இதற்கிடையில், சாரா அலி கான் கோவில்களுக்குச் செல்வதற்காக தன்னைக் குறிவைத்து ட்ரோல்களுக்கு பதிலளித்தார். பாலிவுட் நடிகை கங்கனா ரனாவத் பஞ்சாபி நடிகரும் பாடகருமான தில்ஜித் டோசன்ஜிடம் “நீ எங்கே இருக்கிறாய்?” என்று தந்திரமாக கேட்டார். காலிஸ்தானி தலைவர் அம்ரித்பால் சிங்கிற்கு எதிராக காவல்துறையின் அடக்குமுறைக்கு மத்தியில். ஜான் விக் அத்தியாயம் 4 சிறந்த விமர்சனங்களைப் பெற்று வருகிறது, கீனு ரீவ்ஸ் புகழ்பெற்ற ஹிட்மேனாக நடித்ததற்காக விமர்சகர்கள் அவரைப் பாராட்டினர்.

சமந்தா ரூத் பிரபு மற்றும் விஜய் தேவரகொண்டா ஆகியோர் அந்தந்த சமூக ஊடக கைப்பிடிகளில் வெளியீட்டு தேதியை அறிவித்து குஷியின் புதிய போஸ்டரைப் பகிர்ந்து கொண்டனர். 2018 ஆம் ஆண்டு வெளியான மகாநதி படத்திற்குப் பிறகு இருவரும் மீண்டும் இணையும் படம். குஷி படத்தை சிவ நிர்வாணா இயக்குகிறார்.

மறுபுறம், பாடகர் அப்து ரோசிக் பிக் பாஸ் 16 வெற்றியாளர் எம்சி ஸ்டானுடன் தொடர்ந்து சண்டையிடுவது குறித்து தனது குழு மூலம் அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளார். அனைவருக்கும் ‘ரம்ஜான் முபாரக்’ வாழ்த்துக்களைத் தெரிவிக்கும் அதே வேளையில், அப்துவின் குழு, “மக் ஸ்டான் தொடர்பான விஷயத்தை அதிகாரப்பூர்வமாக தெளிவுபடுத்துவது அவசியம் என்று நாங்கள் உணர்ந்தோம், ஏனெனில் அப்து சில பின்னடைவையும் வெறுப்பையும் பெறுகிறார், உண்மையில் எந்த சூழ்நிலையும் மக்களுக்குத் தெரியாமல்.”

மற்ற இடங்களில், கொரோனா வைரஸால் தூண்டப்பட்ட பூட்டுதலின் போது புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்களின் அவலநிலையை அடிப்படையாகக் கொண்ட பீட் திரைப்படத்தின் முதல் மதிப்புரையை திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் ஹன்சல் மேத்தா பகிர்ந்துள்ளார். இயக்குனர் அனுபவ் சின்ஹா, ராஜ்குமார் ராவ் மற்றும் படத்தின் தயாரிப்பில் ஈடுபட்ட மற்றவர்களை ட்விட்டரில் பாராட்டினார். படத்தை ‘நம் காலத்தின் ஒரு முக்கியமான ஆவணம்’ என்று அழைத்த மேத்தா, பீட் ஈடுபாட்டுடன் இருப்பதாகவும், மக்பூல் (2003)க்குப் பிறகு சிறந்த குழுமங்களில் ஒன்றாக இருப்பதாகவும் கூறினார்.

மற்றொரு செய்தியில், பாடகர் சோனு நிகாமின் 76 வயதான தந்தையின் முன்னாள் ஓட்டுநர் ஒருவர் மும்பையில் உள்ள மூத்த குடிமக்களின் வீட்டில் ரூ.72 லட்சத்தை திருடியதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டதாக ஒரு அதிகாரி புதன்கிழமை தெரிவித்தார். பாடகரின் தந்தை அகம்குமார் நிகாம் அந்தேரி மேற்கில் உள்ள ஓஷிவாராவில் உள்ள விண்ட்சர் கிராண்ட் கட்டிடத்தில் வசித்து வருகிறார், மேலும் மார்ச் 19 மற்றும் மார்ச் 20 க்கு இடையில் திருட்டு நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

சோனுவின் தங்கையான நிகிதா புதன்கிழமை அதிகாலை ஓஷிவாரா காவல் நிலையத்தை அணுகி திருட்டு நடந்ததாக புகார் அளித்தார்.

இதற்கிடையில், ராஷ்மிகா மந்தனா தனது திரையுலக வாழ்க்கை குறித்து தனது பெற்றோரின் எதிர்வினை குறித்து திறந்தார். இரண்டு பாலிவுட் திரைப்படங்கள் பழமையான மற்றும் பிளாக்பஸ்டர் புஷ்பா உட்பட பல வெற்றிப் படங்களில் ஒரு பகுதியாக இருந்த நடிகையிடம், சமீபத்திய நேர்காணலில் அவரது பெற்றோர்கள் அவரைப் பற்றி ‘மிகப் பெருமைப்படுகிறார்களா’ என்று கேட்கப்பட்டது. அவர்கள் இன்னும் தன்னைப் பற்றி ‘உண்மையில்’ பெருமை கொள்ளவில்லை என்று ராஷ்மிகா ஒப்புக்கொண்டார்.

ஹார்பர்ஸ் பஜார் இந்தியாவுடன் பேசிய ராஷ்மிகா, “உண்மையில் இல்லை, ஏனென்றால் எனது குடும்பம் திரைப்படத் துறையிலிருந்து துண்டிக்கப்பட்டதால், அவர்களின் மகள் என்ன செய்கிறாள் என்பதை அவர்கள் உணரவில்லை. ஆனால் நான் ஒரு விருதை வென்றால், அவர்கள் பெருமைப்படுவார்கள். அவர்கள் என்னைப் பற்றி உண்மையிலேயே பெருமைப்படுவதற்கு நான் இன்னும் நிறைய சாதிக்க வேண்டியிருக்கலாம்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link