திருத்தியவர்: தாமினி சோலங்கி

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 19, 2023, 09:33 IST

தொழில் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதில் அனுபவத்தைப் பெற ஆர்வமுள்ளவர்கள் இந்தப் பயிற்சிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கலாம் (பிரதிநிதி படம்)

தொழில் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதில் அனுபவத்தைப் பெற ஆர்வமுள்ளவர்கள் இந்தப் பயிற்சிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கலாம் (பிரதிநிதி படம்)

இன்டர்ன்ஷிப் எச்சரிக்கை: படைப்பாற்றல் உள்ளவர்களுக்கு ஒளிப்பதிவு சிறந்தது, ஏனெனில் இது பல்வேறு மற்றும் அற்புதமான திட்டங்களில் ஈடுபட வாய்ப்பளிக்கிறது. இந்தத் துறையில் தற்போது பயிற்சியாளர்களை ஆட்சேர்ப்பு செய்யும் சில நிறுவனங்களை நாங்கள் பட்டியலிட்டுள்ளோம்

நீங்கள் துறையில் ஆர்வம் இருந்தால் ஒளிப்பதிவு வாழ்க்கை ஒரு உற்சாகமான மற்றும் பலனளிக்கும் ஒன்றாகும். திரைப்படத் தயாரிப்பில் ஒளிப்பதிவாளர்கள் குறிப்பிடத்தக்க பங்கு வகிக்கிறார்கள் மற்றும் ஒரு இயக்குனரின் பார்வையை பெரிய திரையில் கொண்டு வருவதற்கு பொறுப்பானவர்கள். ஒளிப்பதிவாளர்கள் ஒவ்வொரு ஷாட்டின் ஒளி, வண்ணம் மற்றும் ஃப்ரேமிங் போன்ற காட்சி கதை சொல்லலின் அனைத்து தொழில்நுட்ப அம்சங்களையும் கையாளுகின்றனர்.

ஒளிப்பதிவு படைப்பாற்றல் கொண்டவர்களுக்கு சிறந்தது, ஏனெனில் இது பல்வேறு மற்றும் அற்புதமான திட்டங்களில் ஈடுபடுவதற்கான வாய்ப்பை வழங்குகிறது. தற்போது ஒளிப்பதிவில் பயிற்சியாளர்களை ஆட்சேர்ப்பு செய்யும் சில நிறுவனங்களை நாங்கள் பட்டியலிட்டுள்ளோம். ஆர்வமுள்ளவர்கள், தொழில் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதில் அனுபவத்தைப் பெற, இந்தப் பயிற்சிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கலாம்.

பூரணி திலி டாக்கீஸ்

பூரணி திலி டாக்கீஸ் ஆறு மாதங்களுக்கு இன்டர்ன்ஷிப்பை வழங்குகிறது. விண்ணப்பதாரர்களுக்கு மாதம் ரூ.10,000 உதவித்தொகை வழங்கப்படும். Internshala போர்ட்டல் வழியாக இந்த இன்டர்ன்ஷிப்பிற்கு விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி மார்ச் 18. முக்கிய பொறுப்புகளில் ஒன்று திரைக்கதை, கதாபாத்திரங்கள் மற்றும் கதை அமைப்பு ஆகியவற்றை பகுப்பாய்வு செய்யும். பயிற்சியாளர்கள் இடங்களுக்குச் சென்று, திட்டங்களின் கோணங்கள், சட்டங்கள் மற்றும் பிற அம்சங்களைத் தீர்மானிப்பதற்கு முன் தொடர்ச்சியான சோதனை காட்சிகளை எடுப்பார்கள்.

அனு குமார்ஜ் ராமாத்ரி

இது ஆறுமாத பயிற்சித் திட்டமாகும். தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விண்ணப்பதாரர்களுக்கு மாதம் ரூ.9,500 உதவித்தொகை வழங்கப்படும். இன்டர்ன்ஷாலாவில் பதிவு செய்வதற்கான காலக்கெடு மார்ச் 30 ஆகும். பயிற்சியாளர்கள் நிபுணர்கள் குழுவுடன் இணைந்து காட்சிகளைத் திட்டமிட்டு செயல்படுத்துவார்கள். அவர்கள் மற்ற துறைகளுடன் ஒத்துழைத்து கேமரா மற்றும் லென்ஸ்களைத் தேர்ந்தெடுப்பார்கள்.

பூம்காஸ்ட் மீடியா நெட்வொர்க் பிரைவேட் லிமிடெட்

பூம்காஸ்ட் மீடியா இரண்டு மாதங்களுக்கு விண்ணப்பதாரர்களைக் கோருகிறது. மாடலிங் மற்றும் காஸ்டிங் ஏஜென்சி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ.4,000 முதல் ரூ.12,000 வரை உதவித்தொகையை வழங்கும். ஆர்வமுள்ளவர்கள் மார்ச் 30 ஆம் தேதிக்குள் Internshala மூலம் விண்ணப்பிக்கலாம். பூம்காஸ்டின் திட்டங்களுக்கு காட்சிகளை உருவாக்குவதில் பயிற்சியாளர்கள் படைப்பாற்றல் குழுவை ஆதரிப்பார்கள். அவர்கள் குழுவிற்கு மூளைச்சலவை செய்து ஆக்கப்பூர்வமான வீடியோ திட்டங்களை செயல்படுத்தவும் உதவுவார்கள்.

சென்னையில் விஷ்ணு விளம்பரங்கள்

விஷ்ணு விளம்பரங்கள் ஆறு மாத இன்டர்ன்ஷிப் திட்டத்திற்கு விண்ணப்பதாரர்களை பணியமர்த்துகிறது. நிறுவனம் மாத உதவித்தொகையாக ரூ.3,000 – ரூ.6,000 செலுத்தும். ஆர்வமுள்ளவர்கள் இன்டர்ன்ஷாலா போர்டல் வழியாக மார்ச் 23 ஆம் தேதிக்குள் இன்டர்ன்ஷிப்பிற்கு விண்ணப்பிக்கலாம். திரைப்படத் துறையில் ஏற்பட்டுள்ள முன்னேற்றங்களைப் புதுப்பித்த நிலையில் வைத்திருப்பது மற்றும் முடிந்தவரை பட்டறைகள் மற்றும் பயிற்சி அமர்வுகளில் கலந்துகொள்வது ஆகியவை பொறுப்புகளில் அடங்கும்.

பெங்களூரில் காலியா புரொடக்ஷன்ஸ்

காலியா புரொடக்ஷன்ஸ் இன் இன்டர்ன்ஷிப் ஆறு மாத காலத்திற்கு. விண்ணப்பப் படிவங்களை இன்டர்ன்ஷாலாவில் சமர்ப்பிக்க கடைசி தேதி மார்ச் 29. தேர்வு செய்யப்படும் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு மாதாந்திர உதவித்தொகையாக ரூ.10,000 வழங்கப்படும். பயிற்சியாளரின் முக்கியப் பொறுப்புகளில் ஒன்று திரைப்பட வீடியோக்களில் (செட் அல்லது இருப்பிடத்தில்) வேலை செய்வது. கிரியேட்டிவ் டீம் மற்றும் வாடிக்கையாளருடன் படப்பிடிப்பையும் திட்டமிடுவார்கள்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய கல்விச் செய்திகள் இங்கேSource link