சில அறிக்கைகளை நம்பினால், அரெண்டினா மற்றும் PSG ஸ்ட்ரைக்கர் லியோனல் மெஸ்ஸி PSG ஐ விட்டு வெளியேற விரும்புகிறார்கள். அவர் கிளப்பில் இருந்து வெளியேற விரும்புவதற்குக் காரணம், PSG மேலாளர் Christophe Galtier உடனான அவரது இறுக்கமான உறவுதான். சனிக்கிழமை (மார்ச் 19), கால்பந்து வீரருக்கும் மேலாளருக்கும் இடையே கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டதாகக் கூறப்பட்டதைத் தொடர்ந்து கால்டியருடன் மெஸ்ஸியின் வீழ்ச்சியின் அறிக்கைகள் தீவிரமடைந்தன. சனிக்கிழமையன்று டெய்லிமெயில் அறிக்கையின்படி, மெஸ்ஸி கடந்த செவ்வாய்கிழமை கால்டியருடன் சூடான விவாதத்திற்குப் பிறகு பயிற்சி மைதானத்தை விட்டு வெளியேறினார். பயிற்சியாளர் அவரை பின்வாங்கும்படி வற்புறுத்த முயன்றார், ஆனால் மெஸ்ஸி அவர் சொல்வதைக் கேட்க ஆர்வம் காட்டவில்லை. மெஸ்ஸியின் தந்தை ஜார்ஜ், தனது மகனுக்கும் PSG பயிற்சியாளருக்கும் இடையே கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டதாக வெளியான செய்திகளை மறுத்துள்ளார். தி மிரர் பத்திரிகையில் வெளியான ஒரு செய்தியில், மெஸ்ஸி பயிற்சி மைதானத்தை விட்டு வெளியேறியதாகக் கூறியது, ஏனெனில் அவர் தனது இடது கைப்பிடியில் ஒரு நச்சுத்தன்மையைக் கொண்டிருந்தார்.

இதையும் படியுங்கள் | லியோனல் மெஸ்ஸியின் நெட்ஃபிக்ஸ் தொடர்: உலகக் கோப்பை சாம்பியன் கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ, ஜார்ஜினா ரோட்ரிக்ஸ் ஆகியோரை விட அதிகமாக சம்பாதிக்கலாமா? இங்கே சரிபார்க்கவும்

மெஸ்ஸியின் பிஎஸ்ஜி ஒப்பந்தம் இந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் முடிவடைகிறது. அவர் 2004 முதல் 2021 வரை விளையாடிய பார்சிலோனா கிளப்புடனான தொடர்பை முடித்துக் கொண்ட பிறகு, 2021 இல் PSG உடன் இரண்டு வருட ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டார். மெஸ்ஸிக்கு ஸ்பெயின் கிளப் பெரும் ஊதியத்தை வழங்கத் தவறியதே வெளியேறக் காரணம். இரண்டு வருட ஒப்பந்தத்தில் மெஸ்ஸி கையெழுத்திட்டபோது, ​​ஒரு வருட நீட்டிப்புக்காக அவர் கதவைத் திறந்து வைத்திருந்தார். இருப்பினும், PSG மேலாளருடன் அவருக்குப் பின்னடைவு ஏற்பட்டுள்ளதால், PSG இல் நீட்டிப்பு சாத்தியமில்லை.

அவருக்கும் PSG ஸ்டிரைக் கைலியன் எம்பாப்பேவுக்கும் இடையே உள்ள பதற்றம் குறித்தும் முன்னதாகவே அறிக்கைகள் வெளிவந்தன. கத்தாரில் நடந்த FIFA உலகக் கோப்பை 2022 இறுதிப் போட்டிக்குப் பிறகு, மெஸ்ஸியின் அர்ஜென்டினா நெருங்கிய முடிவில் வென்ற பிறகு இருவருக்கும் இடையிலான உறவு அடிமட்டத்தை எட்டியதாகத் தெரிகிறது.

தற்போதைய PSG vs Messi நிலைமையைக் கருத்தில் கொண்டு என்ன முடிவு எடுக்கப்படுகிறது என்பதைப் பார்ப்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். அர்ஜென்டினா ஜாம்பவான் ஏற்கனவே ஒரு கண்ணீருடன் விடைபெற்றுள்ளார். நிதி ரீதியாகவும் சிரமப்படும் PSG, வரவிருக்கும் இரண்டு மாதங்களில் எடுக்க ஒரு பெரிய அழைப்பு உள்ளது.

Source link