கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 25, 2023, 15:20 IST

கொல்கத்தா மற்றும் கோரக்பூர் இடையே அலையன்ஸ் ஏர் விமானம் தொடங்க உள்ளது (பிரதிநிதி படம்)

கொல்கத்தா மற்றும் கோரக்பூர் இடையே அலையன்ஸ் ஏர் விமானம் தொடங்க உள்ளது (பிரதிநிதி படம்)

கொல்கத்தாவில் இருந்து கோரக்பூருக்கு புதிய நேரடி விமானம் பயணிகளை நகரத்தின் செழுமையான கலாச்சாரம் மற்றும் பாரம்பரியத்திற்கு நெருக்கமாக கொண்டு வரத் தொடங்க உள்ளது.

இந்தியாவில் விமானப் பயணத்திற்கான ஒரு முக்கிய வளர்ச்சியில், ஏர் இந்தியாவின் துணை நிறுவனமான அலையன்ஸ் ஏர், கொல்கத்தா மற்றும் கோரக்பூர் இடையே மேலும் ஒரு விமானத்தை இயக்கத் தொடங்குவதாக அறிவித்துள்ளது. அதன் நெட்வொர்க்கை விரிவுபடுத்துவதற்கும் பயணிகளுக்கு சிறந்த இணைப்பை வழங்குவதற்கும் விமான நிறுவனத்தின் முயற்சிகளின் ஒரு பகுதியாக இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

ஏர் இந்தியாவால் இயக்கப்படும் இந்த புதிய நேரடி விமானம், மார்ச் 28 முதல் வியாழன் மற்றும் ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில் கொல்கத்தா மற்றும் கோரக்பூரை வாரத்திற்கு இரண்டு முறை இணைக்கும்.

ஏடிஆர்-72 விமானம் கோரக்பூரில் இருந்து செவ்வாய் மற்றும் சனிக்கிழமைகளில் பிற்பகல் 12:15 மணிக்கு புறப்பட்டு பிற்பகல் 2 மணிக்கு கொல்கத்தாவை சென்றடையும். திரும்பும் விமானம் பிற்பகல் 2:30 மணிக்கு புறப்பட்டு மாலை 4:15 மணிக்கு கோரக்பூரை சென்றடையும். பிராந்திய இணைப்பு திட்டத்தின் கீழ் விமானம் ரூ. 2622 முதல் தொடங்கும்,” என அலையன்ஸ் ஏர் அதிகாரி கருத்து தெரிவித்தார்.

இதையும் படியுங்கள்: ஜாம்ஷெட்பூரை கொல்கத்தா மற்றும் புவனேஸ்வருடன் இணைக்க இந்தியாஒன் ஏர் விமானங்கள்

உத்தரப்பிரதேசத்தின் கிழக்குப் பகுதியில் அமைந்துள்ள கோரக்பூர், வரலாறு மற்றும் கலாச்சாரம் நிறைந்த நகரமாகும். இந்த நகரம் பல முக்கிய கோயில்களுக்கு தாயகமாக உள்ளது மற்றும் மதிப்பிற்குரிய இந்திய துறவியான கோரக்நாத்தின் பிறப்பிடமாகவும் உள்ளது. புதிய நேரடி விமானம் நகரத்திற்கு சுற்றுலாவை மேம்படுத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, இதனால் பயணிகள் நகரத்தின் பல இடங்களை ஆராய்வதை எளிதாக்குகிறது.

இந்த வழித்தடத்தில் பறக்கும் பயணிகள் ஏர் இந்தியாவின் நவீன மற்றும் நன்கு பொருத்தப்பட்ட விமானத்தில் வசதியான பறக்கும் அனுபவத்தை எதிர்பார்க்கலாம். விமான நிறுவனம் அதன் அனைத்து பயணிகளுக்கும் பாதுகாப்பான மற்றும் தொந்தரவு இல்லாத பயணத்தை வழங்க உறுதிபூண்டுள்ளது, தொடக்கத்தில் இருந்து இறுதி வரை சுமூகமான மற்றும் மகிழ்ச்சியான பயணத்தை உறுதி செய்கிறது.

இந்த புதிய நேரடி விமானத்தின் துவக்கமானது சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கும் உள்ளூர் மக்களுக்கும் வரவேற்கத்தக்க வளர்ச்சியாகும், ஏனெனில் இது இந்த வரலாற்று நகரத்திற்கு அதிக இணைப்பு மற்றும் அணுகலை வழங்கும். அதிக நேரடி விமானங்கள் அதன் நெட்வொர்க்கில் சேர்க்கப்படுவதால், ஏர் இந்தியா நாடு முழுவதும் உள்ள பயணிகளுக்கு பயணத்தை எளிதாகவும் வசதியாகவும் செய்து வருகிறது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஆட்டோ செய்திகள் இங்கேSource link