ஆப்பிள் வெளியிட்டுள்ளது iOS 16.4 புதுப்பித்தல் ஐபோன்கள்மற்றும் iPadOS 16.4 க்கு வருகிறது ஐபாட்கள். சமீபத்திய புதுப்பிப்பு 30 க்கும் மேற்பட்ட புதிய எமோஜிகளைக் கொண்டுவருகிறது, வழக்கமான பிழை திருத்தங்கள் மற்றும் பாதுகாப்பு புதுப்பிப்புகளுடன் கூடுதலாக சில நிஃப்டி தந்திரங்களைச் சேர்க்கிறது. iOS 16.4 மற்றும் iPadOS 16.4 ஆகியவற்றிலும் புதிய அனைத்தும் இங்கே உள்ளன.
iOS 16.4: புதியது என்ன என்பது இங்கே
எமோடிகான்கள் மூலம் தங்களை வெளிப்படுத்த விரும்புவோருக்கு, இப்போது 21 புதியவை கிடைக்கின்றன, 31, நடுங்கும் முகம், கழுதை, ஜெல்லிமீன், புல்லாங்குழல், வைஃபை சின்னம் மற்றும் பலவற்றை நீங்கள் எண்ணினால் துல்லியமாக இருக்கும்.
வரவேண்டிய ஒரு அம்சம் macOS என்பது சஃபாரி புஷ் அறிவிப்புகள். எனவே, முகப்புத் திரையில் இணையப் பயன்பாட்டைச் சேர்க்கும்போது, ​​ஆப் ஸ்டோரிலிருந்து நீங்கள் நிறுவும் பயன்பாடுகளைப் போலவே, எந்த புதுப்பிப்புக்கான அறிவிப்புகளையும் பெறுவீர்கள்.
ஒரு புதிய கூடுதலாக குரல் தனிமைப்படுத்தல் செயல்பாடு உள்ளது, இது FaceTime மற்றும் பிற பயன்பாடுகளுக்குக் கிடைத்தாலும், இப்போது செல்லுலார் அழைப்புகளுக்கும் உள்ளது, இது உங்கள் குரலுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கிறது, அதே நேரத்தில் சுற்றியுள்ள சத்தத்தை நீக்குகிறது. உங்கள் ஃபோன் உரையாடல்கள் தெளிவாக இருப்பதை இந்த அம்சம் உறுதிசெய்கிறது, மக்கள் பேசுவது அல்லது சுற்றுப்புறச் சத்தம் போன்ற பின்னணி ஒலிகளிலிருந்து எந்த இடையூறும் இல்லாமல் பேச்சாளரின் குரலைக் கேட்க அனுமதிக்கிறது. iPhone XS மற்றும் அதற்குப் பிறகு, iPhone XR மற்றும் iPhone SE (2வது ஜென்) ஆகியவற்றிற்கு குரல் தனிமைப்படுத்தல் கிடைக்கிறது.
இந்த அப்டேட் ஐபோன் 14 மாடல்களில் கிராஷ் கண்டறிதலையும் மேம்படுத்துகிறது.
வேறு சில மாற்றங்கள் மற்றும் பிழை திருத்தங்களும் உள்ளன. ஃபோட்டோஸ் ஆப்ஸின் ‘டூப்ளிகேட்ஸ் ஆல்பம்’ அம்சம், நகல் புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை அடையாளம் காண மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது. iCloud பகிரப்பட்ட புகைப்பட நூலகம். வானிலை பயன்பாடு இப்போது வரைபடங்களுக்கான வாய்ஸ்ஓவரை ஆதரிக்கிறது, பார்வைக் குறைபாடுள்ள பயனர்களுக்கு வழிசெலுத்துவதை எளிதாக்குகிறது.
ஒளியின் ஃப்ளாஷ்கள் அல்லது ஸ்ட்ரோப் விளைவுகள் கண்டறியப்படும்போது, ​​ஒளிச்சேர்க்கை நிலைமைகள் உள்ளவர்களுக்கு பாதுகாப்பான பார்வை அனுபவத்தை வழங்கும் போது, ​​தானாகவே மங்கலான வீடியோக்களுக்கு அணுகல்தன்மை அமைப்பு சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.
பெற்றோரின் சாதனத்தில் குழந்தைகளிடம் இருந்து வாங்குவதற்கான கோரிக்கைகள் தோன்றுவதில் தோல்வி மற்றும் மேட்டர்-இணக்கமான தெர்மோஸ்டாட்களுடன் இணைக்கப்படும்போது பதிலளிக்காதது உள்ளிட்ட சில சிக்கல்களையும் புதுப்பிப்பு தீர்க்கிறது. ஆப்பிள் முகப்பு.

Source link