இந்திய பேட்டிங்கின் ப்ரிமா டோனாக்கள், கொடிய இன்-டிப்பர்களை சமாளிக்கும் போது தங்கள் சிறந்த கால்களை முன்னோக்கி வைக்க வேண்டும். மிட்செல் ஸ்டார்க் சென்னையில் புதன்கிழமை நடைபெறும் தொடரை தீர்மானிக்கும் மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவை எதிர்கொள்கிறது. ஸ்டார்க் பேட்டர்களுக்கு தூக்கமில்லாத இரவுகளைக் கொடுத்தால், மற்றவர் ‘மிட்செல் — மிட்செல் மார்ஷ் — இரண்டு ஆட்டங்களில் கிட்டத்தட்ட ஒரு டஜன் சிக்ஸர்கள் (11) அடித்ததன் மூலம் இந்திய பந்துவீச்சாளர்களை தோல் வேட்டைக்கு அனுப்பியுள்ளார். மிட்செல் தி மெனஸை சமாளிப்பது இந்திய அணியின் நிகழ்ச்சி நிரலில் முதன்மையானதாக இருக்கும்.

தொடர் 1-1 என சமநிலையில் உள்ளது மற்றும் நட்சத்திர நால்வர் அணி ரோஹித் சர்மா, விராட் கோலி, சுப்மன் கில் மற்றும் சூர்யகுமார் யாதவ் இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளரைத் தடுக்க அவர்களின் தோல்களுக்கு வெளியே பேட் செய்ய வேண்டும், அவர் மீண்டும் ஒரு சிலரை எடுத்துச் செல்லும் போது வலது கை வீரர்களுக்குள் பந்தைக் கொண்டு வரத் தயாராகிறார்.

தொழில்நுட்ப அம்சத்தில் கடல் மாற்றம், அத்துடன் மனநல அலங்காரம் ஆகியவை காலத்தின் தேவையாக இருக்கும், மேலும் ஸ்டார்க் அவர்களின் பலவீனங்களை மிகவும் மோசமாக வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.

இந்தியாவில் வெள்ளைப் பந்து விளையாட்டுகள் பெரும்பாலும் தட்டையான அடுக்குகளில் விளையாடப்படுகின்றன, அங்கு ஒருவர் கோடு வழியாக அடிப்பதன் மூலம் தப்பிக்க முடியும், அங்கு ஒருவருக்கு அதிக கால் அசைவு தேவையில்லை. ஒரு இடி செய்பவர் முன்-கால்களைத் துடைத்து, நியாயமான அளவிலான வெற்றியுடன் பந்துகளை லைன் முழுவதும் அடிக்க முடியும்.

ஆனால் ஸ்டார்க், சிறந்த திறன் செட் மூலம் ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட வினாத்தாளை மாற்றியமைத்தார்.

ஸ்டார்க் நீண்ட காலமாக என்ன செய்தார் என்பதை இந்தியர்கள் அறிந்திருக்கிறார்கள், ஆனால் அவர்கள் மும்பையில் உள்ள சூழ்நிலைகளில் தோல்வியடைந்தனர் மற்றும் விசாகப்பட்டினம் அவரது பந்துவீச்சுக்கு இன்னும் கொஞ்சம் உதவும். மும்பையில், மேற்பரப்பிற்கு வெளியே உதவி இருந்தது, ஆனால் கடலோர நகரமான விசாகப்பட்டினத்தில், பந்து மேற்பரப்பில் இருந்து காற்றில் அதிகம் செய்தது.

புதுப்பிக்கப்பட்ட சேப்பாக்கம், அதன் அனைத்து அரங்குகளும் பொதுமக்களின் பார்வைக்காக திறக்கப்பட்டுள்ளது, சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு ஒரு சர்வதேச ஆட்டத்தை நடத்துகிறது மற்றும் மீண்டும் அமைக்கப்பட்ட ஆடுகளம் கவனத்தை ஈர்க்கும்.

பொதுவாக, சேப்பாக்கம் மெதுவான பந்துவீச்சாளர்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும் டிராக்கை உருவாக்குகிறது மற்றும் நடுத்தர ஓவர்களில் ரன் குவிப்பது கடினமாக இருக்கலாம்.

இருப்பினும், இந்த ஆண்டு ஆடுகளம் தயாரிப்பின் ஒரு சுவாரஸ்யமான அம்சம், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸின் பலத்தை மனதில் வைத்திருப்பது மற்றும் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு மேற்பரப்பில் இருந்து சில ஆரம்ப நிப்பைக் காணலாம்.

சூர்யாவின் பிரச்சனைகள்

T20I களில் சூர்யகுமார் யாதவ் கிரீஸுக்குள் அவரது ஆக்ரோஷமான மாற்றத்தில் எந்தத் தவறும் செய்ய முடியாது, ஆனால் கிரீஸ் முழுவதும் அந்த மிகைப்படுத்தப்பட்ட இயக்கம் இரண்டு ODIகளிலும் அவரை ஒரே மாதிரியான முதல் பந்தில் ஆட்டமிழக்க வழிவகுத்தது.

ஸ்விங் மற்றும் தையல் விளையாட, ஒருவர் சரியான சமநிலையை பராமரிக்க வேண்டும் மற்றும் முடிந்தவரை தாமதமாக பந்தை விளையாட வேண்டும். சூர்யா எப்போதுமே டி20களில் தாமதமாக விளையாட முயற்சிக்கிறார், எனவே அவர் இந்த வடிவத்தில் பந்தை முன்கூட்டியே சந்திக்க முயற்சிப்பது சற்று ஆச்சரியமாக இருக்கிறது.

இல்லை உடன் ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் சில காலமாக, இந்த வாய்ப்பைப் பெறுவதற்கும், ODI உலகக் கோப்பை வாய்ப்பை அடைவதற்கும் சூர்யாவின் சிறந்த நேரம் இதுவாகும், ஆனால் அவர் இதுவரை நம்புவதில் இருந்து வெகு தொலைவில் இருந்தார்.

“நிச்சயமாக, நாங்கள் பார்த்தோம், மேலும் அவர் விளையாட்டின் சற்று நீளமான வடிவத்திலும் சிறப்பாக செயல்பட வேண்டும் என்று அவருக்குத் தெரியும். விஷயங்கள் அவரது மனதிலும் உள்ளன. திறன் கொண்ட தோழர்கள் போதுமான அளவு ஓடுவார்கள், அதனால் அவர்கள் அவ்வாறு செய்ய மாட்டார்கள். அந்த குறிப்பிட்ட ஸ்லாட்டில் எனக்கு போதுமான வாய்ப்புகள் வழங்கப்படவில்லை என்பது போல் உணர்கிறேன்,” என்று கடைசி ஆட்டத்திற்குப் பிறகு கேப்டன் ரோஹித் கூறினார்.

“சூர்யா கடந்த இரண்டு கேம்களிலும், அதற்கு முந்தைய தொடரிலும் அவுட் ஆனார். பேக்-டு-பேக் கேம்கள், 7, 8 மற்றும் 10 கேம்கள் போன்ற நிலையான ரன் அவருக்குத் தேவை. அதனால் அவர் மிகவும் வசதியாக உணர்கிறார்,” கேப்டன் உறுதியளித்தார்.

ODIகளின் அடுத்த ஓட்டம் ஜூன்-ஜூலையில் மட்டுமே இருக்கும், மேலும் ஐயர் தனது இடத்தை மீண்டும் பெறுவதற்கு அதற்குள் தகுதியுடையவராக இருக்கக்கூடும், மேலும் சூர்யா தனது வாய்ப்பைப் பெறுவது கடினமாக இருக்கலாம்.

பந்துவீச்சு தாக்குதல்

இந்திய பந்துவீச்சு தாக்குதல் அதன் பணிச்சுமை நிர்வாகத்தை தீவிரமாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும், ஆனால் உண்மையைச் சொன்னால், பந்து வீச்சாளர்கள் இரண்டு ஆட்டங்களில் மொத்தம் 47 ஓவர்கள் (36 மற்றும் 11) வீசியதால் அவர்களுக்கு அதிக வேலை இல்லை. அதுவும் ஒதுக்கப்பட்ட 100 ஓவர்களில் பாதி கூட இல்லை.

முகமது ஷமி மற்றும் முகமது சிராஜ் ரோஹித் டாஸ் வென்றால் சேப்பாக்கத்தின் மேற்பரப்பை முதலில் பயன்படுத்துவதை பொருட்படுத்தவில்லை.

என்றால் முக்கிய கேள்வி ஷர்துல் தாக்கூர்அல்லது ஜெய்தேவ் உனத்கட் அவரது இடது கை மாறுபாட்டிற்காக, மூன்றாவது ஸ்பெஷலிஸ்ட் சீமராக அல்லது இரு ஸ்பின்னர்களாகவும் பயன்படுத்தப்படுவார்கள் குல்தீப் யாதவ் மற்றும் அக்சர் படேல் உடன் இன்னொரு ஆட்டமும் கிடைக்கும் ரவீந்திர ஜடேஜா.

இந்திய அணிகள்: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), சுப்மன் கில், விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், கேஎல் ராகுல் (வாரம்), ஹர்திக் பாண்டியாரவீந்திர ஜடேஜா, அக்சர் படேல், குல்தீப் யாதவ், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், ஷர்துல் தாக்கூர், வாஷிங்டன் சுந்தர், இஷான் கிஷன்ஜெய்தேவ் உனத்கட், யுஸ்வேந்திர சாஹல், உம்ரான் மாலிக்.

ஆஸ்திரேலியா: ஸ்டீவ் ஸ்மித் (கேப்டன்), மிட்செல் மார்ஷ், டிராவிஸ் ஹெட், மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ், கிளென் மேக்ஸ்வெல்Marbnus Labuschagne, கேமரூன் கிரீன், நாதன் எல்லிஸ்மிட்செல் ஸ்டார்க், சீன் அபோட், ஆடம் ஜம்பா, ஆஷ்டன் அகர், டேவிட் வார்னர்அலெக்ஸ் கேரி, ஜோஸ் இக்லிஸ்.

(இந்தக் கதை என்டிடிவி ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட்டட் ஊட்டத்திலிருந்து தானாக உருவாக்கப்பட்டது.)

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link