புது தில்லி: ட்விட்டர் வரும் வாரங்களில் நீங்கள் பின்தொடரும் நபர்களின் வரிசை, சரிபார்க்கப்பட்ட கணக்குகள் மற்றும் சரிபார்க்கப்படாத கணக்குகளின் பதில்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கும் என்று எலோன் மஸ்க் ட்வீட் செய்துள்ளார். மேலும், சரிபார்க்கப்பட்ட கணக்குகளை பாட் & ட்ரோல் ஆர்மிகளால் விளையாடுவது 1000X கடினமானது என்று அவர் கூறுகிறார். சரிபார்க்கப்பட்ட பயனர்களின் ட்வீட்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்படும் என்று மஸ்க் முன்பு சுட்டிக்காட்டினார் – இது விரைவில் மோசடிகள் மற்றும் ஸ்பேமை எதிர்த்துப் போராட உதவுகிறது. பிரீமியம் ப்ளூ டிக் சந்தாவை அறிமுகப்படுத்தியதில் இருந்து, வருவாயை அதிகரிக்க ட்விட்டர் பணம் செலுத்திய, சரிபார்க்கப்பட்ட பயனர்களுக்கு பல நன்மைகளை வழங்க முயற்சிக்கிறது.

மேலும் படிக்கவும் | வெகன் யுஏஇ: மத்திய கிழக்கின் முதல் 100% தாவர அடிப்படையிலான இறைச்சித் தொழிற்சாலை துபாயில் திறக்கப்பட்டது

“வரவிருக்கும் வாரங்களில், ட்விட்டர் பதில்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கும்: 1. நீங்கள் பின்தொடர்பவர்கள் 2. சரிபார்க்கப்பட்ட கணக்குகள் 3. சரிபார்க்கப்படாத கணக்குகள் சரிபார்க்கப்பட்ட கணக்குகள் போட் & ட்ரோல் ஆர்மிகளால் விளையாடுவதற்கு 1000 மடங்கு கடினமாக இருக்கும். பழைய பழமொழிக்கு பெரிய ஞானம் உள்ளது: “நீங்கள் செலுத்துவதைப் பெறுவீர்கள்” என்று எலோன் மஸ்க் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

மேலும் படிக்கவும் | ஏர்டெல் ப்ரீ-பெய்ட் மற்றும் போஸ்ட்-பெய்ட் திட்டங்களுடன் இலவச அன்லிமிடெட் 5ஜி டேட்டா சலுகையை அறிமுகப்படுத்துகிறது

ட்விட்டர் நீலம் என்றால் என்ன?

ட்விட்டரின் மாதாந்திர பிரீமியம் சந்தா, இணையத்திற்கு ரூ.650 மற்றும் iOS மற்றும் ஆண்ட்ராய்டுக்கு மாதத்திற்கு ரூ.900 செலுத்தி ஒப்புதல் பெற்றவுடன் நீல நிற சரிபார்ப்பு அடையாளத்தை வழங்கும்.

ட்விட்டர் ப்ளூ நன்மைகளில் பின்வருவன அடங்கும்: ட்வீட்டைத் திருத்தவும், 1080 p இல் வீடியோக்களைப் பதிவேற்றவும், புக்மார்க் கோப்புறைகள், தனிப்பயன் வழிசெலுத்தல் மற்றும் பல.

மேலும், அவர்கள் மேடையில் நீண்ட உயர்தர வீடியோக்களை வெளியிட முடியும்.

கஸ்தூரி ட்விட்டரில் புதிய வருவாய் மாதிரியைக் கொண்டுவருகிறது, மெட்டா நகல்

கடந்த ஆண்டு 44 பில்லியன் டாலர் ஒப்பந்தத்தில் எலோன் மஸ்க் ட்விட்டரில் பல மாற்றங்களைச் செய்துள்ளார். மஸ்க் ட்விட்டரில் ஒரு புதிய வருவாய் மாதிரியைக் கொண்டுவந்தார், அதில் பயனர்கள் சரிபார்ப்பு மற்றும் ப்ளூ டிக் கட்டணத்திற்கு மாதாந்திர கட்டணம் செலுத்த வேண்டும். இந்த மாடல் பின்னர் மெட்டாவால் நகலெடுக்கப்பட்டது, அவர் சமீபத்தில் அதன் மாதாந்திர சந்தா சேவையான ‘மெட்டா சரிபார்க்கப்பட்டது’.

Source link