மணமகன் ஐவர் மெக்ரேயின் காலணிகளை மறைக்க லட்கிவாலே எவ்வளவு கோரினார் என்பது இங்கே

லட்கிவாலே மற்றும் லட்கேவாலே வீடியோவில் இருந்து ஒரு ஸ்டில். (உபயம்: அலன்னபாண்டய் )

புது தில்லி:

அலனா பாண்டே மற்றும் ஐவர் மெக்ரே கடந்த வாரம் மும்பையில் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினர் முன்னிலையில் கனவாக திருமணம் நடந்தது. இந்த ஜோடி, வெள்ளை நிற அணிகலன்களை அணிந்து, பாரம்பரிய இந்து முறைப்படி திருமணம் செய்து கொண்டதால், பளபளப்பாக காணப்பட்டனர். திருமணத்தின் ஒரு பகுதியாக, திருமணத்தின் போது மணமகளின் தரப்பு ஐவோரின் செலவில் சிறிது வேடிக்கையாக இருந்தது ஜூட்டா சுப்பை சடங்கு. தெரியாதவர்களுக்கு, மணமகனிடமிருந்து பண வெகுமதியைப் பெறும் நோக்கத்துடன் மணமகளின் உறவினர்கள் மணமகனின் காலணிகளைத் திருடி மறைத்து வைப்பதை உள்ளடக்கியது. இதைத் தடுக்க மாப்பிள்ளை வீட்டார் பெண்களைக் கிண்டல் செய்தும், செருப்புகளைத் தேடியும் விழாவின் போது செருப்புகளைத் திருடுவதற்கு சிரமப்படுவார்கள். அலன்னா பாண்டே மற்றும் ஐவர் மெக்ரேயின் திருமணத்தில் விஷயங்கள் வித்தியாசமாக இல்லை. ஐவரின் காலணிகள் மணமகளின் தரப்பினரால் திருடப்பட்டன.

யூடியூப்பில் தம்பதியினர் பகிர்ந்துள்ள வீடியோவில், மணமகள் தரப்பு ஐவரின் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருடன் காலணிகளின் விலையை பேரம் பேசுவதைக் காணலாம். அணி மணமகள் கூறுகையில், “இது ஒரு ஷூவுக்கு ரூ.8,000, இரண்டு ஷூவுக்கு ரூ.14,000”. இருப்பினும், ஐவரின் நண்பர்கள் மணமகளின் அணியை ஏமாற்றி காலணிகளைப் பிரிப்பதற்கு முயற்சிப்பதைக் காணலாம். இரு தரப்பினரும் ஒருவரையொருவர் துரத்தும்போது, ​​அலன்னா, “நண்பர்களே, முழுமை மணிமண்டபம் நடுங்குகிறது,” என அவள் உறவினர் அனன்யா பாண்டே மேலும், “அவர்கள் விளக்குகளை உடைத்தனர்.” சடங்கின் முடிவில், மணமகன் தரப்பு ஐவோரின் மகிழ்ச்சிக்காக காலணிகளைத் திருட நிர்வகிக்கிறது.

நீங்கள் வீடியோவை இங்கே பார்க்கலாம்:

முன்னதாக, அலன்னா பாண்டே தனது வரவேற்பறையில் இருந்து ஒரு வீடியோவை வெளியிட்டார். அவரது தலைப்பில், அவர் கூறினார்: “எங்கள் திருமண வரவேற்புக்கான வழக்கமான ஃபால்குனி ஷேன் மயில்.”

அலனா பாண்டே தனது திருமணத்தை அறிவித்தார் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு சிறப்பு இடுகையுடன். அவர் எழுதினார்: “நேற்று ஒரு விசித்திரக் கதை, உலகில் உள்ள அனைத்தையும் விட நான் உன்னை நேசிக்கிறேன். உங்களுடன் ஒரு குடும்பத்தைத் தொடங்க ஐவர் காத்திருக்க முடியாது.”

அதற்கு முன், அலன்னா பாண்டே அவளிடமிருந்து காட்சிகளைப் பகிர்ந்து கொண்டார் ஹல்டி விழா. “எங்களுடைய சிறிய தருணங்கள் ஹல்டி விழா. எங்கள் இத்தாலிய உழவர் சந்தை கருப்பொருளுக்கு ஏற்றவாறு புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட தனிப்பயன் பயல் சிங்கால் ஆடையை அணிந்திருந்தார்,” என்று அவர் எழுதினார்.

அலன்னா பாண்டே உடற்பயிற்சி நிபுணரும் எழுத்தாளருமான டீன் பாண்டே மற்றும் சிக்கி பாண்டே ஆகியோரின் மகள். நடிகர் சங்கி பாண்டேயின் சகோதரர் சிக்கி பாண்டே. ஐவர் மெக்ரே 2021 இல் மாலத்தீவில் உள்ள அலனாவுக்கு முன்மொழிந்தார். இந்த ஜோடி லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் வசிக்கிறது.

Source link