ராஷ்மிகா நீண்ட கருப்பு நிற ஸ்ட்ராப்லெஸ் உடையுடன் தைரியமாக சென்றார்.

ராஷ்மிகா நீண்ட கருப்பு நிற ஸ்ட்ராப்லெஸ் உடையுடன் தைரியமாக சென்றார்.

பாலிவுட் ஹங்காமா விருதுகளில் இருந்து ராஷ்மிகா தனது தோற்றத்தின் சில அற்புதமான படங்களை கைவிட்டார்.

ராஷ்மிகா மந்தனா தென்னிந்தியாவில் மிகவும் பிரபலமான நடிகைகளில் ஒருவர் பாலிவுட் திரைப்பட துறை. அது அவரது நடிப்புத் திறமையாக இருந்தாலும் சரி அல்லது ஃபேஷன் உணர்வாக இருந்தாலும் சரி, அவர் எப்போதும் குறியாக இருக்கிறார். சமீபகாலமாக தனது லேட்டஸ்ட் புகைப்படங்கள் மூலம் சமூக வலைதளங்களில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி வருகிறார். பாலிவுட் ஹங்காமா விருது விழாவில் ராஷ்மிகா தான் அணிந்திருந்த சில அசத்தலான படங்களை கைவிட்டார். நீண்ட கறுப்பு நிற ஸ்ட்ராப்லெஸ் உடையுடன் தைரியமான தோற்றத்தில் இருந்தாள். பிரமிக்க வைக்கும் உடலை கட்டிப்பிடிக்கும் உடையில் பிளிங் விவரம் உள்ளது.

சர்வதேச வடிவமைப்பாளரான டேவிட் கோமாவின் லேபிளின் அலமாரிகளில் இருந்து அவர் இந்த நிகழ்விற்கான ஆடையை எடுத்தார். ரஷ்மிகாவை அமி படேல் ஸ்டைலாக மாற்றினார் மற்றும் அவரது படங்களை புகைப்படக் கலைஞர் ஜீத் கோஹில் கைப்பற்றினார். அவர் தனது ஸ்டைலான தோற்றத்தால் இணையத்தில் புயலைக் கிளப்பியுள்ளார்.

ராஷ்மிகா நுட்பமான ஒப்பனைக்கு சென்று கேமராவுக்கு போஸ் கொடுத்தபடி தலைமுடியை திறந்து வைத்திருந்தார். அணிகலன்களுக்காக, அவர் ஒரு வெள்ளி மோதிரம் மற்றும் வளையல்களைத் தேர்ந்தெடுத்தார். அவர் எழுதினார், “பாலிவுட் ஹங்காமா விருதுகளுக்காக இதை நான் அணிந்திருந்தேன். நன்றாக இருந்ததா?” என்ற தலைப்பில்.

அவரது ரசிகர்கள் கருத்து பெட்டிக்கு விரைந்தனர் மற்றும் தங்களுக்கு பிடித்த நடிகைக்கு பாராட்டுக்களைப் பகிர்ந்து கொண்டனர். பயனர்களில் ஒருவர், “இது ஆச்சரியமாக இருக்கிறது” என்று எழுதினார், மற்றொருவர் “நல்லது” என்று கருத்து தெரிவித்தார். பலர் சிவப்பு இதய ஈமோஜிகளை கைவிட்டனர்.

நான்கு நாட்களுக்கு முன்பு, ராஷ்மிகா தனது பாரம்பரிய அவதாரத்தில் இரண்டு படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். அவர் ஒரு மெஜந்தா நிற ஸ்டைலான உடையில் தங்க நிற விவரங்களுடன் காணப்பட்டார். அவர் தனது வரவிருக்கும் திரைப்படமான VNR ட்ரையோவின் பூஜை விழாவிற்கு அணிந்திருந்தார். ராஷ்மிகா தனது இளஞ்சிவப்பு நிற உடையுடன் பொருந்தக்கூடிய நெட் துப்பட்டாவுடன் இணைந்தார் மற்றும் குறைந்த அளவிலான பாகங்கள் மற்றும் எளிமையான ஒப்பனையைத் தேர்ந்தெடுத்தார். அவள் தன் தலைமுடியை ஒரு போனிடெயிலில் கட்டியிருந்தாள்.

ராஷ்மிகா நடிக்கவிருக்கும் படத்திற்கு தற்காலிகமாக VNRTrio என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இத்திரைப்படம் நிதின் மற்றும் இயக்குனர் வெங்கி குடுமுலாவுடன் அவரது இரண்டாவது கூட்டணியை குறிக்கிறது. இப்படத்தை மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் பேனரில் நவீன் யெர்னேனி மற்றும் ஒய் ரவிசங்கர் இணைந்து தயாரித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு ஜி.வி.பிரகாஷ் இசையமைக்கிறார்.

ராஷ்மிகா மந்தனா விரைவில் புஷ்பா: தி ரூல் படத்தில் அல்லு அர்ஜுனுடன் இணைந்து நடிக்கவுள்ளார். இந்த தவணையில், அவர் ஸ்ரீவல்லியாக மீண்டும் நடிக்கிறார். படத்தின் இயக்கத்தை சுகுமார் கவனித்து வருகிறார், மேலும் புஷ்பா 2 படப்பிடிப்பு வேகமாக நடந்து வருகிறது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் இங்கேSource link