புதுமணத் தம்பதிகள் டல்ஜித் கவுர் மற்றும் நிகில் படேல் அவர்களின் தேனிலவில் இருந்து எடுக்கப்பட்ட 'பல செல்ஃபிகளில் முதல்'

Dalljiet Kaur இந்தப் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: kaurdalljiet)

புது தில்லி:

டால்ஜித் கவுர், தொழிலதிபர் நிகில் படேலை மணந்தார் சனிக்கிழமையன்று, படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களைப் பகிர்வதன் மூலம் தனது இன்ஸ்டா குடும்பத்தைப் புதுப்பித்துக்கொண்டிருக்கிறார். நடிகை தனது தேனிலவுக்கு புறப்பட்டபோது, ​​அவர் தனது கணவர் நிகிலுடன் முதல் செல்ஃபியை தனது இன்ஸ்டாகிராம் கதைகளில் கைவிட்டார். படத்தில், ஜோடி கருப்பு ஆடைகளில் இரட்டையர்களாக இருப்பதைக் காணலாம், அவர்கள் கேமராவுக்காக மில்லியன் டாலர் புன்னகையை ஒளிரச் செய்கிறார்கள். விமான நிலையத்தில் புகைப்படம் எடுக்கப்பட்டதாக தெரிகிறது. இடுகையைப் பகிர்ந்த Dalljiet, “எங்கள் தேனிலவின் முதல் பல செல்ஃபிகள்” என்று எழுதினார், அதைத் தொடர்ந்து ஹார்ட் எமோடிகான்.

கீழே பாருங்கள்:

cg9ihsvo

புறப்படுவதற்கு முன்Dalljiet Kaur ஒரு வேடிக்கையான வீடியோவை கைவிடப்பட்டது, அதில் நடிகை ஒரு லக்கேஜ் டிராலியில் அமர்ந்திருப்பதைக் காணலாம் நிகில் படேல் தள்ளுவண்டியை இழுக்கிறார். இந்த இடுகையைப் பகிர்ந்துகொண்டு, Dalljiet எழுதினார், “Mr & Mrs படேல் என்ற முறையில் உலகெங்கிலும் உள்ள பல சாகசங்களில் எங்கள் முதல் சாகசத்தை நிறுத்துங்கள். இதை நமது “ஹனிமூன்” என்று அழைப்போம்!” வீடியோவில், புதுமணத் தம்பதிகள் தங்கள் திருமண ஆடைகளில் காணப்படுகின்றன – டால்ஜித் சிவப்பு துப்பட்டாவுடன் வெள்ளை மணப்பெண் உடையில் அழகாகவும், நிகில் பொருத்தமான ஷெர்வானியில் அழகாகவும் இருக்கிறார்.

கீழே உள்ள வீடியோவைப் பாருங்கள்:

Dalljiet Kaur தனது Insta குடும்பத்தை கனவு காணும் திருமண புகைப்படங்களுக்கு உபசரித்து “Mr and Mrs Patel” என்று தலைப்பிட்டார். அவர் இடுகையைப் பகிர்ந்த உடனேயே, அவரது தொழில்துறை நண்பர்கள் கருத்துப் பகுதியை நிரப்பினர். தேவலீனா பட்டாச்சார்ஜி, “வாழ்த்துக்கள்” என்று எழுதினார். பவிதா புனியா எழுதினார், “பஹோத் பஹோத் பதாய்.. கூப் சாரி குஷியான் சத் ரஹெய்ன். (பல வாழ்த்துக்கள்.. எல்லா மகிழ்ச்சியும் ஒன்றாக இருக்கட்டும்).” நிஷா ராவல், “பல பல பல வாழ்த்துக்கள்” என்று கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

கீழே உள்ள திருமண படங்களை பாருங்கள்:

இதற்கிடையில், முன்னதாக டால்ஜித் கவுர் ஷாலின் பானோட்டை மணந்தார், ஆனால் அவர்கள் 2015 இல் பிரிந்தனர். அவர்கள் ஒரு மகன் ஜெய்டன் கவுரின் பெற்றோர்.

Source link