சூர்யா 42 படத்தின் பெரும்பகுதி ஏற்கனவே படமாக்கப்பட்டுள்ளது.

சூர்யா 42 படத்தின் பெரும்பகுதி ஏற்கனவே படமாக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்தியாவின் வடக்குப் பகுதியில் சத்தம் எழுப்பும் தென்னிந்திய திரைப்படங்களுக்கு எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலிதான் பெருமை சேர்க்க வேண்டும் என்று திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் கே.இ.ஞானவேல்ராஜா நம்புகிறார்.

பருத்திவீரன், சிங்கம், சிறுத்தை மற்றும் மெட்ராஸ் போன்ற திரைப்படங்களில் பணியாற்றியதற்காக அறியப்பட்டவர், ஸ்டுடியோ கிரீன் தயாரிப்பாளர் கே.இ.ஞானவேல்ராஜா, நடிகர் சூர்யாவுடன் இணைந்து சூர்யா 42 என்ற தலைப்பைக் கொண்ட ஒரு திட்டத்தில் ஒத்துழைக்கிறார். சமீபத்தில் யூடியூப் சேனலுக்கு அளித்த பேட்டியில், ஞானவேல்ராஜா கூறினார். வரவிருக்கும் திரைப்படம் இன்றுவரை சூர்யாவின் மிகவும் விலையுயர்ந்த முயற்சியாகும், இன்றுவரை அவரது மிகப்பெரிய திட்டத்தை விட மூன்று மடங்கு அதிகமாக செலவாகும்.

ஞானவேல்ராஜா கூறும்போது, ​​“இயக்குநர் படத்தின் மோஷன் போஸ்டரைப் பார்த்த பிறகு, நான் வழக்கமான படம் இல்லை என்பதை உணர்ந்தேன். இதற்கு முன்பு சூர்யா நடித்த மிகப் பெரிய படத்துக்கு எடுக்கப்பட்ட பட்ஜெட்டைவிட மூன்று மடங்கு பட்ஜெட் இந்தப் படத்துக்கு. சூர்யா சாருக்கு இது தெரியாது, ஏனென்றால் அவர் வெட்கப்படுவார். வாய்ப்புகளைப் பெறுவது மற்றும் தயாரிப்பாளரின் மீது தாக்கத்தை ஏற்படுத்துவது போன்றவற்றில் அவர் எச்சரிக்கையாக இருக்கிறார், குறிப்பாக என்னைப் பொறுத்தவரை அவர் எச்சரிக்கையாக இருக்கிறார். எனவே, பட்ஜெட்டை அவரிடமிருந்து ரகசியமாக வைத்திருந்தோம். இருப்பினும், செட்களைக் கவனிப்பதில் இருந்து அவர் அறிந்திருக்கிறார். ஒரு குறிப்பிடத்தக்க காட்சி திட்டத்தை நாங்கள் இழுக்க முடியும் என்பதை அவர் அறிவார்.”

RRR இயக்குனர் எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி, இந்தியாவின் வடக்குப் பகுதியில் சத்தம் போடும் தென்னிந்திய திரைப்படங்களுக்கு பெருமை சேர்க்க வேண்டும் என்று தயாரிப்பாளர் நம்புகிறார். “புஷ்பாவாக இருந்தாலும், சூர்யா 42 ஆக இருந்தாலும் அல்லது தென்னிந்தியத் திட்டமாக இருந்தாலும் சரி, மும்பையில் கவனம் பெற்றால் ராஜமௌலி சாருக்குக் கடன் வழங்கப்பட வேண்டும். அவர் பாகுபலி போன்ற படத்தைத் தயாரிக்காமல் இருந்திருந்தால், பம்பாயில் நாங்கள் எதுவும் செய்ய முடியாது, ”என்று அவர் கூறினார்.

மேலும் சூர்யா 42 படத்தின் அதிக பட்ஜெட்டை ரிஸ்க் எடுத்தது ராஜமௌலியால் தான் என்றார். அவரைப் பொறுத்தவரை, ராஜமௌலி ஜன்னலைத் திறக்காமல் இருந்திருந்தால், இந்த ரிஸ்க்கை எடுக்க அவர்களுக்கு தைரியம் இருந்திருக்காது.

சூர்யா 42 படத்தின் பெரும்பாலான படப்பிடிப்பு முடிவடைந்துள்ளது, மேலும் வெளியீட்டு தேதி மற்றும் டீசர் இரண்டும் ஏப்ரலில் அறிவிக்கப்படும். திஷா பதானி படத்தில் சூர்யாவுக்கு ஜோடியாக நடிக்கிறார். கிட்டத்தட்ட 10 மொழிகளில் இந்திய அளவில் உருவாகியுள்ள இப்படம், ரிலீஸுக்கு முந்தைய நல்ல வியாபாரத்தை ஏற்கனவே தொடங்கியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இந்தி உரிமை, சாட்டிலைட், டிஜிட்டல் மற்றும் விநியோக உரிமைகள் ஏற்கனவே பெரும் தொகைக்கு விற்கப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் இங்கேSource link