டீம் இந்தியா மற்றும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணியின் நட்சத்திர துடுப்பாட்ட வீரர் விராட் கோஹ்லி, தனது ரசிகர்களைக் கவர மைதானத்திற்கு வெளியே சில நடனப் படிகளை செய்து மீண்டும் வெளிச்சத்தை திருடினார். தனது பேட் மூலம் பல சாதனைகளை முறியடித்துள்ள கோஹ்லி, தற்போது உலகெங்கிலும் உள்ள விளையாட்டுத் துறையில் மிகவும் பிரபலமான நபர்களில் ஒருவர்.

இந்த நேரத்தில், சமீபத்தில் ஆஸ்கார் விருதை வென்ற பிரபல பாடலான ‘நடு நாடு’ பாடலில் கோஹ்லி நடனமாடினார். மும்பையில் நடந்த இந்திய விளையாட்டு கௌரவ விருதுகளில் தம்பதியினர் கலந்துகொண்டபோது அவருடன் அவரது மனைவி அனுஷ்கா ஷர்மாவும் வந்திருந்தார். வரவிருக்கும் ஐபிஎல் 2023க்கான ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் முகாமில் சேர்வதற்கு முன்பு கோஹ்லி பல்வேறு நிகழ்ச்சிகளில் கலந்து கொண்டார். (ஐபிஎல் 2023: டிசி கேப்டன் டேவிட் வார்னர் க்ரூவ்ஸ் ‘கால்ம் டவுன்’ பாடலில், மனைவி கேண்டீஸ் எதிர்வினையாற்றுகிறார் – பாருங்கள்)

வீடியோவை இங்கே பாருங்கள்:

RCB தலைப்பு வறட்சியை முடிவுக்கு கொண்டு வருமா?

கிரிக்கெட்டுக்கு வரும் கோஹ்லி இப்போது ஐபிஎல் 2023ல் ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் தலைமையில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணியுடன் விளையாடுவார். RCB ரசிகர்கள் இந்த சீசனில் பெங்களூர் உரிமையாளரின் தலைப்பு வறட்சியை முடிவுக்கு கொண்டு வருவார்கள் என்று நம்புகிறார்கள். ஏப்ரல் 2ம் தேதி மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு எதிராக சின்னசாமி ஸ்டேடியத்தில் முதல் ஆட்டத்தில் விளையாடுகிறது. கோஹ்லி சமீபத்தில் தனது மோஜோ சதம் அடித்ததைக் கண்டார், அதைத் தொடர்ந்து அவர் விளையாடிய ஒவ்வொரு ஃபார்மேட்டிலும் சதம் அடித்தார்.

ஹர்திக் பாண்டியாவின் குஜராத் டைட்டன்ஸ் மற்றும் எம்எஸ் தோனியின் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிகள் மோதும் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட கிரிக்கெட் போட்டி மார்ச் 31 முதல் தொடங்க உள்ளது. (ஐபிஎல் 2023: ஆரஞ்சு கேப் பந்தயத்தில் விராட் கோலியை வீழ்த்தியதை முன்னாள் ஆர்சிபி பேட்டர் கிறிஸ் கெய்ல் விவரித்தார் – இங்கே படிக்கவும்)

IPL 2023 RCB அணி

விராட் கோலி, கிளென் மேக்ஸ்வெல், முகமது சிராஜ், ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ், ஹர்ஷல் படேல், வனிந்து ஹசரங்கா, தினேஷ் கார்த்திக், ஷாபாஸ் அஹமத், ரஜத் படிதார், அனுஜ் ராவத், ஆகாஷ் தீப், ஜோஷ் ஹேசில்வுட், மஹிபால் லோம்ரோர், ஃபின் ஆலன், சுயாஷ் ஷர்மா, கர்த் பிரபுதேஸ் கவுல், டேவிட் வில்லி, ரீஸ் டாப்லி, ஹிமான்ஷு சர்மா, மனோஜ் பந்தகே, ராஜன் குமார், அவினாஷ் சிங், சோனு யாதவ், மைக்கேல் பிரேஸ்வெல்

Source link