அந்த அணி அமெரிக்காவில் பிரச்சாரத்திற்காக 80 கோடி ரூபாய் செலவிட்டதாக தகவல். ஆர்ஆர்ஆர் தயாரிப்பாளர் டிவிவி தனய்யாவிடம் எஸ்எஸ் ராஜமௌலி ரூ 25 கோடியை பகிர்ந்து கொள்ள முன்மொழிந்ததாக கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், அவர் இந்த வாய்ப்பை மறுத்ததால், பிரச்சாரத்தின் போது தயாரிப்பாளர் “ஒதுங்கினார்”.

விக்கி கௌஷல் மற்றும் கத்ரீனா கைஃப் ஆகியோரும் புதன்கிழமை தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்குகிறார்கள். இருவரும் செவ்வாய்க்கிழமை இரவு மும்பை விமான நிலையத்திற்கு வந்தபோது பாப்பராசிகளால் பிடிக்கப்பட்டனர். பின்னர் சமூக ஊடகங்களில் வெளிவந்த வீடியோவில், விக்கி தனது காதலியை அவர்கள் பாப் செய்யும்போது நெருக்கமாக வைத்திருப்பதைக் காண முடிந்தது.

ரக்ஷித் ஷெட்டியின் பரம்வா ஸ்டுடியோஸ் தனது முதல் படமான கிரிக் பார்ட்டிக்கு வரவு வைக்காததற்காக பெரும் பின்னடைவைச் சந்தித்த சில மாதங்களுக்குப் பிறகு, ராஷ்மிகா மந்தனா தனது முதல் படத்திற்கு தயாரிப்பு நிறுவனம் எவ்வாறு உதவியது என்பதைப் பற்றி இப்போது பேசியுள்ளார். இந்நிலையில், கன்னட நடிகர் சேத்தன் குமார் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். இந்துத்துவ உணர்வுகளைப் புண்படுத்தியதாகக் கூறி, “இந்துத்துவா பொய்களின் அடிப்படையில் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது” என்ற அவரது ‘ஆட்சேபனைக்குரிய’ ட்வீட் வைரலானதை அடுத்து அவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

தொலைக்காட்சி நடிகை ஷிவாங்கி ஜோஷியும் மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டதாக தெரிவித்துள்ளார். சமீபத்தில், ஷிவாங்கி இன்ஸ்டாகிராம் லைவ் அமர்வை நடத்தினார், அவர் ஆறு நாட்கள் அனுமதிக்கப்பட்டிருந்தாலும், இப்போது வீட்டிற்குத் திரும்பியுள்ளார். தற்போது வீட்டில் இருந்தாலும், அவருக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் நடிகை குறிப்பிட்டுள்ளார்.

ராகுல் வைத்யா மற்றும் திஷா பர்மர் இருவரும் ‘பிரேம் கஹானி’ என்ற தலைப்பில் தங்களின் வரவிருக்கும் மியூசிக் வீடியோவை வெளியிட தயாராகி வருகின்றனர். சமீபத்தில், ராகுல் வைத்யா தனது அதிகாரப்பூர்வ இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் தனது வரவிருக்கும் பாடலின் போஸ்டரை பதிவேற்றினார், அதில் அவரது நடிகை-மனைவி திஷா பர்மாரும் இடம்பெற்றுள்ளார். சுவரொட்டியில், இந்த ஜோடி உதட்டு முத்தத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வதைக் காணலாம் மற்றும் இது அனைத்து ‘டிஷுல்’ ரசிகர்களுக்கும் ஒரு முழுமையான விருந்தாகும்.

பொழுதுபோக்கு உலகில் வேறு என்ன நடக்கிறது? அனைத்து புதுப்பிப்புகளையும் இங்கே பாருங்கள்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link