ஆஸ்திரேலிய அணியின் முன்னாள் டெஸ்ட் கேப்டன் டிம் பெயின், சமீபத்தில் அனைத்து வகையான கிரிக்கெட்டிலிருந்தும் ஓய்வு பெற்றதைத் தொடர்ந்து பயிற்சியாளர் பணியை ஏற்க வாய்ப்புள்ளதாக தெரிவித்துள்ளார்.

 ஆஸ்திரேலியாவின் டிம் பெயின் (ராய்ட்டர்ஸ் வழியாக அதிரடி படங்கள்)
ஆஸ்திரேலியாவின் டிம் பெயின் (ராய்ட்டர்ஸ் வழியாக அதிரடி படங்கள்)

2018 ஆம் ஆண்டு கேப்டவுனில் நடந்த பந்தை சேதப்படுத்திய தொடர் கதையை அடுத்து பதவிக்கு உயர்த்தப்பட்டதைத் தொடர்ந்து 23 டெஸ்ட் போட்டிகளில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு கேப்டனாக இருந்த பெயின், 2021-22 ஆம் ஆண்டு சொந்த மண்ணில் ஆஷஸ் தொடர் தொடங்குவதற்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு கேப்டன் பதவியில் இருந்து விலகினார். கிரிக்கெட் டாஸ்மேனியா அதிகாரி ஒருவருக்கு அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் தொடக்கத்தில் மோசமான குறுஞ்செய்திகளை அனுப்பியது.

பெயின், 38, கடந்த வாரம் இங்குள்ள ஷெஃபீல்ட் ஷீல்டில் குயின்ஸ்லாந்திற்கு எதிராக டாஸ்மேனியாவுக்காக தனது கடைசி உள்நாட்டு வாழ்க்கை ஆட்டத்தை விளையாடினார்.

“நீங்கள் செய்ய விரும்பும் மற்றும் நீங்கள் ஆழ்ந்த அக்கறை கொண்ட ஒரு விஷயத்திலிருந்து நீங்கள் முன்னேறும் ஒரு உணர்ச்சிகரமான நேரம் இது, ஆனால் நான் இன்னும் கிரிக்கெட் விளையாட்டில் ஈடுபடுவேன்,” என்று பெயின் மேற்கோள் காட்டினார் cricket.com.au, அவர் சுட்டிக்காட்டினார். பயிற்சியில் ஒரு தொழிலை உருவாக்குவதற்கான சாத்தியக்கூறுகளை ஆராயுங்கள்.

பாலியல் ஊழலைத் தொடர்ந்து ஒரு வருடத்திற்கும் மேலாக ஷெல்லில் பின்வாங்கிய விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர், மாநில ஒப்பந்தம் இல்லாத போதிலும் கடந்த ஆண்டு டாஸ்மேனியாவுக்காக விளையாடத் திரும்பினார்.

“டாஸ்ஸியுடன் (டாஸ்மேனியா) இன்னும் ஒரு வருடம் இருக்க விரும்பினேன் மற்றும் சில நல்ல நினைவுகளுடன் ஒரு நேர்மறையான குறிப்பை முடிக்க விரும்புகிறேன்,” என்று பெயின் கூறினார், ஆஸ்திரேலியாவுக்காக 35 டெஸ்ட் மற்றும் சமமான ODI போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார்.

“திரும்பி வந்து அதைச் செய்ய, எனது சொந்த மைதானத்தில் முடித்தது மகிழ்ச்சியாக இருந்தது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

2018 ஆம் ஆண்டில் பந்தை சேதப்படுத்திய ஊழலில் ஸ்டீவ் ஸ்மித்தின் பங்குக்காக ஒரு வருடம் தடை செய்யப்பட்ட பின்னர் கேப்டனாக பதவியேற்ற மூத்த கிரிக்கெட் வீரர், அவர் விளையாட்டிலிருந்து ஓய்வு பெற முடிவு செய்ததிலிருந்து இது ஒரு உணர்ச்சிகரமான நேரம் என்று கூறினார்.

“உலகம் முழுவதிலுமிருந்து எனது தொலைபேசி வெறித்தனமாகப் போகிறது, இது நன்றாக இருக்கிறது. மக்கள் அனுப்பிய சில செய்திகள் மற்றும் சமூக ஊடக விஷயங்களைப் படிப்பது என்னை சற்று உணர்ச்சிவசப்படுத்தியது. நான் இருந்தபோது கிரிக்கெட் டாஸ்மேனியாவின் கதவுகளுக்குள் வந்தேன். 12 வயது… 26 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, இது நீண்ட காலமாகும்” என்று 2010 ஆம் ஆண்டு ஜூலை மாதம் ரிக்கி பாண்டிங்கிடம் இருந்து லார்ட்ஸில் பேக்கி கிரீன் பெற்ற பெயின் கூறினார்.

“நீங்கள் செய்ய விரும்பும் மற்றும் நீங்கள் ஆழ்ந்த அக்கறை கொண்ட ஒரு விஷயத்திலிருந்து நீங்கள் முன்னேறும்போது இது ஒரு உணர்ச்சிகரமான நேரம், ஆனால் நான் இன்னும் கிரிக்கெட் விளையாட்டில் ஈடுபடுவேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பெயின் பாகிஸ்தானுக்கு எதிராக அறிமுகமானார், அங்கு அவர் ஸ்டீவ் ஸ்மித்துடன் 2010 இல் கேப்டப்பட்டார். டேமியன் ரைட் மற்றும் மைக்கேல் டி வெனுடோ ஆகியோரின் நிறுவனத்தில் 2006-07 இல் டாஸ்மேனியாவின் முதல் ஷெஃபீல்ட் ஷீல்ட் பட்டத்திற்கு உதவினார்.

“டேமியன் ரைட், மைக்கேல் டி வெனுடோ மற்றும் டான் மார்ஷ் மற்றும் தோழர்களுடன் அந்த (டாஸ்மேனியன்) அணியில் விளையாடுவதற்கு நான் எதிர்பார்த்தேன், அவர்கள் நீண்ட வாழ்க்கையைக் கொண்டவர்களாகவும், ஒருபோதும் வெற்றி பெற முடியாதவர்களாகவும் இருந்ததால், அது என்னால் மறக்க முடியாத ஒரு உண்மையான தருணம் என்று நினைக்கிறேன். ” அவன் சொன்னான்.

“நானும் ஜார்ஜ் பெய்லியும் ஹில்ஃபியும் (பென் ஹில்ஃபென்ஹாஸ்) அந்தப் பக்கம் வந்து அந்த வயதானவர்களுக்கு ஷெஃபீல்ட் கேடயத்தை வெல்வதற்கு உதவுவது… என் வாழ்நாள் முழுவதும் நான் மிகவும் நெருக்கமாக வைத்திருப்பேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.Source link