கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 22, 2023, 21:40 IST

இந்திய பெண்கள் கால்பந்து அணி (AIFF)

இந்திய பெண்கள் கால்பந்து அணி (AIFF)

இந்திய மகளிர் கால்பந்து அணி ஜோர்டானுக்கு எதிரான இரண்டாவது சர்வதேச நட்புறவு ஆட்டத்தில் கோல் ஏதுமின்றி டிரா செய்தது

செவ்வாய்க்கிழமை அம்மானில் உள்ள பெட்ரா ஸ்டேடியத்தில் நடந்த இரண்டு நட்பு ஆட்டங்களில் இரண்டாவது ஆட்டத்தில் புரவலன் ஜோர்டானுக்கு எதிராக இந்திய மகளிர் கால்பந்து அணி கோல் ஏதுமின்றி டிரா செய்தது. ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற முதல் ஆட்டத்தில் இந்தியா 1-2 என்ற கோல் கணக்கில் தோல்வியைத் தழுவியது.

அடுத்த மாதம் கிர்கிஸ் குடியரசில் நடைபெறும் பெண்கள் ஒலிம்பிக் கால்பந்து போட்டி 2024 ஆசிய தகுதிச் சுற்று 1 க்கு இந்தியாவின் தயாரிப்புகளின் ஒரு பகுதியாக இந்த போட்டிகள் நடத்தப்படுகின்றன.

கிர்கிஸ் குடியரசு பிரச்சாரத்தை மனதில் வைத்து, இந்திய தலைமை பயிற்சியாளர் தாமஸ் டென்னர்பி தனது அனைத்து வீரர்களையும் முயற்சிக்கிறார் என்பது வெளிப்படையானது. செவ்வாயன்று, அவரது தொடக்க பதினொன்றில் முந்தைய அவுட்டில் தொடங்கிய ஐந்து வீரர்கள் மட்டுமே இருந்தனர். நாடகத்தின் போது அவர் ஐந்து மாற்றங்களைச் செய்திருந்தாலும், ஆஷாலதா தேவி கூட அவரது திட்டத்தில் இடம் பெறவில்லை.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய விளையாட்டு செய்திகள் இங்கேSource link