வெளியிட்டது: ரிதாயன் பாசு

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 26, 2023, 19:12 IST

கால்பந்து மேலாளர் கார்லோ அன்செலோட்டி (ஏபி)

கால்பந்து மேலாளர் கார்லோ அன்செலோட்டி (ஏபி)

பிரேசிலின் FA தலைவர் எட்னால்டோ ரோட்ரிக்ஸ், மாட்ரிட் பயிற்சியாளர் கார்லோ அன்செலோட்டி பிரேசிலின் காலியாக உள்ள மேலாளர் பதவியை நிரப்ப ஒரு வெளிப்படையான தேர்வாக இருப்பார் என்றார்.

ரியல் மாட்ரிட் பயிற்சியாளர் கார்லோ அன்செலோட்டி ஐரோப்பிய பருவத்தின் முடிவில் பிரேசிலின் காலியாக உள்ள நிர்வாகப் பதவியை நிரப்ப ஒரு வெளிப்படையான தேர்வாக இருக்கும் என்று பிரேசிலிய FA (CBF) தலைவர் எட்னால்டோ ரோட்ரிக்ஸ் ராய்ட்டர்ஸிடம் தெரிவித்தார்.

63 வயதான இத்தாலிய வீரர் தனது முக்கிய இலக்கு என்றும், பிரேசிலின் பொறுப்பில் இருப்பது அனைவருக்கும் பிடித்தது என்றும் ரோட்ரிக்ஸ் ஒப்புக்கொண்டார், அதன் கடைசி பயிற்சியாளர் டைட் 2022 உலகக் கோப்பையில் குரோஷியாவால் காலிறுதியில் வெளியேற்றப்பட்ட பின்னர் வேலையை விட்டுவிட்டார்.

“அன்செலோட்டி வீரர்கள் மத்தியில் ஒருமனதாக மதிக்கப்படுகிறார். ரொனால்டோ நசாரியோ அல்லது வினிசியஸ் ஜூனியர் மட்டுமல்ல, அவருக்காக விளையாடிய அனைவருமே” என்று ரோட்ரிக்ஸ் ராய்ட்டர்ஸிடம் ஒரு பிரத்யேக பேட்டியில் கூறினார்.

“அவர் பணிபுரியும் விதத்தில் அவரது நேர்மை மற்றும் அவரது பணி எவ்வளவு நிலையானது என்பதற்காக நான் அவரை மிகவும் பாராட்டுகிறேன். அவருக்கு எந்த அறிமுகமும் தேவையில்லை. அவர் உண்மையிலேயே ஒரு சிறந்த பயிற்சியாளர், அவர் பல சாதனைகளைப் பெற்றுள்ளார், மேலும் அவரால் இன்னும் பல சாதனைகளைப் பெற முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.”

இந்த வாரம் பிரேசில் டிரஸ்ஸிங் ரூமில் மொராக்கோவுக்கு எதிரான நட்பான ஆட்டத்தில் வினிசியஸ் ஜூனியர், எடர்சன், ரோட்ரிகோ மற்றும் கேசெமிரோ போன்ற பல வீரர்கள் இத்தாலியரைப் பற்றி உயர்வாகப் பேசினர்.

ஆனால் ரோட்ரிகஸின் கூற்றுப்படி, அன்செலோட்டி காய்ச்சல் ஏற்கனவே பிரேசிலிலும் பிடித்துள்ளது.

“அன்செலோட்டி வீரர்களின் விருப்பமானவர் மட்டுமல்ல, அது ரசிகர்களின் விருப்பமாகவும் தெரிகிறது,” என்று ரோட்ரிக்ஸ் கூறினார். “நான் பிரேசிலில் எங்கு சென்றாலும், ஒவ்வொரு மைதானத்திலும், ஆதரவாளர்கள் என்னிடம் கேட்கும் முதல் பெயர் அவர்தான்.

“அவர் தனது வாழ்க்கையில் செய்த ஒரு முன்மாதிரியான பணியை அங்கீகரிப்பதற்காக, அவர்கள் அவரைப் பற்றி மிகவும் அன்பாகப் பேசுகிறார்கள்.

“கடவுள் மீது நம்பிக்கை வைப்போம், பொருத்தமான நேரத்திற்காக காத்திருங்கள், பிரேசில் தேசிய அணியின் புதிய பயிற்சியாளரைத் தேடும்போது அதைச் செய்ய முடியுமா என்று பார்ப்போம்.”

தொடர்பு இல்லை

இத்தாலியரைப் பற்றி உயர்வாகப் பேசிய போதிலும், 2024 வரை அன்செலோட்டி ரியல் மாட்ரிட் உடன் ஒப்பந்தத்தில் இருப்பதால், உரிய செயல்முறையை மதிக்க பிரேசில் கவனமாக இருக்க வேண்டும் என்று ரோட்ரிக்ஸ் சுட்டிக்காட்டினார்.

அன்செலோட்டி அல்லது வேறு எந்த மேலாளருடன் பிரேசிலிய எஃப்ஏ இதுவரை முறையான தொடர்பு அல்லது அணுகுமுறையை மேற்கொள்ளவில்லை என்றும், மே மாத இறுதிக்குள் தங்கள் புதிய பயிற்சியாளரை அறிவிக்கும் நோக்கத்துடன் ஏப்ரல் நடுப்பகுதியில் வேட்பாளர்களுடன் பேசத் தொடங்குவார்கள் என்றும் அவர் கூறினார். .

ஜூன் மாதத்தில் அடுத்த சர்வதேச இடைவேளைக்கு முன் புதிய ஊழியர்களை பணியில் அமர்த்த வேண்டும் என்பது ரோட்ரிகஸின் யோசனையாகும், இதனால் மேலாளர் அணியைத் தேர்ந்தெடுத்து தனது முதல் ஆட்டத்தில் விளையாட முடியும்.

“எங்கள் அணுகுமுறையில் நாங்கள் மிகவும் நெறிமுறையாக இருப்போம் மற்றும் நடைமுறையில் இருக்கும் ஒப்பந்தங்களுக்கு மதிப்பளிப்போம். எந்தவொரு பயிற்சியாளரும் மற்றும் அவரது கிளப்பும் அங்கு சென்று எந்த விதமான அணுகுமுறையையும் மேற்கொள்ளும் பணியை நாங்கள் பெரிதும் மதிக்கிறோம், அது கேள்விக்குரிய கிளப்களின் தலைவருக்கு மரியாதை இல்லாததாக இருக்கும்” என்று ரோட்ரிக்ஸ் கூறினார்.

“எனவே, இந்த உரையாடல்களை நடத்துவதற்கு சரியான தருணத்திற்காக காத்திருக்க எங்களுக்கு பொறுமை உள்ளது.

“(அடுத்த பயிற்சியாளரின்) பெயரைக் கூற இன்னும் எதுவும் உண்மையில் வரையறுக்கப்படவில்லை, ஆனால் அது இந்த வரிசையில் உள்ளது, உங்களுக்கு புரிகிறதா? வீரர்களின் மரியாதை மற்றும் அபிமானத்தைக் கொண்ட ஒரு பயிற்சியாளர் எங்களுக்குத் தேவை” என்று ரோட்ரிக்ஸ் மேலும் கூறினார்.

Ancelotti இலக்கு மற்றும் மான்செஸ்டர் சிட்டியின் பெப் கார்டியோலா அடைய முடியாததாகக் கருதப்பட்டாலும், AS ரோமாவின் ஜோஸ் மொரின்ஹோ அல்லது ஃபெனெர்பாஸின் ஜார்ஜ் ஜீசஸ் போன்ற மற்ற மேலாளர்களும் பிரேசிலிய FA ஆல் சாத்தியமான போட்டியாளர்களாகக் காணப்படுகின்றனர்.

சாத்தியமான பிரேசிலிய வேட்பாளர்களில், Fluminense இன் பெர்னாண்டோ டினிஸ் CBF க்குள் பிடித்தவர்களில் ஒருவர்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய விளையாட்டு செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ்18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link