இங்கிலாந்து பிரதமர் ரிஷி சுனக் தனது 10 டவுனிங் ஸ்ட்ரீட் இல்லத்தில் சில சிறப்பு விருந்தினர்களைக் கொண்டிருந்ததால் சமூகத்தில் மீண்டும் வைரலானார். இங்கிலாந்தின் டி20 உலகக் கோப்பை வென்ற சிலரை பிரிட்டிஷ் பிரதமர் வரவேற்றார். கேப்டன் ஜோஸ் பட்லர் மற்றும் பயிற்சியாளர் மேத்யூ மோட் மற்றும் சில வீரர்கள் புதன்கிழமை (மார்ச் 23) சுனக்கின் வீட்டில் காணப்பட்டனர்.

சாம் கர்ரன், டேவிட் மாலன், பில் சால்ட், லியாம் லிவிங்ஸ்டோன், ரிச்சர்ட் க்ளீசன், டைமல் மில்ஸ் மற்றும் கிறிஸ் ஜோர்டன் போன்ற சாம்பியன்கள் சுனக்குடன் கிரிக்கெட் விளையாடுவதைக் காண முடிந்தது. ஜோர்டான் தனது வீட்டின் கொல்லைப்புறத்தில் சுனக்கை அவுட்டாக்கிய வீடியோ சில நொடிகளில் வைரலானது. (ஐபிஎல் 2023: இசிபி ஏன் ஜானி பேர்ஸ்டோவை பிபிகேஎஸ்க்காக விளையாடுவதை நிறுத்தியது, ஆனால் லியாம் லிவிங்ஸ்டோன் மற்றும் சாம் கர்ரான் ஆகியோருக்கான பாதையை அழிக்கிறது)

வீடியோவை இங்கே பாருங்கள்:

“பிரதமர் மற்றும் வாழ்நாள் முழுவதும் கிரிக்கெட் ரசிகன் என்ற முறையில், வெற்றி பெற்ற உலகக் கோப்பையை வென்ற அணியின் உறுப்பினர்களையும், ஏசிஇ திட்டத்தில் இருந்து 10வது வரிசை வரையிலான இளம் கிரிக்கெட் வீரர்களையும் வரவேற்பதில் மகிழ்ச்சி. இந்த கோடையில் இங்கிலாந்தில் அனைத்து வடிவங்களிலும் ஆஷஸ் போட்டிகள் நடைபெறுகின்றன. கிரிக்கெட் என்பது அனைவருக்கும் ஒரு விளையாட்டு மற்றும் அணியின் வெற்றி அனைத்துப் பின்னணியில் உள்ள குழந்தைகளையும் விளையாட்டில் ஈடுபட ஊக்குவிக்கும் என்பதை நான் அறிவேன். பள்ளி விளையாட்டுகளுக்கு 600 மில்லியன் பவுண்டுகள் மற்றும் அனைத்துப் பள்ளிகளும் வாரத்திற்கு குறைந்தபட்சம் இரண்டு மணிநேரம் PE ஐ வழங்குவதற்கான புதிய தேவை” என்று இந்த வீடியோவிற்குப் பிறகு PM வெளியிட்டார்.

Source link