புதுடில்லி: மத்திய இடைநிலைக் கல்வி வாரியம் நடத்தியது CBSE வகுப்பு 12 வணிக ஆய்வுத் தேர்வு 2023 இன்று, மார்ச் 25, 2023. தேர்வு காலை 10:30 மணி முதல் பிற்பகல் 1:30 மணி வரை மூன்று மணிநேரம் நடத்தப்பட்டது. நாடு முழுவதும் உள்ள பல்வேறு தேர்வு மையங்களில் மாணவர்கள் தேர்வெழுதினர். சிபிஎஸ்இ 12 ஆம் வகுப்பு வணிகம் மற்றும் கலைப் பிரிவுகளில் வணிகப் படிப்புகள் முக்கியமான பாடங்களில் ஒன்றாகக் கருதப்படுகிறது.
வினாத்தாளில் கேட்கப்பட்ட சில கேள்விகள் வணிக நிதி, வணிக மேலாண்மை, மேலாண்மை கொள்கைகள், நிதி மேலாண்மை, திட்டமிடல், ஒழுங்குபடுத்துதல், பணியாளர்கள், முதலியன தொடர்பான அத்தியாயங்களில் இருந்து கேட்கப்பட்டது. 1 முதல் 20 வரையிலான கேள்விகள் ஒவ்வொன்றும் ஒரு மதிப்பெண் கொண்ட பல தேர்வு கேள்விகள். 21 முதல் 24 வரையிலான வினாக்கள் ஒவ்வொன்றும் மூன்று மதிப்பெண்கள் கொண்ட மிகக் குறுகிய விடைக் கேள்விகளாக இருந்தன மாணவர்களுக்கு எளிதில் புரியும்.
இந்த கட்டுரையில், மாணவர்கள் பார்க்கலாம் CBSE 12வது வணிக ஆய்வு தாள் PDF. 2024 ஆம் ஆண்டில் 12 ஆம் வகுப்பு வாரியத் தேர்வுகளுக்குத் தோன்றும் மாணவர்களும் அடுத்த ஆண்டு தேர்வுக்குத் தயாராவதற்கு இந்த PDF மூலம் உதவி பெறுவார்கள்.
மாணவர்கள் இன்றைய CBSE 12th Business Studies தாள் PDF ஐ கீழே பகிரப்பட்ட இணைப்பிலிருந்து சரிபார்த்து பதிவிறக்கம் செய்து கொள்ளலாம்.





Source link