வெளியிட்டது: ரிதாயன் பாசு

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 29, 2023, 23:27 IST

ஸ்டீபனி மக்மஹோன் உலக மல்யுத்தத்திலிருந்து விலகுவதாக அறிவித்தார் பொழுதுபோக்கு (WWE) இந்த ஆண்டு ஜனவரியில். கடந்த ஆண்டு ஜூலை மாதம் தனது தந்தையான வின்ஸ் மெக்மஹோனிடம் இருந்து WWE இன் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக ஸ்டெபானி பொறுப்பேற்றார். நிறுவனத்தின் சாத்தியமான விற்பனை பற்றிய பேச்சு வார்த்தைகளுக்கு மத்தியில் ஸ்டீபனி ஒரு வியத்தகு முறையில் WWE க்கு திரும்ப முடியும் என்று இப்போது அறியப்படுகிறது. ஃபைட்ஃபுல் செலக்ட் வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கை, வதந்தியான வாங்குபவர்கள் ஸ்டெபானியை மீண்டும் கொண்டு வர ஆர்வமாக இருப்பதாகக் கூறுகிறது. “நிறுவனங்கள் செய்தி சுழற்சிகளைப் பின்தொடர்கின்றன, பார்வையாளர்களையும் ஊழியர்களையும் மகிழ்ச்சியடையச் செய்வதை அறிந்திருக்கின்றன,” என்று டிஸ்னியின் ஆதாரம் மல்யுத்த INC ஆல் மேற்கோள் காட்டப்பட்டது. 1990 களில் இருந்து ஸ்டெபானி WWE இன் ஒரு பகுதியாக இருந்து வருகிறார். ஆரம்பத்தில், அவர் ஒரு இன்-ரிங் போட்டியாளராக தோன்றினார்.

காம்காஸ்ட் கார்ப்பரேஷனுக்குள் உள்ள ஆதாரங்கள் முன்பு NBC மற்றும் USA நெட்வொர்க் மூலம் வின்ஸ் மக்மஹோனுடன் இணைந்திருந்ததை வெளிப்படுத்தியதாக கூறப்படுகிறது. ஆனால் WWE இல் வின்ஸை தொடர்ந்து ஈடுபடுத்த “எந்த விருப்பமும் இல்லை” என்பது இப்போது அறியப்படுகிறது.

ஸ்டெபானி மக்மஹோன் ராஜினாமா செய்ததைத் தொடர்ந்து, அவரது தந்தை வின்ஸ் மீண்டும் ஒருமுறை WWE இன் புதிய தலைவராக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். “ஸ்டெபானி எப்போதும் எங்கள் நிறுவனத்தின் இறுதி தூதராக இருந்து வருகிறார், மேலும் அவரது பல தசாப்தகால பங்களிப்புகள் எங்கள் பிராண்டில் அளவிட முடியாத தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளன” என்று வின்ஸ் கூறியதாக கூறப்படுகிறது.

40 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக WWE ஐச் சொந்தமாக வைத்து நடத்தி வந்த வின்ஸ் மக்மஹோன், அவர் மீது பாலியல் வன்கொடுமை குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டதை அடுத்து, ஜூன் 2022 இல் தனது பதவியை ராஜினாமா செய்ய வேண்டியிருந்தது.

நிக் கான் இப்போது WWE இன் ஒரே தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். ஸ்டெஃபனி மக்மஹோன் நிறுவனத்தின் இணை-தலைமை நிர்வாக அதிகாரி பதவியில் இருந்து விலக முடிவு செய்த பிறகு கான் WWE இன் பொறுப்பேற்றார்.

மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட WrestleMania 39 இந்த வார இறுதியில் நடைபெறவிருப்பதால், சாத்தியமான வாங்குபவர்கள் உயர்தர நிறுவனத்தை வாங்குவதற்கான நகர்வை மேற்கொள்ளலாம் என்று கருதப்படுகிறது. மறுக்கமுடியாத WWE யுனிவர்சல் சாம்பியன் ரோமன் ரெய்ன்ஸ், இந்த ஆண்டு மல்யுத்த மேனியாவில் கோடி ரோட்ஸுக்கு எதிராக மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட போட்டியில் இடம்பெறுவார். குந்தர், மறுபுறம், ட்ரூ மெக்கின்டைர் மற்றும் ஷீமஸுக்கு எதிராக தனது இன்டர்காண்டினென்டல் பட்டத்தை பாதுகாப்பார். மல்யுத்த மேனியா 39 இல் பியான்கா பெலேருடன் இணைந்து விளையாடும் அசுகா ரா மகளிர் சாம்பியன்ஷிப்பைப் பெறுவார். ஷோபீஸ் நிகழ்வில் மறுக்கப்படாத WWE டேக் டீம் சாம்பியன்ஷிப்பை வெல்வதற்காக சாமி ஜெய்ன் மற்றும் கெவின் ஓவன்ஸ் தி யூசோஸை எதிர்கொள்வார்கள்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய விளையாட்டு செய்திகள் இங்கேSource link