மறைந்த நடிகை மதுபாலாஅவரது சகோதரி மதுர் பூஷண் தனது வழக்கறிஞர் மூலம் நோட்டீஸ் அனுப்பியுள்ளதால், நடிகரை படம் எடுக்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளோம்.

மதுபாலாவின் வாழ்க்கை அல்லது அவரது கதையை படம் எடுப்பவர்கள் யாரேனும் இருந்தால், அவர்கள் ஆவணப்படுத்தப்பட்ட ஆதாரத்துடன் மதுர் பூஷனிடம் வர வேண்டும் என்றும், அந்த நபரை படம் எடுக்க அனுமதிப்பது மதுரின் உரிமை என்றும் அந்த நோட்டீஸில் மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இல்லை.

அந்த அறிவிப்பில் மேலும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள 10 (பத்து) நாட்கள் காலாவதியான பிறகு பெறப்பட்ட எந்தவொரு உரிமைகோரல்கள் மற்றும் / அல்லது ஆட்சேபனைகள் மற்றும்/அல்லது போதுமான ஆவண ஆதாரம் இல்லாமல் பெறப்பட்ட கோரிக்கை (கள்) ஏற்றுக்கொள்ளப்படாது, மேலும் அத்தகைய தாமதமான கோரிக்கைகள் அனைத்தும் கருதப்படும். செல்லுபடியாகாத மற்றும்/அல்லது அத்தகைய உரிமைகோருபவர்களால் சுருக்கமாக மற்றும் நிபந்தனையின்றி கைவிடப்பட்டதாக/தள்ளுபடி செய்யப்பட்டதாகக் கருதப்படுவதோடு, அத்தகைய தாமதமான/அற்பமான கோரிக்கைகளை பரிசீலிக்க எங்கள் வாடிக்கையாளர் (மாதூர்) பொறுப்பாகவோ அல்லது பொறுப்பாகவோ இருக்க மாட்டார்.”

சட்டபூர்வமான.

அந்த அறிவிப்பில் மேலும் கூறப்பட்டுள்ளதாவது, “மேலே குறிப்பிட்டுள்ளபடி எந்த உரிமைகோரல்களும் இல்லையென்றால், மதுர் பூஷன் படத்தின் மேம்பாடு, உருவாக்கம் மற்றும் தயாரிப்பில் யாருக்கும் எந்தக் கடமையும் இன்றி தொடர வேண்டும் என்று அறிவிப்பு வெளியான 10 நாட்களுக்குப் பிறகுதான். குறிப்பிட்ட காலக்கெடுவுக்குள் பெறப்பட்டது.”

மதுபாலாவின் வாழ்க்கை வரலாற்றுப் படத்தின் நிலையைப் பற்றி மதுர் பூஷனின் பிரத்யேக நேர்காணல்களை ETimes உங்களுக்கு முன்பு வழங்கியது. மதுபாலா மீது ஒரு திரைப்படம் அல்லது வேறு எந்தப் பொருளையும் தயாரிக்கும் போது, ​​அவருடனான காதல் கதையை அவர் வெளிப்படுத்தியிருந்தார் திலீப் குமார் பரபரப்பாக இருக்கக்கூடாது.

கடந்த காலங்களில், மதுபாலாவின் வாழ்க்கை வரலாற்றை ஒரு சுயசரிதையில் மறுபரிசீலனை செய்யும் போது அவரது குடும்பம் ஒரே பக்கத்தில் இல்லை என்று நிறைய பேசப்பட்டது மற்றும் எழுதப்பட்டது.

மதுபாலா நாட்டின் சுதந்திரத்திற்குப் பிந்தைய காலத்தில் மார்க்கீயை ஆட்சி செய்தார், அந்த நேரத்தில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் பொழுதுபோக்காளர்களில் ஒருவராக அவரை மாற்றினார். கவர்ச்சியான அழகுக்காக அறியப்பட்ட மதுபாலா போன்ற படங்களில் நடித்தார் முகல்-இ-ஆசாம், திரு & திருமதி ’55, சல்டி கா நாம் காடி, கலா பானி, கலா பானி மற்றும் பலர். அவர் 1969 ஆம் ஆண்டில், 36 வயதில் பிறவி இதய நோயால் இறந்தார்.Source link