ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் ரோஹித் சர்மா விலகினார்© AFP

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் ஜாம்பவான் சுனில் கவாஸ்கர் கேப்டனுடன் மகிழ்ச்சியாக இல்லை ரோஹித் சர்மா “குடும்பக் கடமைகள்” காரணமாக ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதல் ODI என்கவுண்டரைத் தவறவிட்டதாகவும், ODI உலகக் கோப்பையின் ஆண்டில் இதுபோன்ற காரணங்களுக்கு இடமில்லை என்றும் கூறினார். ஹர்திக் பாண்டியா ரோஹித் இல்லாத நேரத்தில் அணியை வழிநடத்தினார் மற்றும் புரவலர்களின் திடமான ஆட்டத்தால் வெற்றியைப் பெற முடிந்தது. கேஎல் ராகுல். இருப்பினும், அடுத்த இரண்டு போட்டிகளில் பார்வையாளர்கள் வெற்றி பெற்றதால், தொடரை கைப்பற்ற ரோஹித் திரும்பியது அவர்களுக்கு போதுமானதாக இல்லை. ரோஹித் எடுத்த முடிவில் கவாஸ்கர் மகிழ்ச்சியடையவில்லை, மேலும் அணிக்கு “தலைமையில் தொடர்ச்சி” தேவை என்று கூறினார்.

“அவர் ஒவ்வொரு ஆட்டத்திலும் விளையாட வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன். ஒரு போட்டிக்கு இருக்கும் கேப்டனை மற்ற போட்டிகளுக்கு இருக்க முடியாது. இது மிகவும் முக்கியமானது. இது வேறு எந்த வீரருக்கும் ஏற்படலாம். இது ஒரு குடும்ப உறுதி என்று எனக்குத் தெரியும், எனவே அவர் அங்கு இருக்க வேண்டியிருந்தது. இது புரிந்துகொள்ளத்தக்கது, ”என்று கவாஸ்கர் ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸிடம் கூறினார்.

“உலகக் கோப்பைப் போட்டிக்கு வரும்போது, ​​உங்களால் குடும்பப் பொறுப்பு இருக்க முடியாது; அது போல் எளிமையானது. ஒருவேளை அதற்கு முன், அவசரகாலம் இல்லாவிட்டால் உங்களிடம் உள்ள அனைத்தையும் முடித்துவிடலாம். அவசரநிலை என்பது முற்றிலும் மாறுபட்ட ஒன்று.

“தலைமையில் உங்களுக்கு தொடர்ச்சி தேவை. எல்லாரையும் உன்னுடன் சேர்த்துவிட்டாய் என்ற உணர்வு இருக்கிறது, இல்லையெனில் இரண்டு தலைவர்கள் இருக்கிறார்கள். இரண்டு தலைவர்களை அணி பார்க்கிறது,” என்று கவாஸ்கர் மேலும் கூறினார்.

ஆஸ்திரேலிய சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் ஆடம் ஜம்பா மற்றும் ஆஷ்டன் அகர் புதனன்று சென்னையில் நடந்த பரபரப்பான மூன்றாவது மற்றும் கடைசி ஆட்டத்தில் 2019 க்குப் பிறகு சொந்த மண்ணில் இந்தியா தனது முதல் ஒரு நாள் சர்வதேச தொடர் தோல்வியை கையளிக்க போட்டியை மாற்றியது.

இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் அகர் ஃபார்மில் இருந்து நீக்கப்பட்டார் விராட் கோலி (54) மற்றும் உலகின் தலைசிறந்த இருபது20 பேட்டர் சூர்யகுமார் யாதவ் 270 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் 185-6 ரன்களில் ஆட்டமிழக்க, 36வது ஓவரின் முதல் இரண்டு பந்துகளில் அவர் தொடர்ந்து மூன்றாவது கோல்டன் டக் செய்தார்.

கடைசி ஓவரில் 248 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்த பார்வையாளர்கள் ஆட்டத்தில் 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றனர்.

(AFP உள்ளீடுகளுடன்)

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link