கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 24, 2023, 15:23 IST

NEET PG 2023 தேர்வு மார்ச் 5 அன்று நடத்தப்பட்டது (பிரதிநிதித்துவ படம்)

NEET PG 2023 தேர்வு மார்ச் 5 அன்று நடத்தப்பட்டது (பிரதிநிதித்துவ படம்)

NEET PG 2023: முடிவுகள் மார்ச் 14 அன்று மருத்துவ அறிவியலுக்கான தேசிய தேர்வு வாரியத்தால் (NBEMS) அறிவிக்கப்பட்டது.

முதுகலை (NEET PG) 2023க்கான தேசிய தகுதி மற்றும் நுழைவுத் தேர்வுக்கான மதிப்பெண் அட்டைகள் நாளை மார்ச் 25 அன்று வெளியாகும். ஸ்கோர்கார்டுகள் NEET PG 2023 தேர்வர்களுக்கு ஆன்லைனில் natboard.edu.in மற்றும் nbe.edu.in இல் கிடைக்கும். . மருத்துவ அறிவியலுக்கான தேசிய தேர்வு வாரியம் (NBEMS) மார்ச் 14 அன்று முடிவுகளை அறிவித்தது. நுழைவுத் தேர்வு முடிவு PDF ஆவணத்தில் அறிவிக்கப்பட்டது, அதில் ரோல் எண், விண்ணப்ப ஐடி, ரேங்க் மற்றும் மதிப்பெண் பாதுகாக்கப்பட்டது.

முன்னதாக வெளியிடப்பட்ட அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பின்படி, தனிப்பட்ட மதிப்பெண் அட்டையை மார்ச் 25 முதல் பதிவிறக்கம் செய்யலாம் என்று வாரியம் தெரிவித்துள்ளது. “நீட்-பிஜி 2023 தேர்வெழுதிய விண்ணப்பதாரர்களின் தனிப்பட்ட மதிப்பெண் அட்டையை https://nbe.edu என்ற இணையதளத்தில் இருந்து பதிவிறக்கம் செய்யலாம். மார்ச் 25, 2023 இல்/ அன்று/பிறகு,” என்று அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு கூறுகிறது. NEET PG 2023 தனிப்பட்ட ஸ்கோர் கார்டில் பெறப்பட்ட மதிப்பெண்கள் (800 இல்), பாதுகாக்கப்பட்ட ரேங்க் மற்றும் வேட்பாளரின் தகுதி நிலை ஆகியவை அடங்கும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

NEET PG 2023 தேர்வு மார்ச் 5 அன்று 2 லட்சத்திற்கும் அதிகமான விண்ணப்பதாரர்களின் வருகையுடன் நடத்தப்பட்டது. NEET PG 2023-ஐத் தயாரிப்பதற்கு கூடுதல் நேரம் தாமதப்படுத்தக் கோரிய பல மாணவர்களின் பயத்தை மீறி இந்தத் தேர்வு நடத்தப்பட்டது. இருப்பினும், தேர்வை தாமதப்படுத்த அரசு மறுத்ததால், உச்ச நீதிமன்றத்தின் கிரீன் சிக்னலுக்குப் பிறகு திட்டமிட்டபடி தேர்வுகள் நடத்தப்பட்டன.

NEET PG 2023 மதிப்பெண் அட்டை: பதிவிறக்கம் செய்வது எப்படி

படி 1: NBEMS இன் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளமான natboard.edu.in க்குச் செல்லவும்.

படி 2: முகப்புப் பக்கத்தில் இருக்கும் போது NEET PG 2023 ஸ்கோர்கார்டு இணைப்பைக் கண்டுபிடித்து கிளிக் செய்யவும்.

படி 3: புதிய சாளரத்தில், உள்நுழைவு விவரங்களைச் சரியாக உள்ளிட்டு சமர்ப்பி என்பதைக் கிளிக் செய்யவும்.

படி 4: NEET PG 2023 மதிப்பெண்கள் திரையில் தோன்றும்.

படி 5: கார்டில் உள்ள மதிப்பெண்ணை சரியாகச் சரிபார்த்து பக்கத்தைப் பதிவிறக்கவும்.

படி 6: கூடுதல் குறிப்பு அல்லது தேவைக்காக ஸ்கோர்கார்டின் கடினமான நகலை வைத்திருங்கள்.

2023-24 சேர்க்கை அமர்வுக்கான MD/MS/DNB/Diploma திட்டங்களில் சேர விரும்பும் மாணவர்களுக்காக NEET PG 2023 தேர்வை வாரியம் நடத்தியது. இதற்கான கவுன்சிலிங் ஜூலை 15 முதல் தொடங்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. பொது சுகாதார சேவைகள் இயக்குநரகம் (DGHS) கவுன்சிலிங் மற்றும் இட ஒதுக்கீடு செயல்முறைக்கு பொறுப்பாக இருக்கும் போது தேர்வு NBEMS ஆல் நடத்தப்படுகிறது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய கல்விச் செய்திகள் இங்கேSource link