சாம் ஆல்ட்மேன், ChatGPT உருவாக்கிய OpenAI இன் CEO, சமீபத்தில் ஒப்புக்கொண்டார் AI சாட்போட் பல வேலைகளை நீக்கிவிடக்கூடும் என்று அவர் ‘கவலைப்பட்டார்’. இருப்பினும், தெற்கு டென்மார்க் பல்கலைக்கழகத்தின் (சிடான்ஸ்க் யுனிவர்சிடெட்) ஒரு ஆராய்ச்சியாளரின் கூற்றுப்படி, ChatGPT ஒரு புதிய வேலையை உருவாக்கியுள்ளது, ஒரு தொழில்நுட்ப நிறுவனம் ஆண்டுக்கு $300,000 வரை செலுத்த தயாராக உள்ளது ( 2.47 கோடி) பாத்திரத்திற்கு.

ChatGPT இன் வெளியீடு தொழில்நுட்பத்தில் வியத்தகு முன்னேற்றங்களுடன் பலரை நேருக்கு நேர் கொண்டு வந்துள்ளது, குறிப்பாக செயற்கை நுண்ணறிவு (AI), இது கிட்டத்தட்ட ஒரு தசாப்த காலமாக நிபுணர்களை கவலையடையச் செய்துள்ளது (Shutterstock)
ChatGPT இன் வெளியீடு தொழில்நுட்பத்தில் வியத்தகு முன்னேற்றங்களுடன் பலரை நேருக்கு நேர் கொண்டு வந்துள்ளது, குறிப்பாக செயற்கை நுண்ணறிவு (AI), இது கிட்டத்தட்ட ஒரு தசாப்த காலமாக நிபுணர்களை கவலையடையச் செய்துள்ளது (Shutterstock)

மேலும் படிக்க: ChatGPt இன் வாரிசு GPT-4 இருபது வேலைகளை பட்டியலிடுகிறது

இந்த ‘அதிக மதிப்புள்ள’ திறன் ‘உடனடி எழுதுதல்’ என்று அழைக்கப்படுகிறது, இருப்பினும், கேள்விக்குரிய தொழில்நுட்ப நிறுவனத்தை பெயரிடாமல் ஆராய்ச்சியாளர் முஷ்டாக் பிலால் கூறினார்.

‘உடனடி எழுதுதல்’ என்றால் என்ன?

உடனடியாக எழுதுவதை பிலால் விவரித்தார், ‘உங்கள் விரும்பிய முடிவைத் தரும் ஒரு வரியில் எழுதுவது’. ஒற்றைத் தூண்டுதலில் தொடங்கி சிக்கலான அளவை அதிகரித்து, சிறந்த முடிவுகளைத் தரும் என்று அவர் கூறினார்.

கருத்தை விளக்க, அவர் சூழலை நிறுவினார்; (இத்தாலிய வரலாற்றாசிரியர்) பிராங்கோ மோரேட்டி யார் என்று அவர் ChatGPTயிடம் கேட்டார். “இது ஒரு எளிய கேள்வி மற்றும் GPT-4 மொரேட்டி மற்றும் இலக்கியப் புலமைக்கான அவரது பங்களிப்புகளை அறிமுகப்படுத்துவதில் அவர் ஒரு நல்ல வேலையைச் செய்கிறார்” என்று பிலால் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

அவர் தொடர்ந்து ட்வீட்களில் கருத்தை மேலும் விளக்கினார்.

அதிகரிக்கும் தூண்டுதல்களை எவ்வாறு செய்வது?

இதற்காக, பல்கலைக்கழக ஆராய்ச்சியாளர் இந்த வார்ப்புருவைப் பகிர்ந்துள்ளார்: சூழலை நிறுவு; தலைப்பை விளக்குங்கள்; பணியைக் குறிப்பிடவும்; மற்றும், பின்தொடர்தல் கேள்வியைக் கேளுங்கள்.

‘பிரம்ப்ட் ரைட்டர்’ எங்கே கிடைக்கும்?

இது ஒரு இலவச குரோம் நீட்டிப்பு, இது உலாவியில் சேர்க்கப்பட வேண்டும் என்று பிலால் குறிப்பிட்டார். இதற்கு, ‘Promptbox’ க்குச் சென்று, அதை Google Chrome உலாவியில் சேர்க்க வேண்டும்.

அதைத் திறக்க, மேல்-வலது மூலையில் உள்ள ‘P’ ஐகானைக் கிளிக் செய்ய வேண்டும், அதே சமயம் ‘+’ பொத்தானை அழுத்தி கோப்புறையை உருவாக்கப் பயன்படுத்த வேண்டும்.
Source link