கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 21, 2023, 17:35 IST

நியூ ஜெர்சியில் டெஸ்லா கார்களின் லைட் ஷோவின் வைரலான வீடியோவுக்கு எஸ்எஸ் ராஜமௌலி பதிலளித்துள்ளார்.

நியூ ஜெர்சியில் டெஸ்லா கார்களின் லைட் ஷோவின் வைரலான வீடியோவுக்கு எஸ்எஸ் ராஜமௌலி பதிலளித்துள்ளார்.

நியூ ஜெர்சியில் இருந்து ஒரு வீடியோவில், RRR பாடலுக்கு டெஸ்லா கார்களின் அஞ்சலியைப் பார்த்து, எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி உண்மையிலேயே வியப்படைந்தார்.

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் சினிமா அற்புதம் RRR இன் நாட்டு நாட்டு பாடல் 95வது அகாடமி விருதுகளில் சிறந்த ஒரிஜினல் பாடலுக்கான ஆஸ்கார் விருதை வென்று வரலாறு படைத்துள்ளது. கவர்ச்சியான பாடலில் ஜூனியர் என்டிஆர் மற்றும் ராம் சரண் நடித்துள்ளனர். இரண்டு கதாநாயகர்களும் கண்கவர் கொக்கி படிகளை உடைத்து, அவர்களின் தலைசுற்றல் நகர்வுகளால் தங்கள் போட்டியாளர்களை தோற்கடிக்கிறார்கள். ஒரு இந்தியத் திரைப்படத்திலிருந்து ஆஸ்கார் விருதை வென்ற முதல் பாடல் நாட்டு நாடு. மேலும் தற்போது, ​​ஆஸ்கார் விருது பெற்ற பாடலுக்கு டெஸ்லா கார்கள் லைட் ஷோ போடும் வீடியோ இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது. இந்த வீடியோ RRR இன் அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கணக்கில் பகிரப்பட்டது. இப்போது, ​​RRR இயக்குனர் ராஜமௌலி, அந்த வீடியோவைப் பகிர்ந்தபோது, ​​’உண்மையிலேயே நிரம்பி வழிந்ததாக’ இயக்குநர் கூறியதோடு, ஒளிக் காட்சிக்குப் பின்னால் இருக்கும் நிறுவனத்திற்கும் மற்றவர்களுக்கும் நன்றி தெரிவித்தார்.

பாகுபலி இயக்குனர் செவ்வாயன்று வீடியோவைப் பகிர்ந்துகொண்டு எழுதினார், “நியூ ஜெர்சியில் இருந்து நாட்டு நாட்டுக்கான இந்த அஞ்சலியால் உண்மையிலேயே மூழ்கிவிட்டேன்! @vkkoppu garu (சகோதரர்), NASAA, @peoplemediafcy மற்றும் இந்த நம்பமுடியாத மற்றும் புத்திசாலித்தனமான @Tesla லைட் ஷோவுடன் தொடர்புடைய அனைவருக்கும் நன்றி…:) இது ஒரு அற்புதமான நிகழ்ச்சி @elonmusk.”

இந்த கிளிப்பில் கார்களின் ஹெட்லைட்கள் நாட்டு நாடு பாடலின் தாளத்துடன் ஒத்திசைந்து ஒளிரும் காட்சியைக் கொண்டுள்ளது. தலைப்பு மேலும் வாசிக்கப்பட்டது, “நியூ ஜெர்சியில் ஆஸ்கார் விருது பெற்ற நாட்டு நாட்டு பாடலின் பீட்களுடன் லைட் சின்க். அனைத்து அன்புக்கும் நன்றி.”

முன்னதாக, டெஸ்லா தலைமை நிர்வாக அதிகாரி எலோன் மஸ்க் இந்த வீடியோவுக்கு பதிலளித்தார். இரண்டு இதய ஈமோஜிகளை கைவிட்டு, RRR இன் அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கைப்பிடியால் பகிரப்பட்ட வீடியோவை அவர் ஒப்புக்கொண்டார். அமெரிக்காவின் நியூ ஜெர்சியில் உள்ள ஒரு வாகன நிறுத்துமிடத்தில் நூற்றுக்கணக்கான டெஸ்லா கார்கள் நாட்டு நாட்டு இசைக்கு லைட் ஷோ போடுவதை அந்த சிறு கிளிப் காட்டியது.

95வது அகாடமி விருதுகளில், டெல் இட் லைக் எ வுமன், டாப் கன்: மேவரிக்கின் “ஹோல்ட் மை ஹேண்ட்”, பிளாக் பாந்தர்: வகாண்டா ஃபாரெவரில் இருந்து “லைஃப் மீ அப்” மற்றும் “திஸ் இஸ் எ லைஃப்” ஆகியவற்றிலிருந்து ஆர்ஆர்ஆரின் நாட்டு நாடு கைதட்டல்களைத் தோற்கடித்தது. சிறந்த ஒரிஜினல் பாடலுக்கான ஆஸ்கார் விருதை எல்லா இடங்களிலும் ஒரே நேரத்தில் வென்றனர். விழாவில் பாடகர்கள் ராகுல் சிப்ளிகஞ்ச் மற்றும் கால பைரவா ஆகியோர் நாட்டு நாட்டு இசையை நேரலையில் நிகழ்த்தினர். இந்த நிகழ்ச்சி விருது வழங்கும் நிகழ்ச்சியில் பார்வையாளர்களிடமிருந்து பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றது.

கோல்டன் குளோப்ஸில் சிறந்த ஒரிஜினல் ஸ்கோர் விருதையும் நாட்டு நாடு வென்றது. தனது ஏற்புரையில், எம்.எம்.கீரவாணி இந்த விருதை தனது குழுவினருக்கும், இயக்குநர் எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலிக்கும் சமர்ப்பித்தார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் இங்கேSource link