கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 23, 2023, 22:09 IST

பரினீதி சோப்ரா மற்றும் ராகவ் சாதா தேதிகளில் கிளிக் செய்தனர்

பரினீதி சோப்ரா மற்றும் ராகவ் சாதா தேதிகளில் கிளிக் செய்தனர்

பரினீதி சோப்ராவும் ஆம் ஆத்மி கட்சியின் (ஏஏபி) எம்பி ராகவ் சாதாவும் மதிய உணவு மற்றும் இரவு உணவின் போது ஒன்றாகக் கிளிக் செய்த பிறகு டேட்டிங் வதந்திகளைத் தூண்டினர்.

பாலிவுட் நடிகை பரினீதி சோப்ரா, ஆம் ஆத்மி கட்சியின் (ஏஏபி) எம்பி ராகவ் சதாவுடன் இன்று மதியம் இருவரும் ஒன்றாகக் காணப்பட்டதையடுத்து, அவருடன் டேட்டிங் வதந்திகள் பரவின. பாப்பராசிகள் பகிர்ந்துள்ள வீடியோக்கள் இருவரும் ஒன்றாக உணவகத்திலிருந்து வெளியே வருவதைக் காட்டுகின்றன. ராகவ் நேராக தனது காருக்குச் சென்றபோது, ​​ஷட்டர்பக்ஸுக்கு போஸ் கொடுப்பதற்காக நிறுத்திய பரினீதி, அதே காருக்குள் நுழைவதற்கு முன்பு அவர்களுடன் சிறிது நேரம் உரையாடினார். நடிகை ஒரு சாதாரண கருப்பு நிற டாப் அணிந்திருந்தார், அதை அவர் அதே நிறத்தில் உள்ள பேண்ட்டுடன் இணைத்தார்.

மறுபுறம் ராகவ் பழுப்பு நிற சட்டை அணிந்திருந்தார். வீடியோவைப் பாருங்கள்:

நேற்றிரவு, வதந்தியான ஜோடி பாஸ்டியன் வோர்லியிலும் கிளிக் செய்யப்பட்டது. அவர்கள் வெள்ளை நிறத்தில் இரட்டையர்கள். இது தொடர்பான புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. பரினீதி மற்றும் ராகவ் ஆகியோரும் ஷட்டர்பக்ஸுக்கு போஸ் கொடுத்தனர். நடிகையின் ரசிகர் மன்றம் பகிர்ந்துள்ள புகைப்படத்தைப் பாருங்கள்:

அவர்கள் ஒன்றாகச் செல்வது டேட்டிங் வதந்திகளைத் தூண்டியது, இருப்பினும், அவர்கள் இருவரிடமிருந்தும் அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் இல்லை.

பரினீதி, ராகவ், ஆதார் பூனவல்லா மற்றும் இந்திய மகளிர் கால்பந்து அணி கோல்கீப்பர் அதிதி சவுகான் ஆகியோர் லண்டனில் முதல் முறையாக இந்தியா இங்கிலாந்து சிறந்த சாதனையாளர் விருதுகளைப் பெற்ற சில மாதங்களுக்குப் பிறகு இது வருகிறது.

பரினிதி அறிமுகமானார் பாலிவுட் லேடீஸ் வெர்சஸ் ரிக்கி பாஹ்லுடன். போமன் இரானி, அமிதாப் பச்சன், டேனி டென்சோங்பா, அனுபம் கெர் மற்றும் சரிகா ஆகியோருடன் சூரஜ் பர்ஜாத்யாவின் மல்டி-ஸ்டாரர் திரைப்படமான உஞ்சாய் படத்தில் அவர் கடைசியாக நடித்தார். தற்போது, ​​அவர் 80களின் பஞ்சாபி பாப்ஸ்டார் ஜோடியான அமர் சிங் சம்கிலா மற்றும் அமர்ஜோத் கவுரின் வாழ்க்கை வரலாற்று திரைப்படமான சம்கிலாவுக்கு தயாராகி வருகிறார். 1988 ஆம் ஆண்டு மெஹ்சம்பூர் கிராமத்தில் இருவரும் படுகொலை செய்யப்பட்டனர். இம்தியாஸ் அலி இயக்கிய இத்திரைப்படத்தில் தில்ஜித் தோசன்ஜும் நடிக்கவுள்ளார். நடிகை சமீபத்தில் படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்தார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் இங்கேSource link