ஸ்டீவ் ஸ்மித்தின் பயங்கரமான டிஆர்எஸ் அழைப்பு விராட் கோலியை பிளவுபடுத்தியுள்ளது.  மோசமான விமர்சனம் ட்விட்டர் கூறுகிறது

ஸ்டீவ் ஸ்மித் எடுத்த விமர்சனத்திற்கு விராட் கோலி பதிலளித்துள்ளார்© ட்விட்டர்

ஒரு பயங்கரமான விமர்சனத்திற்குப் பிறகு ஸ்டீவ் ஸ்மித் வெட்கப்பட்டார் விராட் கோலி மற்றும் அவரது அணியினரும் கூட மார்னஸ் லாபுசாக்னே சென்னையில் புதன்கிழமை நடைபெற்ற இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா இடையேயான மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியின் போது சத்தமாகச் சிரிக்க. 10 இன் போதுவது இன்னிங்ஸின் முடிவில், கோஹ்லி ஒரு பந்து வீச்சை விரட்டினார் சீன் அபோட் ஆஃப்-ஸ்டம்புக்கு வெளியே மற்றும் பெரும்பாலான ஆஸ்திரேலிய பீல்டர்கள் அவர் அதை கீப்பரிடம் எட்ஜ் செய்ததாக நம்பினர். ஸ்மித் மறுபரிசீலனைக்குச் சென்றார், ஆனால் பந்து மட்டைக்கு அருகில் எங்கும் இல்லை என்று மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டும் மற்றும் மூன்றாவது நடுவர் அல்ட்ரா-எட்ஜை சரிபார்க்க கூட கவலைப்படவில்லை. ரீப்ளே காட்டப்பட்ட பிறகு, ஸ்மித் ஆடுகளமாக இருந்தார், மேலும் ரிவியூ எடுக்க ஸ்மித்தின் முடிவைக் கண்டு கோஹ்லியால் சிரிக்காமல் இருக்க முடியவில்லை.

ஒரு நல்ல தொடக்க எழுத்து ஹர்திக் பாண்டியா மற்றும் ஒரு ஆய்வு முயற்சி குல்தீப் யாதவ் பார்வையாளர்களை 269 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட் செய்ய அதன் வால் கணிசமாக ஆடுவதற்கு முன்பு ஆஸ்திரேலிய பேட்டர்களைச் சுற்றி ஒரு இறுக்கமான லீஷ் போட்டது.

பாண்டியா (8 ஓவரில் 3/44) முதல் பாதியை ஷேவ் செய்தபோது, ​​குல்தீப்பின் (10 ஓவரில் 3/56) ஒரு உதவிகரமான சென்னை டிராக்கில் ரிதம் மற்றும் தந்திரம், பிந்தையவரின் பந்து வீச்சை நீக்கியது. அலெக்ஸ் கேரி தொடரின் பந்தாக இருந்தது.

இது ஒரு கிளாசிக்கல் இடது கை மணிக்கட்டு சுழற்பந்து வீச்சாளரின் லெக் பிரேக் ஆகும், இது தென்பாவை தோற்கடித்தது மற்றும் குல்தீப்பின் பரவசம் காணக்கூடியதாக இருந்தது.

மட்டைக்கும் பந்துக்கும் உள்ள வித்தியாசம் ஒரு மணர்த்துகள்கள் கொண்ட காகிதத்தைப் பற்றியது.
அதனால்தான் இருக்கலாம் #ஸ்டீவ் ஸ்மித் அதை தவறவிட்டார். #INDvAUS #கோலி pic.twitter.com/Tai7qmAJAH

ஆஸ்திரேலியாவை 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 138 ரன்களுக்கு பின்னுக்குத் தள்ளிய பிறகு இந்தியா கட்டுப்பாட்டில் இருந்தது, ஆனால் கேரி மற்றும் கேரி இடையேயான 58 ரன்கள் கூட்டணி மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ் ஆறாவது விக்கெட்டுக்காகவும், எட்டாவது விக்கெட்டுக்காக சீன் அபோட் (26) மற்றும் 42 ரன்களும் ஆஷ்டன் அகர் (17) அவர்களை 250 க்கு அருகில் கொண்டு சென்றது மிட்செல் ஸ்டார்க் மற்றும் ஆடம் ஜம்பா இறுதி விக்கெட்டுக்கு 22 ரன் சேர்த்தார்.

அதன் பிறகு ஆஸ்திரேலியாவுக்கு டாஸ் வெல்வது நல்லது என்று தோன்றியது மிட்செல் மார்ஷ் (47 பந்துகளில் 47) மற்றும் டிராவிஸ் ஹெட் (31 பந்துகளில் 33) தொடக்க நிலைப்பாட்டிற்கு 68 ரன்கள் எடுத்தது போல் தெரியவில்லை, ஏனெனில் பாண்டியா தனது முதல் மூன்று ஓவர்களில் மூன்று வெவ்வேறு பந்துகளை வீசினார்.

(PTI உள்ளீடுகளுடன்)

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

Source link