மூலம் தெரிவிக்கப்பட்டது: நீது ரெகுகுமார்

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 28, 2023, 22:14 IST

திருவனந்தபுரம், இந்தியா

கேரள பாஜக தலைவர் கே சுரேந்திரன்.  (கோப்புப் படம்/PTI)

கேரள பாஜக தலைவர் கே சுரேந்திரன். (கோப்புப் படம்/PTI)

இதனிடையே, எதிர்க்கட்சித் தலைவர் வி.டி.சதீசன் இதற்கு கண்டனம் தெரிவித்ததுடன், சுரேந்திரன் மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்றும் வலியுறுத்தினார்

கேரளாவில் மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் மாநிலத் தலைவர் கே.சுரேந்திரன், மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் பெண் தலைவர்களை இழிவுபடுத்தும் வகையில் பேசியதாக சர்ச்சை எழுந்துள்ளது. பெண்கள் அதிகாரம் குறித்த நிகழ்வில் உரையாற்றிய அவர், இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் (மார்க்சிஸ்ட்) பெண் தலைவர்கள் “பணத்தை கொள்ளையடித்து பூதனா (பேய்) போல் கொழுத்துள்ளனர்” என்றார்.

“சிபிஐ(எம்)ன் பெண் தலைவர்கள் கொழுத்து விட்டார்கள். திருச்சூரில் ஞாயிற்றுக்கிழமை பாஜகவின் மகளிர் பிரிவு ஏற்பாடு செய்திருந்த நிகழ்ச்சியில் பேசிய சுரேந்திரன், பணத்தைக் கொள்ளையடித்து, பூதனா (பேய்) போல் கொழுத்து, கேரளப் பெண்களைக் கேலி செய்கிறார்கள்.

சுரேந்திரனின் கருத்துக்கு பதிலளித்த கேரள அமைச்சர் முகமது ரியாஸ், மக்கள் தங்கள் சொந்த கலாச்சாரம் மற்றும் தரத்தை தங்கள் அறிக்கைகள் மூலம் காட்டுகிறார்கள் என்றார். “உடல் ஷேமிங் நாடு முழுவதும் விவாதிக்கப்படும் நேரத்தில் இந்த கருத்து வந்துள்ளது,” என்று அவர் கூறினார்.

இதனிடையே, எதிர்க்கட்சித் தலைவர் வி.டி.சதீசன் இதற்கு கண்டனம் தெரிவித்ததுடன், சுரேந்திரன் மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்றும் வலியுறுத்தினார்.

“சிபிஐ(எம்) கட்சியின் பெண் தலைவர்களுக்கு எதிராக சுரேந்திரன் கூறியது இது போன்ற பார்லிமென்ட் அல்லாத கருத்து. கேரளாவில் எந்த அரசியல் தலைவரும் பெண்கள் சமூகத்தை இப்படி அவமானப்படுத்தியதில்லை. ஐக்கிய தேசியக் கட்சியான நாங்கள் அதைக் கண்டிக்கிறோம். சுரேந்திரன் அறிக்கையை திரும்பப் பெற்று மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும். அரசியல் கட்சி பெண்களை மட்டுமல்ல எந்த பெண்களையும் இப்படி அவமதிக்க கூடாது. இதில் பாடி ஷேமிங் அடங்கும், இது அரசியல் ரீதியாக தவறான கருத்து” என்று கூறிய அவர், சுரேந்திரன் மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் அல்லது அவர் மீது வழக்கு பதிவு செய்ய வேண்டும் என்று கூறினார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய அரசியல் செய்திகள் இங்கேSource link