அம்ரித்பால் சிங்கை நெருங்கிய உதவியாளர் இரு சக்கர வாகனத்தில் ஓட்டிச் சென்றவர்: ஆதாரங்கள்

அம்ரித்பால் சிங்கை ஓட்டிச் சென்றவர் பப்பல்பிரீத் சிங் என்று இப்போது அடையாளம் காணப்பட்டவர்.

இரு சக்கர வாகனத்தில் அம்ரித்பால் சிங்கை ஓட்டிச் சென்ற நபர் அடையாளம் காணப்பட்டதாக காவல்துறை வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன, பல்வேறு சிசிடிவி கேமராக்களில் இருந்து சில மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு, காலிஸ்தானித் தலைவர் காவல்துறையினரைத் தவிர்த்துவிட்டு தப்பிச் சென்றார். பஜாஜ் பிளாட்டினா மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டும் தாடி மற்றும் தலைப்பாகையுடன் இருப்பவர் அமிர்தசரஸைச் சேர்ந்த முன்னாள் பத்திரிகையாளரும் அம்ரித்பால் சிங்கின் நெருங்கிய உதவியாளருமான பப்பல்பிரீத் சிங் என்று ஆதாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. கடந்த மாதம் அவரது ஆதரவாளர்கள் காவல்துறையினருடன் ஆயுதம் ஏந்திய மோதலுக்குப் பிறகு போலீஸ் ரேடாரில் வந்த காலிஸ்தானித் தலைவரின் பின்னால் உள்ள முக்கிய சக்தியாக அவரை அவர்கள் விவரித்தனர்.

அம்ரித்பால் சிங் மூன்று நாட்களாக தலைமறைவாக உள்ளார், சனிக்கிழமையன்று நிலத்தடிக்குச் சென்றார், பஞ்சாப் காவல்துறை அவரைத் தேடும் பணியில் ஈடுபட்டது. முதல் நாளில், அவர் குறைந்தது இரண்டு முறை உடைகள் மற்றும் வாகனங்களை மாற்றினார். மெர்சிடிஸ் காரில் இருந்து, மாருதி பிரெஸ்ஸாவுக்கும், அதிலிருந்து இருசக்கர வாகனத்துக்கும் மாறினார்.

NDTV மூலம் பிரத்தியேகமாக அணுகப்பட்ட காட்சிகளில், 30 வயதான மாருதி பிரெஸ்ஸாவிலிருந்து வெளியேறி ஜலந்தர் நகரை நோக்கி இரண்டு மோட்டார் பைக்குகளில் நான்கு கூட்டாளிகளுடன் வேகமாகச் செல்வதைக் காணலாம். பசுமையான வயல்வெளிகள் வழியாக ஓடும் ஒரு குறுகிய, வெற்று சாலையில் பரிமாற்றம் நடந்தது. இது ஜலந்தர் மாவட்டத்தில் உள்ள ஒரு கிராமப் பகுதி என்று வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. அவர்களைத் தவிர வேறு யாரும் கண்ணில் தென்படவில்லை.

தற்போது பப்பல்பிரீத் சிங் என அடையாளம் காணப்பட்ட நபர் அம்ரித்பால் சிங்கை ஓட்டிச் சென்றபோது, ​​மேலும் மூவர் மற்றொரு பைக்கை எடுத்துச் சென்றதைக் காண முடிந்தது. அவர் கடைசியாக காணப்பட்ட காட்சி இதுதான்.

சனிக்கிழமை காலை ஒரு வீடியோ கிளிப் ஜலந்தரில் உள்ள ஒரு சுங்கச்சாவடியில் அவரைக் காட்டியது. அவர் முன் இருக்கையை ஆக்கிரமித்த கார், அவர் ஆரம்பத்தில் பயன்படுத்திய மெர்சிடிஸ் எஸ்யூவிக்கு பதிலாக வெள்ளை மாருதி பிரெஸ்ஸாவாக இருந்தது.

ஜலந்தரின் ஷாகோட்டில் உள்ள ஒரு கிராமத்தில் கைவிடப்பட்ட நிலையில் மெர்சிடிஸ் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. தனியார் வாக்கி டாக்கி, துப்பாக்கி, 57 தோட்டாக்கள், வாள் மற்றும் பதிவு எண் பலகைகளை போலீசார் மீட்டனர்.

பாகிஸ்தான் உளவு அமைப்பான ஐஎஸ்ஐயுடன் தொடர்பு வைத்திருந்த காலிஸ்தான் தலைவருக்கு உதவியதற்காக நான்கு பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். கைது செய்யப்பட்டவர்கள், விசாரணையின் போது, ​​அம்ரித்பால் சிங் நங்கல் அம்பியன் குருத்வாராவுக்குச் சென்றது, அங்கு அவர் இரண்டாவது முறையாக தனது ஆடைகளை மாற்றி, சிறிது நேரத்தில் பைக்குகளுக்கு மாறியது தெரியவந்தது.

பஞ்சாப் மற்றும் ஹரியானா உயர்நீதிமன்றத்தில் அம்ரித்பால் சிங்கிற்கு எதிராக பஞ்சாப் காவல்துறை கடுமையான தேசிய பாதுகாப்புச் சட்டத்தைப் பயன்படுத்தியுள்ளது. அதைக் கேட்ட நீதிபதி என்.எஸ். ஷெகாவத், 80,000 பேர் கொண்ட போலீஸ் படையில் இருந்து ஒருவர் எப்படித் தப்பிக்க முடியும் என்று கேள்வி எழுப்பி மாநில காவல்துறையை கடுமையாக சாடினார்.Source link