பகிரி 24 மணிநேரத்திற்கு ஆடியோ பதிவை ஸ்டேட்டஸில் வைக்க பயனர்களை அனுமதிக்கும் குரல் நிலை அம்சத்தை வெளியிட்டது. இதுவரை, பயனர்கள் நிலைப் பிரிவில் புகைப்படங்கள், வீடியோக்கள், GIFகள் மற்றும் உரையை மட்டுமே பகிர முடியும். இந்த நிலை இன்ஸ்டாகிராம் அல்லது பேஸ்புக் கதைகளைப் போலவே செயல்படுகிறது மற்றும் முற்றிலும் வேறுபட்ட பிரிவில் பயனர்களுக்குக் காட்டப்படும்.

ஆடியோ பதிவை நிலையாக அனுமதிக்கும் புதிய அம்சத்தை WhatsApp அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.(REUTERS)
ஆடியோ பதிவை நிலையாக அனுமதிக்கும் புதிய அம்சத்தை WhatsApp அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.(REUTERS)

ஆடியோ பதிவை வாட்ஸ்அப் ஸ்டேட்டஸாக வைத்திருப்பதற்கான படி வாரியான செயல்முறை

உங்கள் ஆடியோ பதிவு நிலையை மெட்டாவுக்குச் சொந்தமான பயன்பாட்டில் வைக்க, முதலில் ஆப்ஸை சமீபத்திய பதிப்பிற்குப் புதுப்பிக்க வேண்டும், பின்னர் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள படிகளைப் பின்பற்றவும். 1. பயன்பாட்டைத் திறந்த பிறகு, நிலை புதுப்பிப்புகள் பகுதிக்குச் செல்லவும். இங்கே கேமரா ஐகானுக்குப் பதிலாக பென்சில் ஐகானைத் தட்ட வேண்டும்.

2. இதற்குப் பிறகு, திரையில் தெரியும் மைக்ரோஃபோன் ஐகானில் நீண்ட நேரம் தட்டவும்.

3. பதிவை இடைநிறுத்த அல்லது நிறுத்த, நீங்கள் இடது மற்றும் வலதுபுறமாக ஸ்லைடு செய்ய வேண்டும்.

4. ரெக்கார்டிங் முடிந்ததும், பிளே பட்டனைத் தட்டுவதன் மூலம் அதைக் கேட்க முடியும், இங்கே நீங்கள் அதை நீக்க அல்லது பகிரும் விருப்பத்தைப் பெறுவீர்கள்.

5. இறுதியாக, ‘சமர்ப்பி’ பொத்தானைத் தட்டுவதன் மூலம், இந்த பதிவை நிலை புதுப்பிப்பாகப் பகிரலாம்.

மேலும் படிக்க: இந்த வாட்ஸ்அப் அம்சத்துடன், உரையிலிருந்து படத்தைப் பிரித்தெடுக்கவும். விவரங்கள் இங்கே

வாட்ஸ்அப் ஆடியோ பதிவு நிலையின் அம்சங்கள்

பகிர்வு வண்ணத் தட்டு ஐகானைத் தட்டுவதன் மூலம் பயனர்கள் இந்த குரல் நிலைப் பதிவின் பின்னணி நிறத்தையும் மாற்ற முடியும். இது தவிர, பயனர்கள் ஒரு நிலையில் 30 வினாடிகள் வரையிலான ஆடியோவை மட்டும் பகிரும் விருப்பத்தைப் பெறுகின்றனர். நீண்ட பதிவைப் பகிர, நீங்கள் பல நிலை புதுப்பிப்புகளை இடுகையிட வேண்டும். உங்கள் ஸ்டேட்டஸில் நீங்கள் பகிரும் புதுப்பிப்புகளை யார் கேட்கலாம் மற்றும் உங்கள் தனியுரிமை அமைப்புகளில் எந்தத் தொடர்புகள் காட்டப்படும் என்பதை உங்களால் கட்டுப்படுத்த முடியும்.

அரட்டைகள் மற்றும் அழைப்புகளைப் போலவே குரல் நிலை புதுப்பிப்புகளுக்கும் எண்ட்-டு-எண்ட் என்க்ரிப்ஷன் பொருந்தும் என்று WhatsApp கூறியுள்ளது. இந்த குறியாக்கத்தின் அர்த்தம், பயனர்கள் ஸ்டேட்டஸைப் பகிர்வது மற்றும் பார்ப்பதைத் தவிர வேறு எந்த மூன்றாம் தரப்பு பயன்பாடும் இடையில் அல்லது வாட்ஸ்அப் கூட குரல் நிலை பதிவுகளின் உள்ளடக்கத்தை அணுக முடியாது. இருப்பினும், ஏதேனும் ஆட்சேபனைக்குரிய நிலை ஏற்பட்டால், பயனர்கள் அதைப் புகாரளிக்கலாம் மற்றும் தளம் அதை மதிப்பாய்வு செய்யும்.
Source link