சென்னை: ஏ குடியிருப்போர் நலச் சங்கம் உள்ளே நேசமணி நகர் உள்ளே பெரும்பாக்கம் ஒரு உலர் நடத்தும் கழிவு சேகரிப்பு ஏப்ரல் 1 மற்றும் 2 தேதிகளில் பெரும்பாக்கத்தில் ஓட்டு.
ஒரு அறிக்கையின்படி, சங்கம் சுத்தமான ஆடைகள் (பயன்படுத்தக்கூடிய மற்றும் பயன்படுத்த முடியாத, கிழிந்த மற்றும் தேய்மானம், உள் ஆடைகள் துவைக்கப்பட்டு பேக் செய்யப்பட்டவை), மின் கழிவுகள், புத்தகங்கள், காகிதம், பயன்படுத்திய பேனாக்கள், புத்தகங்கள், செய்தித்தாள்கள், பொம்மைகள், சுத்தமான மற்றும் உலர்ந்த பிளாஸ்டிக் கழிவுகள் ஆகியவற்றை சேகரிக்கும். , அட்டை, எந்த நிலையிலும் பாதணிகள், டேப்லெட் கீற்றுகள், எக்ஸ்ரே, மெத்தைகள், தலையணைகள் மற்றும் மெத்தைகள் எந்த நிலையில் இருந்தாலும்.
பெரும்பாக்கம் வீரத்தம்மன் கோவில் சாலையில் உள்ள அட்வென்ட் சர்ச் எதிரே உள்ள ஊராட்சி சமுதாய கூடத்தில் காலை 10 மணி முதல் மாலை 6 மணி வரை ஓட்டுப்பதிவு நடைபெறும்.
நிகழ்வின் பங்குதாரர்கள் வேஸ்ட் 360 மற்றும் ROKA.
விவரங்களுக்கு 7358554114 ஐ அழைக்கவும். வாட்ஸ்அப் எண் +91 9751755522

Source link