பயனர் u/Helsinh பகிர்ந்துள்ள Reddit இடுகையில், Diablo 3 மற்றும் Diablo 4 இன் கிராபிக்ஸ் இடையே உள்ள வேறுபாடுகள் வெளிச்சத்திற்குக் கொண்டுவரப்பட்டன. இந்த இடுகையில் இரண்டு பக்கவாட்டுப் படங்கள் இடம்பெற்றுள்ளன, ஒன்று டையப்லோ 3 மற்றும் டயப்லோ 4 இலிருந்து ஒன்று, “D4 vs D3 கிராபிக்ஸ் அருகருகே. நான் D4 பாணியை முற்றிலும் விரும்புகிறேன்.”

டையப்லோ 4 எழுத்து ரெடிட்டர் யு/ஹெல்சின் மூலம் பகிரப்பட்டது
டையப்லோ 4 எழுத்து ரெடிட்டர் யு/ஹெல்சின் மூலம் பகிரப்பட்டது

தி படங்கள் விரைவாக ஒரு கலகலப்பைத் தூண்டியது விவாதம் கருத்துகள் பிரிவில், இரண்டு கேம்களின் ரசிகர்களும் தங்கள் விருப்பமான பதிப்பை ஆர்வத்துடன் பாதுகாக்கிறார்கள். டையப்லோ 3 அதன் வண்ணமயமான மற்றும் பகட்டான கிராபிக்ஸ்களுக்காக அறியப்பட்டாலும், டையப்லோ 4 மிகவும் யதார்த்தமான மற்றும் இருண்ட அணுகுமுறையை எடுத்துக்கொள்வதாகத் தோன்றுகிறது.

டிப்ளாக்பேர்ட் என்ற கைப்பிடியைப் பார்த்து ஒரு கருத்துரைப்பாளர் எழுதினார், “லாலில் எடுக்கப்பட்ட டி3 ஷாட் என்ன அமைப்பு. அவை அதிகபட்ச அமைப்புகள் அல்ல. டி3 டி4க்கு அருகில் எங்கும் தெரிகிறது என்று நான் கூறவில்லை, ஆனால் அந்த ஸ்கிரீன்ஷாட்டை விட அது இன்னும் நன்றாக இருக்கிறது. தெரிகிறது நிண்டெண்டோ சுவிட்ச் போல”

மற்றவர்கள் டயாப்லோ 4 இல் எழுத்து வடிவமைப்பு மற்றும் அனிமேஷனில் உள்ள மேம்பாடுகளை விரைவாகச் சுட்டிக்காட்டினர், பயனர் ராடுல்னோ எழுதினார், “D4 என்பது gfx தரத்தில் ஒரு பெரிய படிநிலை மற்றும் பக்கவாட்டில் அதை நிரூபிக்கிறது. அதாவது இது 11 வருடங்கள் கழித்து விளையாட்டு. , நான் நிச்சயமாக நம்புவேன் lol. இது ஒரு சாதனையல்ல, இது சாதாரணமானது”

Diablo 4 vs Diablo 3 கிராபிக்ஸ் அருகருகே
Diablo 4 vs Diablo 3 கிராபிக்ஸ் அருகருகே

மற்றொரு ரெடிட்டர் கிராபிக்ஸ் மேம்பாட்டை மீண்டும் உறுதிப்படுத்தினார். ரஸ்ட்மோங்கர் எழுதினார், “நான் நேற்றிரவு D3 ஐ கணினியில் நிறுவி, எனது D4 அரிப்பைக் கீற முயற்சித்தேன். நான் அதை அதிகபட்ச அமைப்புகளில் வைத்திருந்தேன் மற்றும் D4 விளையாடிய பிறகு அது மிகவும் மோசமாக இருந்தது. அந்த ஸ்கிரீன்ஷாட் வெகு தொலைவில் இல்லை.

இதையும் படியுங்கள் | மேஜிக் அல்லது பேய்கள், 2023 இன் மிகப்பெரிய விளையாட்டாக டையப்லோ 4 ஹாக்வார்ட்ஸ் லெகசியை மிஞ்சுமா?

பாணியில் வேறுபாடுகள் இருந்தபோதிலும், இரண்டு கேம்களும் அவற்றின் தனித்துவமான கவர்ச்சியையும் கவர்ச்சியையும் கொண்டிருப்பதாக பெரும்பாலான ரசிகர்கள் ஒப்புக்கொண்டனர். எதுவாக இருந்தாலும், டயப்லோ 4 பிரியமான உரிமைக்கு தகுதியான வாரிசாக உருவாகிறது என்பது தெளிவாகிறது.Source link