ஒரு பிரபல பிராண்ட் மதிப்பீடு இன்று வெளியிடப்பட்டது, மேலும் இது பிராண்ட் ஒப்புதல்களுக்கு வரும்போது விளையாட்டில் முன்னணி வகிக்கும் பொழுதுபோக்கு மற்றும் விளையாட்டுத் துறையில் இருந்து சிறந்த 25 பிரபலங்களைக் காண்கிறது. சுவாரஸ்யமாக, இந்த ஆண்டு இந்த பட்டியலில் ரன்வீர் சிங் முதலிடத்தைப் பிடித்துள்ளார், மேலும் இப்போது 2வது இடத்தில் இருக்கும் விராட் கோலியை வீழ்த்தியுள்ளார்.

ரன்வீர் 181.7 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர் மதிப்புடன் இந்தியாவின் மிகவும் மதிப்புமிக்க பிரபலமாக உருவெடுத்துள்ளார். விராட் தனது பிராண்ட் மதிப்பு 176.9 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களுடன் அவருக்கு சற்று பின்தங்கியுள்ளார். சுவாரஸ்யமாக, ரன்வீர் சிங்கின் கடைசி இரண்டு வெளியீடுகளும் பெரிய வெற்றியைப் பெறவில்லை, மேலும் ‘சர்க்கஸ்’ ஒரு ஏமாற்றத்தை நிரூபித்தது, அது அவரது பிராண்ட் மதிப்பையோ பிரபலத்தையோ பாதிக்கவில்லை என்பதற்கான சான்று.
டாப் 5 பிரபலங்கள் பட்டியலில் ரன்வீர், விராட் ஆகியோருக்கு அடுத்தபடியாக அக்ஷய் குமார், ஆலியா பட் மற்றும் தீபிகா படுகோனே உள்ளனர். இதில் ஆச்சரியம் என்னவென்றால் ஷாரு கான் பத்தாவது இடத்தில் உள்ளது. பிரபலங்கள் விரும்புகிறார்கள் ஹ்ரிதிக் ரோஷன்சச்சின் டெண்டுல்கர், அமிதாப் பச்சன் மற்றும் எம்எஸ் தோனி இந்த பட்டியலில் முதல் 10 பிரபலங்களுக்குள் வரவும்.

‘புஷ்பா’ நடிகர் அல்லு அர்ஜுன் 20வது இடத்தில் இருக்கிறார். பிராண்ட் மதிப்பு அறிக்கை மேலும் கூறியது, “இந்தியாவில் மீடியா மற்றும் என்டர்டெயின்மென்ட் (“எம்&இ”) துறை தொடர்ந்து மீண்டு வருகிறது, தொற்றுநோய்க்கு முந்தைய நிலைகளை எட்டுகிறது. 2022 ஆம் ஆண்டில், திரைத்துறை பார்வையாளர்கள் திரும்புவதைக் கண்டது. திரையரங்குகள் மற்றும் நேரலை நிகழ்வுகள் மற்றும் வீட்டை விட்டு அதிக நேரம் செலவிடுதல். இந்த அதிகரித்த செயல்பாட்டைத் தக்கவைக்க, படைப்பாளிகளும் தயாரிப்பாளர்களும் புதுமையான உள்ளடக்கத்தை தொடர்ந்து இயக்க வேண்டும். 2021 ஆம் ஆண்டில், M&E துறையில் 100க்கும் மேற்பட்ட M&A ஒப்பந்தங்கள் செய்யப்பட்டன, மேலும் டிஜிட்டல் மீடியாவில் அதிக முதலீடுகள் செய்யப்பட்டன. ஆன்லைன் கேமிங்.”



Source link