ஹாக்வார்ட்ஸ் லெகசியின் மந்திரவாதி உலகம் பிப்ரவரியில் வெளியானதிலிருந்து ரசிகர்களிடையே பெரும் வெற்றியைப் பெற்றது, விற்பனை மற்றும் ஸ்ட்ரீமிங் சாதனைகளை முறியடித்தது, ஆனால் ஒரு ஆச்சரியமான புள்ளிவிவரம் ரசிகர்களை மயக்கமடையச் செய்துள்ளது. நிறைவு புள்ளி விவரங்களின்படி, பெரும்பாலான வீரர்கள் விளையாட்டை முடிவடைவதற்கு முன்பே கைவிடுகின்றனர், இதனால் விளையாட்டின் புகழ் குறித்து ரசிகர்களிடையே பெரும் விவாதம் ஏற்படுகிறது.

பிரபலமற்ற லார்ட் வோல்ட்மார்ட்டின் பாத்திரத்தை வீரர்கள் ஏற்கும் புதிய மோட் வெளியானதிலிருந்து ஹாக்வார்ட்ஸ் லெகசி கேமிங் சமூகம் பரபரப்பாக உள்ளது.
பிரபலமற்ற லார்ட் வோல்ட்மார்ட்டின் பாத்திரத்தை வீரர்கள் ஏற்கும் புதிய மோட் வெளியானதிலிருந்து ஹாக்வார்ட்ஸ் லெகசி கேமிங் சமூகம் பரபரப்பாக உள்ளது.
ஹாக்வார்ட்ஸ் லெகசி வீரர்கள் வரலாற்றைக் கணக்கிடுகிறார்கள் (நீராவி)
ஹாக்வார்ட்ஸ் லெகசி வீரர்கள் வரலாற்றைக் கணக்கிடுகிறார்கள் (நீராவி)

..>இணைப்பு ஹாக்வார்ட்ஸ் மரபு புள்ளிவிவரங்கள்.

ஹாக்வார்ட்ஸ் லெகசி ஒரு ஒற்றை-வீரர் விளையாட்டு என்பதால் இது எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று சில ரசிகர்கள் வாதிடுகையில், பெரும்பாலான மக்கள் ஒரு முறை மட்டுமே விளையாடுவார்கள், மற்றவர்கள் ஸ்டீமில் கேமின் நிறைவு விகிதம் வெறும் 25% என்று சுட்டிக்காட்டியுள்ளனர். இந்த எண் ரசிகர்களை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியுள்ளது மற்றும் விளையாட்டின் ஒட்டுமொத்த வெற்றி குறித்த கேள்விகளை எழுப்பியுள்ளது.

சில ரசிகர்கள் ஹாக்வார்ட்ஸ் லெகசியின் நிறைவு விகிதத்தை ஸ்கைரிம், தி விட்சர் 3 மற்றும் எல்டன் ரிங் போன்ற திறந்த உலக RPGகளுடன் ஒப்பிடுகின்றனர், அவை 20-35% வரம்பில் நிறைவு விகிதங்களைக் கொண்டுள்ளன. இருப்பினும், ஹாக்வார்ட்ஸ் லெகசி மிகவும் எளிமையானது மற்றும் அதிக சாதாரண வீரர்களுக்கானது என்று மற்றவர்கள் வாதிடுகின்றனர், எனவே, மேலே குறிப்பிட்டது போன்ற மோசமான கடினமான விளையாட்டுகளுடன் இதை ஒப்பிட முடியாது.

ஹாரி பாட்டர் தொடர் மற்றும் ஹாக்வார்ட்ஸ் லெகசியைச் சுற்றியுள்ள சர்ச்சைகள் இருந்தபோதிலும், டிரான்ஸ்ஃபோபியா, ஆண்டிசெமிட்டிசம் மற்றும் இனம் சார்ந்த ஒரே மாதிரியான கூற்றுகள் உட்பட, விளையாட்டு இன்னும் விற்பனை சாதனைகளை முறியடிக்க முடிந்தது. இருப்பினும், கேமின் புகழ் குறைந்து வருகிறதா, மேலும் இது மிகவும் தாமதமாகிவிட்டதா என்று ரசிகர்கள் இப்போது கேள்வி எழுப்புகின்றனர், ஏனெனில் இந்த விளையாட்டு ஏற்கனவே நூறு மில்லியன்களை ஈட்டியது.

இதையும் படியுங்கள் | ஹாக்வார்ட்ஸ் லெகசி ரசிகர் மறைக்கப்பட்ட இயக்கவியலைக் கண்டுபிடித்தார், பெரிய முழு வெளியீட்டுத் திட்டங்களைக் குறிக்கிறது

விளையாட்டின் புகழ் மற்றும் சமூக தாக்கம் பற்றிய விவாதம் தொடர்வதால், விளையாட்டை விளையாடுவது மதிப்புள்ளதா இல்லையா என்பதை ரசிகர்கள் தாங்களாகவே தீர்மானிக்க வேண்டும். Hogwarts Legacy இப்போது PC, PS5 மற்றும் Xbox Series X/S க்கு கிடைக்கிறது, PS4, Xbox One மற்றும் Nintendo Switch க்கான பதிப்புகள் இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் வெளியிடப்படும்.Source link