கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 27, 2023, 11:07 IST

KVS வகுப்பு 1 சேர்க்கை ஏப்ரல் 17 அன்று மாலை 7 மணிக்கு முடிவடையும் (பிரதிநிதி படம்)

KVS வகுப்பு 1 சேர்க்கை ஏப்ரல் 17 அன்று மாலை 7 மணிக்கு முடிவடையும் (பிரதிநிதி படம்)

KVS வகுப்பு 1 சேர்க்கை: KVS வகுப்பு 1 சேர்க்கைக்கான விண்ணப்பதாரரின் குறைந்தபட்ச வயது மார்ச் 31, 2023 அன்று 6 ஆண்டுகள் ஆகும்.

கேந்திரிய வித்யாலயா சங்கதன் (KVS) இன்று மார்ச் 27 ஆம் தேதி 1 ஆம் வகுப்பு சேர்க்கைக்கான ஆன்லைன் பதிவு செயல்முறையை தொடங்கியுள்ளது. ஆர்வமுள்ள பெற்றோர்கள் அல்லது பாதுகாவலர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் சார்பாக பதிவு படிவங்களை அதிகாரப்பூர்வ இணையதளமான kvsangathan.nic.in இல் சமர்ப்பிக்கலாம். அட்டவணையின்படி, 1 ஆம் வகுப்பு சேர்க்கைக்கான பதிவு செயல்முறை மார்ச் 27 ஆம் தேதி காலை 10 மணிக்கு தொடங்கி ஏப்ரல் 17 ஆம் தேதி மாலை 7 மணிக்கு முடிவடையும்.

KVS வகுப்பு 1 சேர்க்கைக்கான விண்ணப்பதாரரின் குறைந்தபட்ச வயது மார்ச் 31, 2023 இன் படி 6 ஆண்டுகள் ஆகும். “வகுப்பு-I இல் சேருவதற்கான குறைந்தபட்ச வயது 6 ஆண்டுகள். அனைத்து வகுப்புகளுக்கும் வயதைக் கணக்கிடுவது 31.03.2023 அன்று இருக்கும்” என்று அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளது. KVS இன் சேர்க்கை வழிகாட்டுதல்கள் 2023-24ன் படி இருக்கை முன்பதிவு செய்யப்படும்.

KVS சேர்க்கை 2023: எப்படி பதிவு செய்வது

படி 1: kvsangathan.nic.in என்ற அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்திற்குச் செல்லவும்

படி 2: முகப்புப் பக்கத்தில் KVS வகுப்பு 1 சேர்க்கை 2023க்கான இணைப்பைக் கிளிக் செய்யவும்.

படி 3: புதிய சாளரம் திறக்கும் போது, ​​உள்நுழைவு குறியீடு, குழந்தையின் பிறந்த தேதி (DoB) மற்றும் பதிவுசெய்யப்பட்ட மொபைல் எண் போன்ற சான்றுகளைப் பயன்படுத்தி உள்நுழையவும்.

படி 4: தேவையான அனைத்து விவரங்களையும் பூர்த்தி செய்து தேவையான படிவத்தை சமர்ப்பிக்கவும்.

படி 5: உறுதிப்படுத்தல் பக்கத்தை சேமித்து பதிவிறக்கவும்

படி 6: மேலும் சேர்க்கை செயல்முறைக்கு அதன் அச்சுப்பொறியை வைத்திருக்கவும்.

KVS மொபைல் பயன்பாட்டின் சமீபத்திய பதிப்பை மார்ச் 27 அல்லது அதற்குப் பிறகு அனைத்து பெற்றோர்களும் அல்லது பாதுகாவலர்களும் புதுப்பிக்க வேண்டியது கட்டாயமாகும். பட்டியலிடப்பட்ட மாணவர்களின் முதல் தற்காலிக தேர்வு மற்றும் காத்திருப்பு பட்டியல் ஏப்ரல் 20 அன்று வெளியிடப்படும். சேர்க்கை செயல்முறை அடுத்த நாள் தொடங்கும், ஏப்ரல் 21 முதல். ஏதேனும் இடங்கள் காலியாக இருந்தால், இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது பட்டியல் முறையே ஏப்ரல் 28 மற்றும் மே 4 ஆகிய தேதிகளில் வெளியிடப்படும் என்று சங்கதன் மேலும் தெரிவித்துள்ளது.

பெற்றோர்கள் அல்லது பாதுகாவலர்கள் ஒரு குழந்தைக்கு ஒரு விண்ணப்பப் படிவத்தை மட்டுமே சமர்ப்பிக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்பதைக் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும். பல படிவங்கள் சமர்ப்பிக்கப்பட்டால், கடைசி விண்ணப்பப் படிவம் மட்டுமே சேர்க்கைக்கு பரிசீலிக்கப்படும்.

மறுபுறம், 2 ஆம் வகுப்பு மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட மாணவர்களுக்கான பதிவு செயல்முறை ஏப்ரல் 3 ஆம் தேதி காலை 8 மணிக்கு தொடங்கி ஏப்ரல் 12 ஆம் தேதி மாலை 4 மணிக்கு முடிவடையும். கூடுதலாக, KVS பள்ளிகளில் காலியிடங்கள் இருந்தால் மட்டுமே 2 ஆம் வகுப்பு மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட குழந்தைகளுக்கான பதிவு செயல்முறை ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய கல்விச் செய்திகள் இங்கேSource link