பழம்பெரும் மலையாள நடிகரும், முன்னாள் எம்பியுமான இன்னசென்ட் கொச்சியில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 26) காலமானார். அவருக்கு வயது 75. மார்ச் 3 முதல் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த அவர் இரவு 10.30 மணியளவில் காலமானார். ஒரு வெளியீட்டில், மருத்துவமனை அதிகாரிகள் கூறுகையில், “அவர் கோவிட் நோயால் பாதிக்கப்பட்டார் மற்றும் சுவாச பிரச்சனைகள் மற்றும் பல உறுப்பு செயலிழப்புடன் இதய செயலிழப்பு ஏற்பட்டது.”
1972 ஆம் ஆண்டு ‘நிர்தசாலா’ படத்தின் மூலம் சினிமாவில் அறிமுகமான இன்னசென்ட் கடந்த ஐம்பதாண்டுகளில் வலுவான வாழ்க்கையைத் தொடர்ந்தார். ‘ராம்ஜி ராவ் பேசும்’, ‘கஜகேசரியோகம்’, ‘டாக்டர் பசுபதி’, ‘கிளுக்கம்’, ‘பெருவண்ணபுரத்தே சிறப்புகள்’, ‘மழவில் காவடி’, ‘முகுந்தெட்ட சுமித்ரா விளக்கு’, ‘காந்திநகர் 2வது தெரு’ உள்ளிட்ட 750க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். . இன்னசென்ட் மலையாள திரைப்பட கலைஞர்கள் சங்கத்தின் (அம்மா) தலைவராகவும் பணியாற்றியுள்ளார். புற்றுநோயில் இருந்து தப்பிய இன்னசென்ட் எப்போதும் புன்னகையுடன் வாழ்க்கையை எதிர்கொண்டார்.

இன்னசென்ட்டின் மறைவு கேளிக்கை துறையை சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. மோகன்லால், மம்மூட்டி, மற்றும் பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் உள்ளிட்ட மாலிவுட் பிரபலங்கள் தங்களின் சமூக வலைதளங்களில் தங்களின் இரங்கலையும் வருத்தத்தையும் தெரிவித்தனர்.
இன்னசென்ட்டுடன் பலமுறை பணிபுரிந்த மோகன்லால் துரதிர்ஷ்டவசமான செய்தியைப் பெற உடைந்தார். சூப்பர் ஸ்டார் எழுதினார், “நீ போகவில்லை என்று என் மனம் இன்னும் சொல்கிறது. ஒவ்வொரு நொடியும் அந்த அப்பாவி புன்னகையோடும், அன்போடும், திட்டுதலோடும் என் இன்னசென்ட் என்றென்றும் என்னுடன் இருப்பார். நீங்கள் எங்கிருந்தாலும், நீங்கள் எப்போதும் எனக்காக இருப்பீர்கள்.

பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் ட்விட்டரில், “சினிமா வரலாற்றில் ஒரு சின்னமான அத்தியாயத்தின் முடிவு! நிம்மதியாக ஓய்வெடுங்கள் புராணம்! #அப்பாவி.”

சூப்பர் ஸ்டார் மஞ்சு வாரியர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில், “நன்றி, இன்னசென்ட் செட்டா (சகோதரன்)! கொடுத்த சிரிப்புக்கு… திரையில் மட்டுமல்ல வாழ்க்கையிலும்…#RIP #actorinnocent.”
ஜெயராம் தனது ‘மனசினக்கரே’ உடன் நடித்தவரின் மறைவு குறித்து இதயத்தை உடைக்கும் குறிப்பை எழுதினார். “இந்திய சினிமாவுக்கு இன்னொரு பெரிய இழப்பு. மூன்று தசாப்தங்களுக்கும் மேலாக நீடித்த சகோதரத்துவம் முடிவுக்கு வந்துள்ளதால், இந்த நேரத்தில் நான் வார்த்தைகளை இழக்கிறேன். குடும்பத்தினருக்கு எனது ஆழ்ந்த அனுதாபங்கள். #RIP அப்பாவி எட்டா.”

வேலையில், இன்னசென்ட்டின் கடைசியாக வெளியான படம் பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் நடித்த ‘கடுவா’.

Source link