ரன்பீர் கபூர்தற்போது தனது கடைசிப் படமான ‘தூ ஜூதி மைன் மக்கார்’ படத்தின் வெற்றியின் மீது சவாரி செய்து கொண்டிருக்கும் அவர், தனது மனைவியுடன் தனது வாழ்க்கையைக் கழித்துள்ளார். ஆலியா பட் மற்றும் மகள் ராஹா கபூர்.
சமீபத்திய புதுப்பிப்பின்படி, நடிகர் சந்தீப் ரெட்டி வாங்காவின் ‘அனிமல்’ படத்தின் இறுதி அட்டவணைக்காக ஏப்ரல் மாதம் லண்டனுக்கு புறப்படுவார். ரன்பீரும் அவருடன் இணைந்து நடிக்கவுள்ளார் அனில் கபூர் மற்றும் பாபி தியோல்.

நடிகர்கள் இங்கிலாந்து மற்றும் ஸ்காட்லாந்தில் சில நாடக மற்றும் அதிரடி காட்சிகளை படமாக்குவார்கள். படத்தில் ரன்பீரின் தோற்றத்தை மனதில் வைத்து, கடைசி ஷெட்யூலுக்கான மிக முக்கியமான சில பகுதிகளைச் சேமித்து வைப்பது இயக்குனரின் யோசனையாகக் கூறப்படுகிறது.
சந்தீப் ஏப்ரல் இறுதிக்குள் படப்பிடிப்பை முடிக்க உத்தேசித்துள்ளார், பின்னர் சுதந்திர தின வெளியீட்டிற்கு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லரைத் தயார் செய்ய போஸ்ட் புரொடக்‌ஷனுக்குச் செல்ல இருக்கிறார் என்று மிட் டேயில் ஒரு அறிக்கை கூறுகிறது.

இப்படத்தில் ரன்பீர், பாபி, அனில் தவிர, ராஷ்மிகா மந்தனாவும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். முன்னதாக, தயாரிப்பாளர்கள் பெற்றனர் பரினீதி சோப்ரா பாத்திரத்திற்காக போர்டில். இருப்பினும், அவர்களுக்கு நன்கு தெரிந்த காரணங்களுக்காக அவருக்கு பதிலாக ராஷ்மிகா நியமிக்கப்பட்டார்.

‘அனிமல்’ படத்தின் டீசர் 2021 இல் வெளியிடப்பட்டது, மேலும் இது ரசிகர்களை மேலும் விரும்புகிறது.Source link