ஹினா கான் தனது சமீபத்திய ஃபிட்னஸ் இடுகையின் மூலம் சனிக்கிழமையை மிகவும் அழகாக மாற்றுகிறார்

வீடியோவின் ஸ்டில் ஒன்றில் ஹினா கான். (உபயம்: ரியல்ஹினகான்)

புது தில்லி:

ஹினா கான் ஒரு உண்மையான உடற்பயிற்சி ஆர்வலர். அவரது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியின் ஒரு பார்வை, அவர் தனது வொர்க்அவுட்டைத் தவிர்க்கவில்லை என்பதை நிரூபிக்கிறது. நடிகை தனது ஃபிட்னஸ் டைரிகளின் துணுக்குகளை தனது ரசிகர்களுடன் அவ்வப்போது பகிர்ந்து கொள்கிறார். சமீபத்திய ஒன்று, அவர் வான்வழி யோகா போஸில் ஆடுவதைக் காட்டுகிறது. சனிக்கிழமையன்று ஹினா கான் பகிர்ந்த வீடியோ, அவர் வான்வழி யோகா போஸ்களில் ஒன்றை முயற்சிப்பதைக் காட்டுகிறது. அவள் முதலில் ஊஞ்சலில் தன் நிலையைப் பராமரித்து, பின்னர் தன் உடலை நீட்டுவதற்காக தலைகீழாக நகர்கிறாள். பிங்க் நிற டாப் மற்றும் கருப்பு நிற டைட்ஸ் அணிந்த ஹினா கான் வீடியோவில் சரியான யோகா போஸை அடைவதில் கவனம் செலுத்துகிறார். அவரது தலைப்பு, “தலைகீழாக…இதை விரும்புகிறேன்.” பின்னணி இசைக்காக, ஹினா சியாவின் ஒலிப் பதிப்பைத் தேர்ந்தெடுத்தார் தடுக்க முடியாதது. பாருங்கள்:

உடற்பயிற்சி இடுகை உங்கள் வார இறுதி ப்ளூஸை விரட்டியதா? வான்வழி யோகாவில் காட்டேரி போஸை ஹினா கான் ஆணி அடிக்கும் மற்றொரு கிளிப் எங்களிடம் உள்ளது. அதைப் பகிர்ந்துகொண்டு, அவர் எழுதினார், “வான்வழி யோகாவில் எனது வாம்பயர் போஸின் அடுத்த நிலை. இது எளிதல்ல… உங்களுக்கு பிடிக்கும் என்று நம்புகிறேன்.

ஹினா கான் வான்வழி யோகாவை “மணிநேரம் மற்றும் மணிநேரம்” செய்ய முடியும் என்பதை இந்த வீடியோ நிரூபிக்கிறது.

ஹினா கான் தனது ரசிகர்களை தனது அற்புதமான படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களுடன் ஈடுபடுத்த விரும்புகிறார். அவர் பாடிகான் மினி உடையில் அழகாக போஸ் கொடுக்கும் புகைப்படங்களுடன் இன்ஸ்டாகிராமில் சிவப்பு வண்ணம் பூசினார். “நீங்கள் தாங்கும் அளவுக்கு வலிமையானவர், விட்டுவிடுவதற்கு நீங்கள் வலிமையானவர்” என்று அவரது தலைப்பைப் படியுங்கள்.

ஹோலி அன்று, ஹினா கான் தனது மற்றும் அவரது காதலர் ராக்கி ஜெய்ஸ்வால் ஆகியோரின் வண்ணமயமான படங்களுடன் பண்டிகை மனநிலையை சரியாக அமைத்தார். அவள் ஒரு திரைப்படத் தலைப்பைத் தேர்ந்தெடுத்தாள். யே ஜவானி ஹை தீவானி பாடலில் இருந்து ஒரு வரியை வாங்குகிறேன் பாலாம் பிச்காரிஅவள் எழுதினாள்: “இத்னா மசா, கியோன் ஆராஹா ஹை…இனிய ஹோலி”.

ராக்கி ஜெய்ஸ்வாலின் பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்காக ஹினா கானின் காதலர் தின இடுகை இரட்டிப்பாக்கப்பட்டது நினைவிருக்கிறதா? அது தூய காதல். அவர் கடற்கரை விடுமுறையிலிருந்து தங்களைப் பற்றிய படங்களை வெளியிட்டு, “என் சூரியன், சந்திரன் மற்றும் இதயம். எல்லையற்ற சூரிய அஸ்தமனங்களை ஒன்றாகப் பார்ப்பதற்கு. காதலர் பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள், அன்பே. ”

ஹினா கான் பிரபலமான தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்ததன் மூலம் புகழ் பெற்றார் யே ரிஷ்டா க்யா கெஹ்லதா ஹை. அவர் எதிரியான கோமோலிகாவாக நடித்ததற்காக ரசிகர்களின் விருப்பமானார் கசௌதி ஜிந்தகி கே 2.

Source link