புதுடெல்லி: செஞ்சூரியனில் உள்ள சூப்பர்ஸ்போர்ட் பார்க் பேட்டிங் சகதியைக் கண்டது, தென்னாப்பிரிக்கா மேற்கிந்திய தீவுகளை 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி டி20 போட்டிகளில் அதிக வெற்றிகரமான ரன் சேஸை பதிவு செய்தது.
இரு தரப்பிலிருந்தும் பந்துவீச்சாளர்கள் கிளீனர்களுக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டதால், போட்டியில் 517 ரன்கள் குவிக்கப்பட்டது.
புரவலர்களுக்கு, இது தொடக்க ஆட்டக்காரர் குயின்டன் டி காக்வெஸ்ட் இண்டீஸ் 5 விக்கெட்டுக்கு 258 ரன்களை எடுத்தது.
ஜான்சன் சார்லஸ் பேட்டிங் சொர்க்கத்தில் முதலில் பந்துவீசத் தேர்ந்தெடுத்த பிறகு, குறுகிய வடிவத்தில் மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்காக வேகமான T20I சதத்தை விளாசினார். சார்லஸுடன் இணைந்து தொடக்க ஆட்டக்காரர் கைல் மேயர்ஸ் (27 பந்தில் 51) மற்றும் ரொமாரியோ ஷெப்பர்ட் (18 பந்து 41*) ஆகியோர் ப்ரோடீஸ் பந்துவீச்சாளர்களை புகைப்பிடித்து தங்கள் அணியை மிகப்பெரிய ஸ்கோருக்கு உயர்த்தினர்.
துரத்தலில், டி காக் கோ என்ற வார்த்தையிலிருந்து அனைத்து துப்பாக்கிகளையும் எரியச் செய்தார் மற்றும் ரீசா ஹென்ட்ரிக்ஸ் (28 பந்துகளில் 68) அவருக்கு சரியான ஆதரவை வழங்கினார். கேப்டன் ஐடன் மார்க்ராம் (38*) மற்றும் இன்-ஃபார்ம் ஹென்ரிச் கிளாசென் (7 பந்து 16*) பின்னர் 7 பந்துகள் மீதமிருக்க துரத்தலை முடித்தார்.
இந்த வெற்றியின் மூலம் தென்னாப்பிரிக்கா 3 போட்டிகள் கொண்ட தொடரை 1-1 என சமன் செய்தது.

Source link