ராம் சரண் ஆஸ்கார் விழாவில் நாட்டு நாட்டு நிகழ்ச்சிக்கு தயாராக இருந்தார் ஆனால் 'அழைப்பு வரவில்லை'

ராம் சரண் இந்தப் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்.(உபயம்: எப்போதும்ராம்சரண்)

புது தில்லி:

ஆர்.ஆர்.ஆர் அகாடமி விருது பெற்ற டிராக்கில் நடிக்க விரும்புவதாக நடிகர் ராம் சரண் கூறினார் நாட்டு நாடு ஆஸ்கார் விருதுகளின் 95வது பதிப்பில். லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடந்த விழாவில், பல்வேறு இனங்களைச் சேர்ந்த நடனக் கலைஞர்கள் கால்-தட்டல் எண்ணில் நிகழ்த்தினர், டால்பி தியேட்டர் மேடையில் பாடகர்கள் ராகுல் சிப்ளிகஞ்ச் மற்றும் கால பைரவா ஆகியோர் நேரடியாகப் பாடினர். நடனக் குழு அவர்களின் நடிப்பால் “அருமையானது” என்று சரண் கூறினார்.

“அந்த அழைப்பைப் பெற நான் 100 சதவிகிதம் தயாராக இருந்தேன், ஆனால் என்ன நடந்தது என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. ஆனால் அதைப் பற்றி பேச வேண்டாம், ஏனென்றால் அதைச் செய்த குழு, அவர்கள் அற்புதமானவர்கள், அவர்கள் எங்களை விட சிறப்பாகச் செய்தார்கள்,” 37 – வயதான நடிகர் கூறினார்.

முந்தைய நாள் தேசிய தலைநகரில் இறங்கிய சரண், இந்தியா டுடே கான்க்ளேவ் 2023 இல் பேசுகிறார். “நான் அதை பல முறை மற்றும் பல மேடைகளில் செய்துள்ளேன், இப்போது நாங்கள் நிதானமாகவும் நிகழ்ச்சியை ரசிக்கவும் வேறு யாரையாவது பார்க்கவும் வேண்டும். இந்தியாவுக்காக நிகழ்த்துங்கள், இனி இது எங்கள் பாடல் அல்ல, இந்தியாவின் பாடல் என்று நான் உணர்கிறேன். மக்கள்தான் எங்களை கம்பளத்திற்கு அழைத்துச் சென்றுள்ளனர்,” என்று அவர் நிகழ்ச்சியில் கூறினார்.

நாட்டு நாடுஎஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கிய பீரியட் ஆக்‌ஷன் படத்தில் முதலில் சரண் மற்றும் ஜூனியர் என்.டி.ஆர் மீது படமாக்கப்பட்டது, இது சிறந்த ஒரிஜினல் பாடலான ஆஸ்கார் விருதை வென்ற பிறகு வரலாற்றை உருவாக்கியது. கோப்பையை இசையமைப்பாளர் எம்.எம்.கீரவாணி, பாடலாசிரியர் சந்திரபோஸ் ஆகியோர் பெற்றுக்கொண்டனர்.

படத்தின் ஆஸ்கார் விருது “தொப்பியின் மற்றொரு இறகு” என்று சரண் கூறினார், ஏனெனில் பார்வையாளர்களின் அன்பு மிகப்பெரிய வெகுமதி என்று அவர் நம்புகிறார். “அந்தக் கொண்டாட்டத்தின் நடுவில் இருப்பது எனக்கு அதிர்ஷ்டம். அப்படிப்பட்ட ஒரு நிகழ்வை, நாங்கள் பார்த்து வருகிறோம். நான் சிறுவயதில் இருந்தே அகாடமியின் ரசிகன்.

“ஆனால் பார்வையாளர்கள் மற்றும் தியேட்டர்களைத் தவிர வேறு எதுவும் இல்லை, அது எனது மிகப்பெரிய விருது. இந்தியா எங்களுக்கு வழங்கியது எனது மிகப்பெரிய விருது, ஓய்வு எல்லாம் தொப்பியின் மற்றொரு இறகு,” என்று அவர் கூறினார்.

க்கான வெற்றி நாட்டு நாடு கூட்டு இந்திய திரைப்படத்துறைக்கு கிடைத்த அங்கீகாரம் என்றார் நடிகர். “இது ஒரு மரியாதை… இந்த அங்கீகாரம் எங்களுக்கு செய்தது, எங்களுக்கு அல்ல, ஆனால் இந்தியாவுக்கு, இது தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் மற்றும் இயக்குனர்களுக்கு, சத்யஜித் ரே முதல் ராஜமௌலி வரை, நாம் அனைவரும் அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளோம்.

“இது எங்கள் தொழில்துறைக்கு கிடைத்த ஒரு தனித்துவமான அங்கீகாரம், நாங்கள் அதை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவதும் அதன் ஒரு பகுதியாக இருப்பதும் நிச்சயமாக ஒரு பொறுப்பு. அது என் தோளில் எடைபோடுகிறது, ஆனால் நான் அந்த தருணத்தை அனுபவித்துக்கொண்டிருந்தேன். இது பதற்றமடைவதை விட முக்கியமானது. விருது.” அகாடமியும் அதன் வாக்காளர்களும் நல்ல சினிமாவையும், “இயக்குனர் ராஜமௌலி மற்றும் அவரது சிறந்த எம்.எம். கீரவாணி மற்றும் சந்திரபோஸ் குழுவினரின் சிறப்பையும்” பாராட்டியதாக சரண் நம்புகிறார்.

ஆர்.ஆர்.ஆர் அல்லது “ரைஸ் கர்ஜனை கிளர்ச்சி” என்பது 1920களில் இரண்டு நிஜ வாழ்க்கை இந்திய புரட்சியாளர்களான அல்லூரி சீதாராம ராஜு (சரண்) மற்றும் கொமரம் பீம் (ஜூனியர் என்டிஆர்) ஆகியோரைத் தொடர்ந்து சுதந்திரத்திற்கு முந்தைய கற்பனைக் கதையாகும்.

சரண் மற்றும் ஜூனியர் என்டிஆர் இருவரும் “ஆர்ஆர்ஆர்” படத்தில் பணியாற்றுவதற்கு முன்பு நண்பர்களாக இருந்தனர், மேலும் அவர்களை பெரிய திரையில் ஒன்றிணைக்க ராஜமௌலி போன்ற ஒருவர் தேவைப்பட்டார்.

“மிஸ்டர் ராஜமௌலி இல்லையென்றால், வேறு எந்த இயக்குனருக்காகவும் இந்த கூட்டணியை நாங்கள் செய்திருப்போம் என்று நான் நினைக்கவில்லை என்று நான் சத்தியம் செய்கிறேன். நாங்கள் சம்பாதித்து எங்கள் வாழ்க்கையைக் கட்டியெழுப்பியது எல்லாம்… 35 வருடங்களாக நாங்கள் போட்டிக் குடும்பங்கள் என்று சொல்வார்கள் ஆனால் நாங்கள் தனிப்பட்ட முறையில் அது இருந்ததில்லை…

“எங்கள் இருவரையும் ஒன்றிணைக்க, யாரோ ஒருவர் மீது நம்பிக்கை வைக்க, அது ராஜமௌலியாக இருக்க வேண்டும், அது அவருக்குத் தெரியும். அது அவரால் மட்டுமே நடக்கும்” என்று அவர் மேலும் கூறினார். இதற்கு முன்பு ராஜமௌலியின் 2009 தெலுங்கு ஹிட் படத்தில் நடித்தவர் சரண் மகதீராஒரு டாஸ்க் மாஸ்டராக இருக்கும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்களுடன் பணிபுரிவதை ரசிப்பதாகக் கூறினார்.

“என்னை என் காலில் நிறுத்தும் ஒருவரை எனக்கு பிடிக்கும்… அது என்னை நிலைநிறுத்துகிறது. ‘ஐயோ, நான் கற்றுக்கொண்டது போதும், எனக்கு எல்லாம் தெரியும்’ என்று நீங்கள் நினைக்கும் ஒவ்வொரு முறையும், நீங்கள் ராஜமௌலியுடன் வேலை செய்கிறீர்கள், அவர் உங்களுக்குச் சொல்வார். ஆரம்பம்.

“இது மீண்டும் பள்ளிக்குச் செல்வது போன்றது. நான் எப்போதும் புதிதாக ஒன்றைக் கற்றுக்கொள்கிறேன், பிரபாஸ், ஜூனியர் என்டிஆர் அல்லது நானாக இருக்கட்டும், ஒவ்வொரு நடிகருடனும் அவர் எப்போதும் சிறந்த கேரியர் ஹிட்களைக் கொடுப்பார்.” தெற்கில் இருந்து வரும் திரைப்படங்கள் இப்போது பெரிய தருணத்தில் இருப்பதைப் பற்றி கேட்டதற்கு, இது அனைத்தும் ராஜமௌலியின் இரண்டு பாகங்களில் தொடங்கியது என்று நடிகர் கூறினார். பாகுபலி தொடர்.

அதே நேரத்தில், இந்திய கலாச்சாரத்தில் வேரூன்றிய கதைகள் எப்போதும் மேற்கத்திய சந்தைகளில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்று சரண் நம்புகிறார். “எங்களிடம் வங்கம் முதல் தமிழ்நாடு வரை பல தொழில்கள் உள்ளன, எங்களிடம் அருமையான இயக்குனர்கள் உள்ளனர், மேற்கு அல்லது ஜப்பான் அல்லது ஆஸ்திரேலியாவில் என்ன தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்பதை நான் உணர்கிறேன், நம் மண்ணின் கதைகள் வெளிவர வேண்டும். மகதீரா அப்படி இருந்தது. லகான் அப்படி இருந்தது.

“இந்தியாவில் இவை அனைத்தும் உள்ளன, மேற்கு மற்றும் உலகளாவிய பார்வையாளர்கள் அசல் யாரையாவது ஏற்றுக்கொள்ள தயாராக உள்ளனர், இந்தியாவில் பல அசல் இயக்குனர்கள் உள்ளனர், பல மாநிலங்கள் தங்கள் சொந்த அழகு, இசை மற்றும் கதைசொல்லல் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளனர். அதைத்தான் நான் உணர்கிறேன். மீறுங்கள்,” என்று அவர் கூறினார்.

இந்தியத் திரையுலகம் ஒரு யூனிட், “இனி தெலுங்கு, பெங்காலி அல்லது பாலிவுட், இந்தி சினிமா இல்லை” என்று சரண் கூறினார். “இது இந்திய சினிமா… நாம் அனைவரும் ஒரே சினிமா என்பதை உலகப் பார்வையாளர்கள் உணர வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சரண் விரைவில் ஹாலிவுட்டில் அறிமுகமாகலாம் என்ற வதந்திகள் குறித்தும் கேள்வி எழுப்பப்பட்டது. “எனக்குத் தெரியாது. நான் சொன்னதை நான் LA இல் விட்டுவிடுவேன். நாங்கள் எதையாவது பார்க்கிறோம், ஏதோ வேலை செய்கிறோம். நான் சொல்வது மிக விரைவில்.. யார் விரும்ப மாட்டார்கள். எல்லோரும் விரும்புகிறார்கள், நாம் அனைவரும் விரும்புகிறோம். திறமை பாராட்டப்படும் ஒவ்வொரு துறையிலும் வேலை செய், அதனால்தான் நான் (அங்கு) வேலை செய்ய விரும்புகிறேன்.” தெலுங்குப் பாடலைத் தவிர, நெட்ஃபிளிக்ஸின் தமிழ் ஆவணப்படம் யானை விஸ்பரர்கள்அறிமுக இயக்குனர் கார்த்திகி கோன்சால்வ்ஸ் இயக்கிய மற்றும் குனீத் மோங்கா தயாரித்த, ஆவணப்பட குறும்பட பிரிவில் வெற்றி பெற்ற முதல் இந்திய தயாரிப்பாகவும் ஆனது.

(தலைப்பைத் தவிர, இந்தக் கதை என்டிடிவி ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது.)

Source link