அஜய் தேவ்கன் மற்றும் தபு நடித்த ‘போலா’ இன்று வெளியானது, மதியம் படம் மந்தமான ஓப்பனிங் எண்களைக் கொண்டிருக்கும் என்று உணர்ந்தாலும், வெகுஜன மையங்களில் அது நியாயமான வேலையைச் செய்துள்ளது. மகாஷ்டிராவைத் தவிர, உ.பி மற்றும் ராஜஸ்தான் போன்ற பிற பகுதிகளில் இது ஒரு நல்ல தொடக்கத்தைக் கொண்டிருந்தது. ராம நவமிக்கு விடுமுறை இருந்தபோதிலும், மும்பை மற்றும் டெல்லி போன்ற முக்கிய நகரங்களில் அது எடுக்கப்படவில்லை.
boxofficeindia.com என்ற வர்த்தக வலைத்தளத்தின்படி, ‘போலா’ படத்தின் திறப்பு, புவியியல் ரீதியாக ‘சாம்ராட் பிருத்விராஜ்’ போன்றது, பிந்தையது விடுமுறையில் வெளியிடப்படவில்லை என்றாலும். மத்தியப் பிரதேசம், ராஜஸ்தான் மற்றும் உ.பி.யில் நல்ல ஓப்பனிங்குடன், ‘போலா’ பாக்ஸ் ஆபிஸில் சுமார் 9 முதல் 10 கோடி ரூபாய் வரை வசூலிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கலாம். ஆனால், இப்படம் ரூ.14 முதல் 15 கோடியில் வெளியாகும் என்ற எதிர்பார்ப்பு நிலவியது.

பெரிய நகரங்களுக்கு சனி மற்றும் ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில் விடுமுறை இருக்கும்போது, ​​ஞாயிறு எண்கள் படத்தின் தலைவிதியை தீர்மானிப்பதில் பெரும் பங்கு வகிக்கும் என்பதால் படம் எண்ணிக்கையில் அதிகரிக்கும் என்று ஒருவர் நம்புகிறார். முன்பதிவுகள் சாதாரணமானவை, ஆனால் பிற்பகலுக்குப் பிந்தைய காட்சிகளில் அது அதிகரித்தது. வர்த்தகத்தின்படி, முன்பதிவு எண்களை விட சிறந்த ‘நடப்பு’ எண்களைப் பெற வேண்டும். வெள்ளி, சனி மற்றும் ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில் ‘போலா’ அதிக எண்ணிக்கையில் சிறப்பாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.Source link