பீகார் போர்டு தேர்வு முடிவுகள் biharboardonline.bihar.gov.in இல் வெளியிடப்படும் (பிரதிநிதி படம்)

பீகார் போர்டு தேர்வு முடிவுகள் biharboardonline.bihar.gov.in இல் வெளியிடப்படும் (பிரதிநிதி படம்)

மாணவர்கள் பீகார் பள்ளி தேர்வு வாரியம் (BSEB) 12 ஆம் வகுப்பு முடிவுகளை 2023 அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில்- biharboardonline.bihar.gov.in இல் பார்க்கலாம்.

பீகார் பள்ளி தேர்வு வாரியம் (BSEB) இன்னும் முடிவு தேதியை அறிவிக்கவில்லை, இருப்பினும் அவர்கள் இந்த வாரம் இடைநிலை (12 ஆம் வகுப்பு) போர்டு தேர்வுகளுக்கான முடிவுகளை அறிவிக்க வாய்ப்புள்ளது. அறிவிக்கப்பட்டதும், மாணவர்கள் தங்கள் மதிப்பெண்களை அதிகாரப்பூர்வ இணையதளங்களான biharboardonline.bihar.gov.in அல்லது results.biharboardonline.com இல் சரிபார்க்கலாம்.

பிஹார் வாரியம் 12வது முடிவுகள் தேதி மற்றும் நேரத்தை பேஸ்புக் மற்றும் ட்விட்டரில் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை BSEB வெளியிடும். முதலிடம் பெற்றவர்களின் பெயர்கள் மற்றும் முடிவுத் தரவுகளை அறிவிக்க, வாரியம் செய்தியாளர் சந்திப்பை நடத்தும்.

பீகார் வாரியம் 12 ஆம் வகுப்பு தேர்வு பிப்ரவரி 1 ஆம் தேதி தொடங்கி 11 ஆம் தேதி 1,464 தேர்வு மையங்களில் முடிவடைந்தது. மார்ச் 1 முதல் மார்ச் 14 வரை இடைநிலை விடைத்தாள்கள் மதிப்பீடு செய்யப்பட்டது. அறிக்கைகளின்படி, BSEB அதிகாரிகள் 10 மற்றும் 12 ஆம் வகுப்பு முடிவுகளை நாட்டில் உள்ள எந்தவொரு கல்வி வாரியத்திற்கும் முன்பாக அறிவிக்கும் என்று உறுதியளித்தனர்.

BSEB இன்டர் முடிவு: எப்படி சரிபார்க்க வேண்டும்

படி 1: biharboardonline.bihar.gov.in என்ற அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்திற்குச் செல்லவும்.

படி 2: முகப்புப் பக்கத்தில், முடிவு இணைப்பைக் கிளிக் செய்யவும்

படி 3: உங்கள் லாக் இன் க்ரெடிண்டெயில்களை உள்ளிடவும்

படி 4: உள்நுழைந்து முடிவைப் பார்க்கவும்.

13 லட்சத்துக்கும் அதிகமான மாணவர்கள் தேர்வெழுதினர், தற்போது முடிவுகள் வெளியாகும் வரை காத்திருக்கின்றனர். பிஎஸ்இபி 12ஆம் வகுப்பு தேர்வு முடிவுகள் கடந்த ஆண்டு மார்ச் 16ஆம் தேதி வெளியிடப்பட்டு, முடிவுகள் இணையதளத்தில் வெளியிடப்பட்டு, பின்னர் மாணவர்கள் அந்தந்தப் பள்ளிகளில் இருந்து மதிப்பெண் பட்டியல் மற்றும் தேர்ச்சிச் சான்றிதழ்களை பெற்றுக்கொள்ள முடிந்தது.

இந்த ஆண்டு பல மதிப்பீட்டு மையங்களில் மெட்ரிகுலேஷன் பாடத்தின் 70 லட்சம் பிரதிகள் மற்றும் இடைநிலைப் பாடத்தின் 96 லட்சம் பிரதிகள் மதிப்பீடு செய்யப்பட்டுள்ளன. நகல்களை விரைவாக மதிப்பீடு செய்வதற்காக மதிப்பீட்டாளர்கள் இரட்டை ஷிப்டுகளில் ஈடுபட்டுள்ளனர்,” என்று பிஎஸ்இபியின் மூத்த அதிகாரி ஒருவர் முன்பு கூறியிருந்தார்.

கடந்த ஆண்டு மொத்த தேர்ச்சி சதவீதம் 80.15 ஆக மொத்தம் 641829 பெண்கள் தேர்வெழுதி அதில் 528817 மாணவிகள் தேர்ச்சி பெற்றனர். மொத்தம் 683920 ஆண் பரீட்சார்த்திகள் பரீட்சைக்குத் தோற்றியிருந்தனர் அவர்களில் 233740 ஆண்கள் பரீட்சையில் சித்தியடைந்துள்ளனர்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய கல்விச் செய்திகள் இங்கேSource link