கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 23, 2023, 12:52 IST

ஜவஹர் நவோதயா வித்யாலயா தேர்வுத் தேர்வு பிப்ரவரி 11 அன்று நடைபெற்றது (பிரதிநிதித்துவ படம்)

ஜவஹர் நவோதயா வித்யாலயா தேர்வுத் தேர்வு பிப்ரவரி 11 அன்று நடைபெற்றது (பிரதிநிதித்துவ படம்)

NVS JNVST 2023 தற்காலிக தேர்வுப் பட்டியலையும் வெளியிட்டுள்ளது. இதைத் தொடர்ந்து, விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கை செயல்முறையை முடிக்க ஆவண சரிபார்ப்பு சுற்றில் செல்ல வேண்டும்

நவோதயா வித்யாலயா சமிதி (NVS) 9 ஆம் வகுப்பு சேர்க்கைக்கான ஜவஹர் நவோதயா வித்யாலயா தேர்வுத் தேர்வு (JNVST) 2023 முடிவை அறிவித்துள்ளது. தேர்வில் கலந்து கொண்ட மாணவர்கள் தங்கள் முடிவுகளை அதிகாரப்பூர்வ இணையதளமான navodaya.gov.in இல் சரிபார்த்து பதிவிறக்கம் செய்யலாம். JNVST முடிவை அணுக, மாணவர்கள் தங்கள் தனிப்பட்ட உள்நுழைவு சான்றுகளான பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல் போன்றவற்றை போர்ட்டலில் பயன்படுத்த வேண்டும்.

NVS ஆனது JNVST தற்காலிகத் தேர்வுப் பட்டியலையும் வெளியிட்டுள்ளது. இதைத் தொடர்ந்து, விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கை செயல்முறையை முடிக்க ஆவண சரிபார்ப்பு சுற்றில் செல்ல வேண்டும். ஜவஹர் நவோதயா வித்யாலயா தேர்வுத் தேர்வை பிப்ரவரி 11ஆம் தேதி சமிதி நடத்தியது.

“ராய்ச்சூர் (கர்நாடகா), பெங்களூர் ரூரல் (கர்நாடகா), கர்னூல் (ஆந்திரப் பிரதேசம்), அடிலாபாத் (தெலுங்கானா), மற்றும் ரங்கா ரெட்டி (தெலுங்கானா) ஆகியவற்றில் தற்காலிகத் தேர்வுப் பட்டியல் நிறுத்தப்பட்டுள்ளது, விரைவில் வெளியிடப்படும்” என்று NVS அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் குறிப்பிடுகிறது.

குறிப்பிட்ட இடங்களுக்கான 9 ஆம் வகுப்பு சேர்க்கைக்கான JNVST 2023 முடிவுகள் இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை மற்றும் தற்போது நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த இடங்களில் ரைச்சூர் (கர்நாடகா), கர்னூல் (ஆந்திரப் பிரதேசம்), ரங்கா ரெட்டி (தெலுங்கானா), பெங்களூர் கிராமம் (கர்நாடகா), மற்றும் அடிலாபாத் (தெலுங்கானா) ஆகியவை அடங்கும். இந்த இடங்களுக்கான முடிவுகள் விரைவில் அறிவிக்கப்படும் என சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

9 ஆம் வகுப்பு சேர்க்கைக்கான JNVST முடிவு 2023: பதிவிறக்குவதற்கான படிகள்

படி 1: NVS இன் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளமான navodaya.gov.in க்குச் செல்லவும்.

படி 2: “11.02.2023 அன்று நடத்தப்பட்ட பக்கவாட்டு நுழைவுத் தேர்வு மூலம் ஆறாம் வகுப்பில் சேருவதற்கான தற்காலிகத் தேர்வுப் பட்டியல் வெளியிடப்பட்டது” என்று உள்ள இணைப்பைக் கிளிக் செய்யவும்.

படி 3: புதிய பக்கத்தில், பயனர்பெயர், கடவுச்சொல் மற்றும் கேப்ட்சா குறியீடு போன்ற தேவையான உள்நுழைவு விவரங்களை உள்ளிடவும். பின்னர் சமர்ப்பி என்பதை அழுத்தவும்.

படி 4: என்விஎஸ் முடிவு திரையில் தோன்றும்.

படி 5: 9 ஆம் வகுப்பு சேர்க்கைக்கான JNVST முடிவு 2023ஐச் சரிபார்த்து, பதிவிறக்கம் செய்து சேமிக்கவும்.

படி 6: எதிர்கால குறிப்பு அல்லது தேவைக்காக முடிவின் கடினமான நகலை வைத்திருங்கள்.

ஜவஹர் நவோதயா வித்யாலயா தேர்வுத் தேர்வு ஒவ்வொரு ஆண்டும் என்விஎஸ் பள்ளிகளில் 9ஆம் வகுப்பில் சேர விரும்பும் மாணவர்களுக்காக நடத்தப்படுகிறது. இந்த குறிப்பிட்ட பள்ளிகள் மத்திய இடைநிலை வாரியத்துடன் தொடர்புடையவை கல்வி (CBSE) நாட்டின் கிராமப்புற மற்றும் தொலைதூரப் பகுதிகளைச் சேர்ந்த குழந்தைகளுக்கு தரமான கல்வியை வழங்குகிறது. விண்ணப்பதாரர்களின் தேர்வு எழுத்துத் தேர்வின் அடிப்படையிலானது, அதைத் தொடர்ந்து ஆவண சரிபார்ப்பு சுற்று மற்றும் மருத்துவ பரிசோதனை.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய கல்விச் செய்திகள் இங்கேSource link