திருச்சி: திருச்சி மாவட்ட மற்றும் நகர பொலிசார் மூன்று தனித்தனி சோதனைகளை மேற்கொண்டனர், இதன் விளைவாக மூன்று கிலோவுக்கும் அதிகமான கஞ்சா கைப்பற்றப்பட்டது மற்றும் நான்கு சந்தேக நபர்களை வெள்ளிக்கிழமை கைது செய்தது.
திருவெறும்பூர் மலைப்பட்டி செயின்ட் ஜோசப் மேல்நிலைப் பள்ளி அருகே கஞ்சா விற்ற ராம்ஜி நகரைச் சேர்ந்த விக்னேஷ் (32) என்பவரை போலீஸார் கைது செய்து, 11,500 ரூபாய் மதிப்புள்ள 1,150 கிராம் போதைப்பொருள் மற்றும் பைக்கை பறிமுதல் செய்தனர்.
மற்றொரு சந்தேக நபர், எஸ் விஸ்வநாதன்ராம்ஜி நகரைச் சேர்ந்த 35, அருகே கைது செய்யப்பட்டார் பிள்ளையார் மலைப்பட்டி கோவிலில் ரூ.11,000 மதிப்புள்ள 1,100 கிராம் கஞ்சா!
பாலக்கரை போலீசார் கைது செய்தனர் எஃப் தாமஸ் ஆண்டனிதர்மநாதபுரம் அந்தோணியார் கோவில் தெருவைச் சேர்ந்த 23, சி.ராஜேஷ், 23. அவர்களிடம் இருந்து ரூ.11,000 மதிப்புள்ள 1,100 கிராம் கஞ்சாவை பறிமுதல் செய்தனர். நான்கு சந்தேக நபர்களும் போதை மருந்து மற்றும் மனநோய் பொருள்கள் (NDPS) சட்டம், 1985 இன் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டு, தற்போது நீதிமன்ற காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

Source link