புது தில்லி: கூகுளுக்குச் சொந்தமான யூடியூப் அதன் மியூசிக் பயன்பாட்டில் புதிய புதுப்பிப்பைச் சேர்த்துள்ளது, இது ஆண்ட்ராய்டில் சமீபத்தில் இயக்கப்பட்ட பாடல்களை தானாகவே பதிவிறக்கம் செய்ய பயனர்களை அனுமதிக்கிறது. 9to5Google இன் படி, புதிய “சமீபத்தில் இயக்கப்பட்ட பாடல்கள்” நிலைமாற்றத்தை அமைப்புகள் > பதிவிறக்கங்கள் மற்றும் பிரீமியம் சந்தா உள்ளவர்களுக்கான சேமிப்பிடம் ஆகியவற்றில் காணலாம்.

புதிய அப்டேட் பயனர்கள் சமீபத்தில் இசைக்கப்பட்ட 200 பாடல்கள் வரை பதிவிறக்கம் செய்ய அனுமதிக்கிறது. பயனர்கள் தங்கள் சாதனங்களில் இந்த அம்சம் ஏற்கனவே இயக்கப்பட்டிருப்பதைக் காணலாம். மேலும், இது தற்போதுள்ள “ஸ்மார்ட் டவுன்லோட்கள்” அம்சத்திலிருந்து சுயாதீனமாக உள்ளது, இது 500 பாடல்கள் வரை செல்லும் மற்றும் பயன்பாடு “பிடித்தவை” என்று கருதும் இசையை அடிப்படையாகக் கொண்டது. (இதையும் படியுங்கள்: ‘விஷயங்கள் எப்போது மாறியது மற்றும் நாங்கள் டேட்டிங் செய்ய ஆரம்பித்தோம் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை’: மாணவி திவ்யாவை அவர் எப்படி காதலித்தார் என்பது குறித்து பைஜூவின் CEO)

iOS இல் YouTube Musicகில் சமீபத்தில் இசைக்கப்பட்ட பாடல்கள் அமைப்பு இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை. நவ் ப்ளேயிங் மற்றும் தேடல் முடிவுகளின் தொடர்புடைய டேப்பில் மற்ற நிகழ்ச்சிகளின் கீழ் லைவ், கவர் மற்றும் ரீமிக்ஸ் லேபிள்களைச் சேர்ப்பதை தொழில்நுட்ப நிறுவனமும் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது என்று அறிக்கை கூறியது. (இதையும் படியுங்கள்: வரி சேமிப்பு முதலீட்டு விருப்பங்கள்: அதிக வருமானத்துடன் இந்த 5 திட்டங்களைப் பாருங்கள்)

இதற்கிடையில், யூடியூப் கிரியேட்டர்கள் இப்போது யூடியூப் ஸ்டுடியோவில் பாட்காஸ்ட்களை உருவாக்க முடியும் என்றும், நிறுவனத்தின் மியூசிக் பயன்பாட்டில் பாட்காஸ்ட்கள் விரைவில் சேர்க்கப்படும் என்றும் யூடியூப் அறிவித்துள்ளது.

நிறுவனம் தனது TeamYouTube கணக்கிலிருந்து ட்வீட் செய்தது: “பாட்காஸ்ட்கள் செல்லலாம்! ஸ்டுடியோ டெஸ்க்டாப்பில் உள்ள புதிய அம்சங்கள் இப்போது புதிய போட்காஸ்டை உருவாக்கவும், ஏற்கனவே உள்ள பிளேலிஸ்ட்டை போட்காஸ்டாக அமைக்கவும் மற்றும் உங்கள் போட்காஸ்டின் செயல்திறனை அளவிடவும் அனுமதிக்கின்றன.”

Source link