விருப்பம் எம்எஸ் தோனி இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023க்குப் பிறகு அவரது புகழ்பெற்ற T20 வாழ்க்கைக்கு அழைப்பு நேரம்? இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா புதன்கிழமை சமீபத்தில் முடிவடைந்த சீசனுக்கு முந்தைய செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது மும்பை இந்தியன்ஸ் (எம்ஐ) கேப்டனிடம் தோனியின் ஓய்வு குறித்து கேட்கப்பட்டபோது ஒரு அற்புதமான பதில் கிடைத்தது. விளையாட்டு வரலாற்றில் தலைசிறந்த தலைவர்களில் ஒருவரான சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (சிஎஸ்கே) கேப்டன் தோனி ஐபிஎல் 2023க்குப் பிறகு போட்டி கிரிக்கெட்டில் இருந்து விலகுவது குறித்து ஊகங்களில் இருக்கிறார்.

சமீபத்தில் முடிவடைந்த ஐபிஎல் சீசனுக்கு முந்தைய செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது MS தோனியின் ஓய்வு வதந்திகள் பற்றி ரோஹித் சர்மா திறந்து வைத்தார் (PTI-Getty Images)
சமீபத்தில் முடிவடைந்த ஐபிஎல் சீசனுக்கு முந்தைய செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது MS தோனியின் ஓய்வு வதந்திகள் பற்றி ரோஹித் சர்மா திறந்து வைத்தார் (PTI-Getty Images)

ஐபிஎல் 2022 இன் லீக் கட்டத்தில் மூத்த வீரர் ரவீந்திர ஜடேஜா சிஎஸ்கே கேப்டன் பதவியை ராஜினாமா செய்த பின்னர் தோனி மீண்டும் மஞ்சள் படையின் தலைவராக நியமிக்கப்பட்டார். தோனியின் சிஎஸ்கே தனது பிரச்சார தொடக்க ஆட்டத்தில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் (ஜிடி) அணியை சந்திக்க திட்டமிட்டுள்ள நிலையில், சாதனை நேர வெற்றியாளர்களான மும்பை இந்தியன்ஸ், ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூருக்கு (ஆர்சிபி) எதிராக ஞாயிற்றுக்கிழமை ரொக்கம் நிறைந்த லீக்கின் வரவிருக்கும் சீசனில் டைட்டில் ஏலத்தை தொடங்கும்.

இதையும் படியுங்கள்: மும்பை இந்தியன்ஸிற்கான ஐபிஎல் 2023 போட்டிகளில் ரோஹித் ஷர்மா ஓய்வெடுக்கப்படுவார் என்ற ஊகத்திற்கு முற்றுப்புள்ளி வைத்தார் மார்க் பவுச்சர்

MI சீசனுக்கு முந்தைய செய்தியாளர் சந்திப்பில் ஊடகங்களுக்கு உரையாற்றிய ரோஹித், தோனியின் ஓய்வு வதந்திகள் குறித்த தனது கருத்துக்களைப் பகிர்ந்து கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டார். “எம்.எஸ். தோனியின் கடைசி சீசன் இதுவாக இருக்கும் என்று கடந்த 2-3 ஆண்டுகளாக நான் கேள்விப்பட்டு வருகிறேன். இன்னும் சில சீசன்களில் விளையாடும் அளவுக்கு அவர் தகுதியானவர் என்று நான் நினைக்கிறேன்,” என்று செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது செய்தியாளரிடம் ரோஹித் கூறினார்.

வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்ப்ருத் பும்ரா மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு பணமில்லா லீக்கின் வரவிருக்கும் சீசனில் ஒரு பெரிய மிஸ் ஆகுவார் என்பதையும் ரோஹித் ஒப்புக்கொண்டார். முதுகில் ஏற்பட்ட காயத்தில் இருந்து மீண்டு வரும் பும்ரா, ஐபிஎல் சீசன் முழுவதும் இருந்து விலகினார். கடந்த ஆண்டு முதுகில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக பும்ரா ஆசிய கோப்பை மற்றும் டி20 உலகக் கோப்பையையும் தவறவிட்டார். வேக வியாபாரி பும்ரா இல்லாத நிலையில், ஐபிஎல் 2023ல் ரோஹித்தின் மும்பை இந்தியன்ஸின் வேகத் தாக்குதலை இங்கிலாந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர் வழிநடத்த உள்ளார்.

“அவர் (பும்ரா) ஒரு பெரிய மிஸ். ஆனால் அணியில் உள்ள இளைஞர்களுக்கு இது ஒரு வாய்ப்பு. நான் இளைஞர்கள் மீது அதிக அழுத்தம் கொடுக்க விரும்பவில்லை. முதல் ஆட்டத்தில், தோழர்களுக்கு அவர்களின் பங்கு என்னவென்று தெரியும். கடைசியாக நாங்கள் செய்ய விரும்புவது அவர்கள் மீது அழுத்தம் கொடுப்பதுதான். இதற்கு முன் ஐபிஎல் விளையாடாத தோழர்களுக்கு, சில தோழர்கள் உள்ளனர், அவர்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தால், அவர்களுக்காக எளிமையாக இருக்க விரும்புகிறேன்,” என்று ரோஹித் மேலும் கூறினார். .
Source link