ஸ்டார் சிங்கர் ஜூனியர் சீசன் 3ல் பாடகி பல்லவி சதீஷ் வெற்றி பெற்றுள்ளார். காலா இறுதிப்போட்டியில் பாடகி கே.எஸ்.சித்ரா மற்றும் நடிகை பாவனா ஆகியோர் இளம் திறமைசாலிகளுக்கு கோப்பை மற்றும் ரூ.30 லட்சம் ரொக்கப்பரிசை வழங்கினர். கிராண்ட் பைனலில், பல்லவி ஆர்யன் எஸ்என், சாத்விக் எஸ் சதீஷ், செரா ராபின் மற்றும் ஹிதாஷினி பினீஷ் ஆகியோருடன் மதிப்புமிக்க பட்டத்தை வென்றார்.
வெற்றிக்குப் பிறகு தனது உற்சாகத்தைப் பகிர்ந்து கொண்ட பல்லவி, டைட்டில் வின்னராக வருவேன் என்று எதிர்பார்க்கவில்லை என்று கூறினார்.

வீடியோ இதோ:

பல்லவி நிகழ்ச்சியின் நம்பிக்கைக்குரிய போட்டியாளர்களில் ஒருவராக இருந்தார், அவர் பல முறை தனது நடிப்பால் ரசிகர்களை பிரமிப்பில் ஆழ்த்தினார். இறுதிச் சுற்றில் அவரது சிறப்பான நடிப்பு அத்தியாயத்தின் சிறப்பு விருந்தினரான பாடகி கே.எஸ்.சித்ராவிடமிருந்தும் பாராட்டைப் பெற்றது.

போட்டியுடன், நட்சத்திரங்கள் நிறைந்த இறுதிப் போட்டி பார்வையாளர்களுக்கு ஒரு காட்சி விருந்தாக இருந்தது. நடிகை பாவனாவின் பிரமாண்டமான நுழைவு முதல் தொலைக்காட்சி நட்சத்திரங்களின் நடன நிகழ்ச்சிகள் வரை, இந்த நிகழ்ச்சி உண்மையில் ஒரு கலாட்டா நிகழ்வாக இருந்தது.

ஸ்டார் சிங்கர் ஜூனியர் சீசன் 3 மலையாள தொலைக்காட்சியில் பிரபலமான ரியாலிட்டி ஷோக்களில் ஒன்றாகும். இசைக்கலைஞர்களான ஸ்டீபன் தேவஸ்ஸி, கைலாஸ் மேனன் மற்றும் பாடகர்கள் சித்தாரா கிருஷ்ணகுமார் மற்றும் மஞ்சரி ஆகியோர் நடுவராக இருந்த இந்த நிகழ்ச்சி பெரும் ரசிகர் பட்டாளத்தை வென்றது. இளம் திறமையாளர்களின் சிறப்பான நடிப்புடன், பிரபலங்களின் பதிவுகளாலும் நிகழ்ச்சி கவனத்தை ஈர்த்தது.Source link