விக்ரமாதித்ய மோத்வானேவின் புதிய தொடரான ​​’ஜூப்ளி’ பழைய ஹிந்தி சினிமாவுக்கு ஒரு சின்னம். அவரது சொந்த வார்த்தைகளில், “பாலிவுட்டின் பொற்காலத்திற்கு இது ஒரு அஞ்சலி.” கதை 1947 பாம்பே பின்னணியில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. அந்தக் காலத்தின் இசை, உடைகள் மற்றும் திரைப்படங்களுக்கு இது உங்களை அழைத்துச் செல்லும் அதே வேளையில், இந்தத் தொடர் பார்வையாளர்களை அனைத்து கவர்ச்சிகளுக்கும் பின்னால் இருண்ட பக்கத்தின் வழியாக அழைத்துச் செல்லும்.
பினோத் என்று அழைக்கப்படும் அபர்சக்தி குரானாவின் கதாபாத்திரம் நமக்கு அறிமுகமாகிறது. அவர் ஒரு திரைப்பட ஸ்டுடியோவின் நம்பகமான உதவியாளர். படத்தின் ஸ்டுடியோவின் உரிமையாளர் (ப்ரோசென்ஜித்) அவரை சூப்பர் ஸ்டார் மதன் குமாரின் (நந்தீஷ் சந்து) பின்னால் அனுப்புகிறார், ஏனெனில் அவர் தனது மனைவி சாவித்ரி குமாரியுடன் உறவு கொள்கிறார். ஒரு விபத்தில் குமார் இறந்த பிறகு, பினோத் அவரது இடத்தைப் பிடித்து அடுத்த சூப்பர் ஸ்டாராகிறார். இந்தத் தொடர் புதிய நடிகர்கள் முத்திரை பதிக்கப் படும் போராட்டங்களையும் வெளிப்படுத்தும்.

ட்ரெய்லரில் அதிதியின் கதாபாத்திரம், “நாங்கள் செய்யும் இந்த வியாபாரம்… ஷோபிஸ்… இங்கு பேசுவதை அனைவரும் விரும்புகிறார்கள். அமைதியாக இருப்பவர் பந்தயத்தில் வெற்றி பெறுகிறார்.”

இருப்பினும், இயக்குனர், இந்தத் தொடருக்கு ‘ஜூப்ளி’ என்று பெயரிடப்பட்டாலும், இது உண்மையில் மிகவும் மனிதாபிமான கதை, இது அனைவருக்கும் எதிரொலிக்கும், அதுதான் அவரை கதைக்கு இழுத்தது. இதற்காக தயாரிப்பாளர்கள் பல ஆண்டுகளாக ஆய்வு செய்து வருகின்றனர். ட்ரெய்லர் சுவாரஸ்யமாக உள்ளது மற்றும் நிச்சயமாக உங்களை கவர்ந்திழுக்கும், இது ஏப்ரல் 7 ஆம் தேதி வெளியாகும் தொடரை ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கிறது. முதல் பாகத்தில் ஐந்து அத்தியாயங்கள் இருக்கும். மற்ற ஐந்து எபிசோடுகள் ஏப்ரல் 14 அன்று வெளியாகும்.

‘ஜூபிலி’ படத்தில் சித்தாந்த் குப்தா, வாமிகா கபி மற்றும் ராம் கபூர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.Source link