சபா பட்டோடி, மகள் ஷர்மிளா தாகூர் மற்றும் மன்சூர் அலி கான் பட்டோடி மற்றும் சைஃப்பின் சகோதரி மற்றும் சோஹா அலி கான், சமீபத்தில் அவரது கடந்த சில நாட்களின் காட்சியைப் பகிர்ந்துள்ளார். மேலும் அது நட்சத்திரங்கள் நிறைந்ததாக இருந்தது.

இன்ஸ்டாகிராமில் சபா வீடியோவைப் பகிர்ந்து, “இன்னிஜான்….. லவ் யூ! தனது பள்ளியில் அன்றைய நாளைக் கழித்தேன்… சிறந்த நேரத்தைக் கழித்தேன்! நோன்பு… முதல் நாள் ரமலான். #GulmoharOnHotstar #க்கான திரையிடலில் கலந்துகொண்டார் wzigato #kanjoosmakhichoos.” மேலும், “இதோ அந்த நாளின் சில தருணங்கள். சில கூடுதல். விலைமதிப்பற்ற நேரங்கள். மற்றும் ஒரு போனஸ்! #நினைவுகள் #எப்போதும் எப்போதும் #இன்னிஜான் #உன்னை #காதலிக்கிறேன்”.
சபா தனது பள்ளியில் இணையா நௌமி கெம்முவுடன் சிறிது நேரம் செலவழித்ததில் வீடியோ தொடங்கியது, இது ‘குடும்ப உறுப்பினரை பள்ளி நாளுக்கு அழைத்து வாருங்கள்’ என்ற கலை மற்றும் கைவினைப் பாடமாக இருந்தது. இதைத் தொடர்ந்து ‘குல்மோஹர்’, ஷர்மிளா தாகூரின் மறுபிரவேசம் படம், குணால் கெம்மு நடித்த ‘கஞ்சூஸ் மகிச்சூஸ்’ மற்றும் கபில் ஷர்மாவின் சமீபத்திய சலுகையான ‘ஸ்விகாடோ’ போன்ற படங்களின் முதல் காட்சிகள் ஒளிபரப்பப்பட்டன. அவர் அம்மா ஷர்மிளா தாகூர் மற்றும் மருமகன் இப்ராஹிம் ஆகியோருடன் சில தரமான நேரத்தை செலவிட்டார்.
சபாவின் இன்ஸ்டாகிராம் ஊட்டத்தில் அவரது குடும்பத்தின் படங்கள் மற்றும் தருணங்கள் நிறைந்துள்ளன. நிகழ்ச்சித் தொழிலில் ஈடுபடாத ஒரே குடும்ப உறுப்பினர் சபா. அவர் நன்கு அறியப்பட்ட நகை வடிவமைப்பாளர் மற்றும் சமூக மற்றும் தொண்டு பணிகளில் மிகவும் ஈடுபாடு கொண்டவர்.Source link