ஷாரு கான்இன் செல்ல மகள் சுஹானா கான் இன்று விமான நிலையத்தில் ஸ்டைலாக தோற்றமளித்தார். நட்சத்திர மகள் பாப்பராசியை வாழ்த்துவது மட்டுமல்லாமல் ரசிகர்களுடன் புகைப்படங்களுக்கும் போஸ் கொடுத்தார்.
வீடியோவை இங்கே பாருங்கள்:


சாம்பல் நிற க்ராப்-டாப் மற்றும் வெள்ளை சரக்கு பேன்ட் அணிந்த சுஹானா எப்போதும் போல் ஸ்டைலாக தோற்றமளித்தார். திறந்த ஆடைகள் மற்றும் குளிர் நிழல்கள் மூலம் அவள் ஒட்டுமொத்த தோற்றத்தை நிறைவு செய்தாள். வீடியோவில், வளர்ந்து வரும் நடிகை ரசிகர்களை சந்தித்து அவர்களுடன் செல்ஃபி எடுக்கிறார். அங்குள்ள பாப்பராசிகளுடனும் உரையாடினாள்.

சுஹானா தனது சூப்பர் ஸ்டாரின் தந்தையின் அடிச்சுவடுகளைப் பின்பற்றி, நடிப்புக்கு அடியெடுத்து வைக்கவுள்ளார். நட்சத்திர மகள் அவளை பெரிதாக்குவாள் பாலிவுட் உடன் அறிமுகம் ஜோயா அக்தர்‘தி ஆர்க்கிஸ்’. இந்த படம் அமிதாப் பச்சனின் பேரன் அகஸ்தியா நந்தா மற்றும் போனி கபூரின் இளைய மகள் குஷி கபூர் ஆகியோரின் அறிமுகத்தையும் குறிக்கும்.

இத்திரைப்படம் 1960 களில் அமைக்கப்பட்டது மற்றும் இளமை, கிளர்ச்சி, நட்பு மற்றும் காதல் ஆகியவற்றின் கருப்பொருளைச் சுற்றி வரும் ஆர்ச்சிஸ் காமிக்ஸை அடிப்படையாகக் கொண்டது. இது ரீமா காக்டி மற்றும் ஆயிஷா தேவித்ரே ஆகியோரால் எழுதப்பட்டது மற்றும் இந்த ஆண்டு OTT தளத்தில் வெளியிடப்படும்.Source link