30 பங்குகள் கொண்ட சென்செக்ஸில், 26 பங்குகள் பச்சை நிறத்திலும், 4 பங்குகள் மட்டுமே சிவப்பு நிறத்திலும் வர்த்தகம் செய்யப்பட்டன.

30 பங்குகள் கொண்ட சென்செக்ஸில், 26 பங்குகள் பச்சை நிறத்திலும், 4 பங்குகள் மட்டுமே சிவப்பு நிறத்திலும் வர்த்தகம் செய்யப்பட்டன.

ரிலையன்ஸ், எச்சிஎல் டெக், ஐசிஐசிஐ வங்கி, நெஸ்லே மற்றும் டெக் மஹிந்திரா ஆகியவை 3.27 சதவீதம் வரை உயர்ந்து அதிக லாபம் ஈட்டிய நிறுவனங்களாகும்.

வெள்ளிக்கிழமையன்று உள்நாட்டு பங்குகள் உயர்வுடன் துவங்கியது, பிஎஸ்இ சென்செக்ஸ் சுமார் 702 புள்ளிகள் அல்லது 1.21 சதவீதம் உயர்ந்து 58,662.53 ஆகவும், என்எஸ்இ நிஃப்டி ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் கிட்டத்தட்ட 200 புள்ளிகள் அல்லது 1.17 சதவீதம் உயர்ந்து 17,280.40 ஆக வர்த்தகமானது. ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 24 காசுகள் அதிகரித்து 82.10 ஆக இருந்தது.

30 பங்குகள் கொண்ட சென்செக்ஸில், 26 பங்குகள் பச்சை நிறத்திலும், 4 பங்குகள் மட்டுமே சிவப்பு நிறத்திலும் வர்த்தகம் செய்யப்பட்டன. ரிலையன்ஸ், ஹெச்சிஎல் டெக், ஐசிஐசிஐ வங்கி, நெஸ்லே மற்றும் டெக் மஹிந்திரா ஆகியவை 3.27 சதவீதம் வரை உயர்ந்து அதிக லாபம் ஈட்டியுள்ளன. இருப்பினும், சன் பார்மா, ஏசியன் பெயிண்ட்ஸ், ஐடிசி மற்றும் பஜாஜ் ஃபைனான்ஸ் ஆகியவை 0.53 சதவீதம் வரை குறைந்தன.

பரந்த சந்தைகளும் ஏற்றத்தை நீட்டித்தன, S&P BSE MidCap 241.73 புள்ளிகள் அல்லது 1.01 சதவீதம் உயர்ந்து 24,079.41 ஆகவும், S&P SmallCap 404.51 புள்ளிகள் அல்லது 1.52 சதவீதம் உயர்ந்து 27,003.23 ஆகவும் இருந்தது.

ஜியோஜித் பைனான்சியல் சர்வீசஸ் நிறுவனத்தின் தலைமை முதலீட்டு மூலோபாய நிபுணர் வி.கே.விஜயகுமார் கூறுகையில், “அமெரிக்காவின் அன்னை சந்தையான உலகளாவிய பங்குச் சந்தைகள் வங்கி தொற்று அச்சத்தில் இருந்து வெளிவருவதற்கான அறிகுறிகள் தென்படுகின்றன. வங்கி தோல்விகள் அல்லது அமைப்பில் பெரிய அழுத்தங்கள் எதுவும் இல்லை என்பது பங்குச் சந்தைகளுக்கு நல்ல செய்தி. நிஃப்டி மதிப்பீடுகள் இப்போது நியாயமானவை, இது கடந்த இரண்டு நாட்களில் வாங்குபவர்களைத் திருப்ப எஃப்ஐஐகளைத் தூண்டியுள்ளது.”

சந்தை அதிகமாக விற்கப்படுகிறது, இது குறுகிய கால கவரிங் மற்றும் தந்திரோபாய பேரணிக்கு வழிவகுக்கும் என்று அவர் கூறினார். ஆனால், எஃப்ஐஐகள் மீண்டும் விற்பனையாளர்களை அதிக அளவில் மாற்றும் என்பதால், நீடித்த பேரணி சாத்தியமில்லை. “வரவிருக்கும் நாட்களில் நிறைய தரவு/செய்தி சார்ந்த சந்தைச் செயல்பாடுகள் இருக்கும். ஆட்டோ ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி விற்பனை எண்கள், ஏப்ரல் 6 ஆம் தேதி வட்டி விகிதங்கள் குறித்த MPC முடிவு மற்றும் ஏப்ரல் 13 ஆம் தேதி தொடங்கும் Q4 முடிவுகள் பங்கு விலைகளில் நிறைய நகர்வுகளைத் தூண்டும்.”

ராம நவமியை முன்னிட்டு உள்நாட்டு பங்குச் சந்தைகள் வியாழக்கிழமை மூடப்பட்டன. இருப்பினும், புதன்கிழமை, பெஞ்ச்மார்க் சென்செக்ஸ் 346 புள்ளிகள் உயர்ந்து நிலைபெற்றது, அதே நேரத்தில் நிஃப்டி 17,100 நிலைக்கு நெருக்கமாக இருந்தது.

ரூபாய் 24 பைசா லாபம்

ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 24 காசுகள் அதிகரித்து 82.10 ஆக இருந்தது.

உள்ளூர் பங்குச் சந்தையில் ஏற்பட்ட லாபம் மற்றும் ஆசியாவின் ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலரின் மதிப்பு பலவீனம் ஆகியவையும் ரூபாயின் மதிப்பை உயர்த்தியது.

வங்கிகளுக்கு இடையிலான அந்நியச் செலாவணி சந்தையில், ரூபாய் 82.12 ஆக உயர்ந்து ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் பச்சை நிறத்தில் இருந்தது. ஆரம்ப ஒப்பந்தங்களில் இது 82.16 முதல் 82.10 வரையில் நகர்ந்தது.

புதன்கிழமை ஒரு டாலருக்கு நிகரான ரூபாயின் மதிப்பு 18 காசுகள் குறைந்து 82.34 ஆக இருந்தது. ராம நவமியை முன்னிட்டு அந்நிய செலாவணி சந்தை வியாழக்கிழமை மூடப்பட்டது.

Finrex Treasury Advisors இன் (கருவூலம்) தலைவர் அனில் குமார் பன்சாலி கூறுகையில், “டாலரின் குறியீடு 102.14 அளவிற்கு சரிந்தது, மேலும் ஆசிய நாணயங்கள் டாலருக்கு எதிராக சந்தையில் நிலவிய உணர்வுகளின் அடிப்படையில் லாபம் அடைந்தன. SVB மற்றும் Credit Suisse வங்கிகளால் ஏற்பட்ட வங்கி நெருக்கடியில் இருந்து சந்தைகள் வெளியேறியதால், Dow Jones ஒரே இரவில் உயர்ந்தது மற்றும் SGX நிஃப்டியும் இன்று காலை உயர்ந்தது. யென் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிராக 133 நிலைகளுக்குக் கீழே இருந்தது, அதே சமயம் யூரோ 1.0926 அளவுகள் வரை சந்தையில் நிலவும் அபாய உணர்வுகளை வைத்து இருந்தது.

நிதியாண்டு முடிவின் காரணமாக ஐடி நிறுவனங்கள் தங்கள் வெளிப்பாட்டைக் கட்டுப்படுத்தியதால் ரூபாய் இன்று காலை வலுவாகத் தொடங்கியது, மேலும் 82 க்கு மேல் செல்லக்கூடும் என்று அவர் கூறினார்.

மேத்தா ஈக்விட்டிஸின் துணைத் தலைவர் (சரக்குகள்) ராகுல் கலந்த்ரி கூறுகையில், “தினசரி தொழில்நுட்ப அட்டவணையின்படி, இந்த ஜோடி அதன் ட்ரெண்ட்-லைன் ஆதரவு மட்டமான 82.50க்குக் கீழே வர்த்தகம் செய்வதையும், RSI 50 நிலைகளுக்குக் கீழே பெறுவதையும் நாங்கள் கவனித்தோம். தொழில்நுட்ப அமைப்பைப் பார்க்கும்போது, ​​MACD எதிர்மறையான வேறுபாட்டைக் காட்டுகிறது மற்றும் ஜோடி உயர் மட்டங்களில் செங்குத்தான எதிர்ப்பை எதிர்கொள்கிறது. இந்த ஜோடி 82.55-82.85 மண்டலத்தில் செங்குத்தான எதிர்ப்பை எதிர்கொள்கிறது, அதே நேரத்தில் ஆதரவு 82.22-82.00 இல் வைக்கப்படுகிறது.”

உலகளாவிய எண்ணெய் பெஞ்ச்மார்க் ப்ரெண்ட் கச்சா எதிர்காலம் 0.24 சதவீதம் குறைந்து ஒரு பீப்பாய்க்கு 79.08 அமெரிக்க டாலராக இருந்தது. அந்நிய நிறுவன முதலீட்டாளர்கள் (எஃப்ஐஐ) புதன்கிழமையன்று மூலதனச் சந்தையில் நிகர வாங்குபவர்களாக மாறியதால், பரிமாற்றத் தரவுகளின்படி, ரூ.1,245.39 கோடி மதிப்புள்ள பங்குகளை வாங்கினார்கள்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள் இங்கேSource link